Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

3 Thằng hàng xóm thụ tinh cho vk mình !

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Chào ae !
Sau khoảng thời gian công việc cá nhân bộn bề , thì nay mình đã trở lại để tâm sự cùng ae.
Các bác theo dõi e lâu chắc cũng biết , cô Vk e là 1 con chó cái đúng nghĩa , thèm khát được đàn ông xuất tinh vào lồn . Ngày nào mà cái lồn chó cái ấy không được ăn tinh trùng là không chịu được .
Chuyện là hôm qua em đi làm về muộn , lúc đang lái xe về nhà thì Vk gửi cho mấy cái ảnh . Mở zalo ra xem thì em sững người , đập vào mắt em là ảnh cái lồn của vk em đang nhểu bê bết tinh trùng .

Em vẫn chưa biết chuyện gì sảy nên đã dừng lại gọi điện nhưng vk e ko nghe máy. Một lúc sau thì vk em nhắn tin lại như này :

Nói chuyện đến đây em thấy cảm giác vừa bực tức trong người mà vừa kích thích tình dục . Em vội nổ máy chạy một mạch về nhà . Về đến nhà em lên phòng thì thấy vk đang lằm nghỉ , chắc mệt vì vừa trải qua một cuộc hoan lạc đầy dục vọng . Thấy em về vk em ngồi dậy bò lổm ngổm như một con chó cái và quay mông vạch cái quần lót đang ướt đúng cái đáy và ngửa cái lồn đầy tinh dịch trắng đụng ra cho e xem và nói " CK ơi vk xin lỗi ck , ck tha lỗi cho vk nhé "
Vừa nói vừa vạch con cặc đang cương cứng của e ra và bú một cách thèm khát .
Lúc này em cũng chẳng nghĩ được gì nữa , những hành hành động và hoàn cảnh này quá kích thích . Em rút cặc từ trong miệng con vk chó cái của em ra , soay lồn nó lại và cắm thẳng vào tiếp theo đó là những cú lắc nút cán , tính trùng của 3 thằng hàng xóm cứ thế nhểu ra rơi xuống nền nhà . Em vừa địt vừa bắt con vk chó cái của em liếm hết chỗ tinh dịch vừa nhểu trong lồn xuống .
Thấy cảnh tượng như vậy em chịu không nổi được nữa . Em lắc những cú cuối cùng và xuất hết tinh trùng vào lồn vk em .
Em rút cặc ra khỏi cái lồn vk em rồi lằm xuống .
Con cặc của em lúc này vẫn còn cương cứng , trên thân cặc bám đầy tinh trùng và trong số trùng đó là sự hoà quyện của 4 người đàn ông , trong đó có em .
Vừa rút ra , Vk em đãm quay phắt lại và bú liếm con cặc em một cách ngon lành , vừa liếm vừa nói " Ck ơi để vk liếm sạch hết cho ck , tinh trùng của cả bốn người ngon quá , ck tha lỗi cho vk nhé ! cái lồn của vk không có tinh trùng vk không chịu được ! Vk yêu ck ! "
Vì mệt nên em thiếp đi trong khi con vk chó cái của em vẫn đang nâng liu , bú liếm sạch sẽ con cặc của em .
Vk ck em dùng chung trang blog này nên mong các anh em thiên địa bình luận thật dâm . Vk em đang muốn tìm thêm mấy anh nữa cùng sở thích tình dục để nói chuyện . Ae nào có duyên sẽ được bơm tinh trùng vào lồn vợ em ạ .