XinTaiADS

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Ngôn ngữ
Vietnamese
Total members
602
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
614K

Bé dược sĩ ngọt ngào

Admin

Administrator
Thành viên BQT
18/1/23
2,252
163
63
Hé lô mấy tml, tao lại quay lại đây
Thời gian qua t lười đụng vào rau nữa, vì mất thời gian quá, mấy note cũng thế vì hình như thấy mình già mẹ rồi chúng m à, em này là tao làm quen trong một chuyến trip cty sau Tết, xinh xắn, dễ thương, trắng trẻo cute, nhưng có điều em hơi ốm nên t không thích lắm, nên chỉ nói chuyện bâng quơ thôi.
8.3 t cũng hay chọc chọc thì em nó bảo đang đi trình dược bên BV về trễ, thế là t qua đón em nó đi ăn, đi dạo, trò chuyện đủ thứ. Sau hôm ấy em nó kiểu đu đu bấu víu, suốt ngày nhắn tin, cái gì cũng pm mess. T gặp mặt giở mặt trapboiz luôn "Anh chỉ là Trapboiz thôi, anh không yêu rồi cũng không có ý định yêu, em mà yêu anh em khổ thôi" thế là em nó khóc đcm to vcl. Đang ngồi ngoài Bưu điện TP mà em nó khóc t quê đéo chịu dc. Ngồi dỗ đã đời 12h khuya mẹ nó rồi. Em nói kiếm cafe 24h t nói không, vào PXL rồi lủi ks luôn, nhưng t mệt thật, ngủ luôn tới 4h sáng em nó lăn qua ôm t rồi bảo, em không ngủ được, anh ôm em nha. Má...đã tao sợ gái cơ quan lắm rồi mà nó cứ đưa vào. Tưởng hiền dịu, ai dè đâu hôn 5 phút thôi con quỷ dâm xuất hiện, em nó chủ động từ A tới X luôn, má t thấy hơi quê, sợ nó về nó nói mấy con khác trong cty thì đội quần, thế là vùng lên được 1 tiếng rồi gục ngủ mẹ nó luôn.
Lần đầu mà t làm tình mà thấy nó lạ lẫm vcl. Gái xinh, tao thì bị động, bem được 2 3 nháy tầm 30 phút gục mẹ luôn. Kiểu gì á. Tụi m coi chơi cho zui hé 🤣🤣

Quảng Cáo