XinTaiADS

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Ngôn ngữ
Vietnamese
Total members
602
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
614K

BÓNG HỒNG DÂM ĐÃNG DƯỢC SĨ ĐI NGANG ĐỜI ANH

Admin

Administrator
Thành viên BQT
18/1/23
2,252
163
63
Chào các Anh em,

Vô tình vào phần ẩn của điện thoại thì thấy 2 clip này ngày xưa mình và em trao cho nhau
Match nhau trên app Badoo nói chuyện trong đêm để biết mục đích yêu đương và gặp nhau ngày hôm sau tại rap chiếu phim Lotte Gò Vấp, cũng hứa hẹn quen nhau này nọ xong dẫn về phòng mình, làm 2 nháy. Xong tối ngủ qua đêm tại khách sạn làm thêm nháy nữa :D:D Em khá dâm và chiều người yêu trong chuyện tình dục. Các bác nghe giọng rên là đủ nứng rồi chớ gì nữa
Qua 5,6 lần ngủ với nhau thì mình và ẻm cũng bắt đầu ngán, thêm một phần gia đình ép bé cưới một người khác (Cái này miền Tây có tật lạ gê, ép con gái cưới cho xong việc, cha mẹ nhận tiền cưới xong đem con bỏ chợ) nên quyết định cả 2 dừng lại. Về sau bé không cưới người đó mà vẫn quen người khác, chắc người mới được chiều phê lắm đây hic
Mình có gạ mấy lần mà ẻm không chịu nữa thế là mình block luôn cho khỏi phải nghĩ về, giờ xem lại clip thấy vẫn phê như ngày nào kkk
Note: Bé bảo ngực bự là do hồi nhỏ nhận thức được nên uống sữa đậu nành nhiều, với chiều chuộng tình dục dữ lắm, cho mình bắn lên mặt, bắn vô miệng, chơi ghế tình yêu, bế lên tay, chỉ có lỗ nhị là mình k dám tại thấy dơ vãi.
Video này bé cho phép quay, tại bé cũng thích xem lại.
MÌNH KHÔNG CÒN CONTACT ĐỂ SHARE NÊN ANH EM KHÔNG XIN NHÉ, CẢM NHẬN THÔI

Quảng Cáo