Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
386K

Bữa trưa bất ngờ

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Chào các mem thân yêu
Do cuối năm việc dồn dập nào là báo cáo nào là kế hoạch nào là đề xuất nên ít lên bài cho anh em...
Tuần rồi thì may mắn là công việc êm xuôi, đã giải quyết xong một số phần.
Do cv nhiều toàn ngoài công trình nên ít gặp chị, toàn trao đổi qua mail với zalo nên cũng có phần nhớ nhung chị nhưng công việc quan trọng hơn nên đành cùng chịu trận cùng "thằng em" vậy
Rồi 1 hôm đang nằm nghỉ trưa tại nơi trọ thì nghe tiếng gõ cửa cộc cộc cộc, ở trần mặc quần đùi ra mở cửa vì tưởng mấy anh em kế bên nhưng mở ra là thấy chị đứng với nụ cười nhẹ nhàng, ấm áp, trang phụ chuẩn mực, kín đáo....
"Quên chị luôn ha" đó là câu chào bằng câu hỏi của chị kèm theo là ánh mắt lúng lính tuy chị không còn trẻ nhưng sao vẫn có gì đó rất hấp dẫn mình mà ko giải thích được, sự cuốn hút ma mỵ....
"Ui, sao bất ngờ thế ạ, em không biết là chị đến".....rồi mời chị vào nhà trong bộ dạng hơi mất lịch sự với chị
Rồi bảo chị ngồi chơi để mình vào thay đồ, chị bảo không cần khách sáo thế, wen lắm rồi, wen cả cái mùi cơ thể mà cứ làm màu mè.....he he he......
Rồi vài ba câu xã giao hỏi cv mình như thế nào, có khó khăn ko.....và lâu rồi ko gặp nhau tuy là làm chung cty.....nên cũng có chút lo lắng cho mình.....
Thật sự cảm động tấm lòng của chị dành cho mình, phải chị chưa chồng, chưa con thì chị là sự chọn lựa của mình dù chị lớn tuổi hơn mình, kinh nghiệm hơn mình về mọi mặt nhất là về chuyện tình dục mình chưa bao giờ thấy ai tâm lý và chiều chuộng đối phương để đưa đối phương lên trạng thái cực đỉnh....
Nói về chị cũng hơi nhiều, giờ đến lúc giờ G và các màn trình diễn cùng chị
Anh em mỗi người cho 1 bình luận nhé để mình và chị cùng thăng hoa hơn và điều đó cũng là động lực để sẽ có những bài mới tiếp theo
Xin cảm ơn anh em
Đây là món chị thích nhất khi bắt đầu lâm trận

Cuộc chiến chính thức bắt đầu

Chắc do lâu ngày không gặp nên chị vén vội váy lên và leo lên "cột" của mình nhúng liên tục, lúc thở hổn hển lúc rên á á á, ứ ứ ứ.....không kiềm chế cảm xúc (Chị luôn thế khi đã chìm trong hoan lạc, bất kể không gian chung quanh), mình thì sợ các phòng bên nghe thấy nhưng do thấy chị hút qua nên không dám nhắc chị vì sợ chị buồn và giận mình và cũng hiểu đó là cảm xúc thật của chị.
Đặc điểm chị là không mặc quần lót trừ ngày đến chu kỳ dù đi làm đi tiệc..... Nên chỉ vén lên là như thế này

Và cao trào chị tự tay kéo váy qua đầu hoàn toàn trần truồng để cảm xúc và khoái lạc quyện lẫn vào nhau

Gái đã có chồng, đã sanh con nhưng bướm ntn ổn không vậy các anh. Mong 1 lời nhận xét

Tạm kết thúc ở đây và hẹn các bài tiếp theo khi có dịp cùng chị