• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
480
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
184K

Cảm xúc sau vài lần Some

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
121
63
Chào tất cả các anh chị em thiên địa!
Với đam mê some swing mình cũng tập tành tìm hiểu và chơi được vài năm nay. Rất may mắn được giao lưu với nhiều anh chị và các bạn với rất nhiều các thể loại và nhận nhiều cảm xúc khác nhau. Rảnh rỗi ngồi viết vài dòng tâm sự.
Bắt đầu: sau 1 khoảng tg dài làm tâm lý cho vk phải nói là nếm mật nằm gai chắc các ông ck ở đây là ng hiểu rõ nhất kk. nhớ lần gặp đầu tiên là vk ck mình gặp 1 cặp sau khi nc trên zl, cảm giác lo sợ hồi hộp, kết quả là vk ck bỏ về sau khi cf. Đó cũng là 1 trong nhiều lần thất bại. Cảm giác lúc đó kiểu như chắc vk mình ko hợp vs trò này. Nhưng tính mình kiên trì lắm kk. Lần 2 rút kn tìm 1 bạn ngoại hình ok hơn cho hợp vs vk mình nhưng lại là 1 lần thất bại. Lần này là tuyển 1 bạn some , theo đánh giá của mình b này ổn từ ngoại hình đến điều kiện và mức độ nổi tiếng . Lúc gặp nhau cũng ổn , bọn mình ở 1 ks cũng rất ok hạng 3 sao. Tất cả đều tuyệt vời cho đến khi bắt đầu. Chắc là lần đầu của bạn ấy nên b bị tâm lý (mình cũng từng như vậy nên hiểu và thông cảm) thế là chia tay sau khoảng 30p vờn nhau. Tiếp theo là nhiều lần gặp và quay xe khác của vk. Thật là 1 cuộc chơi trải qua nhiều gian nan thử thách kk.
Thành quả: người ta bảo thất bại là mẹ thành công . Ok ông bà bảo là hổng có sai. Lần đó là 1 lần vk ck mình đi du lịch ở 1 nơi xa , điều này làm vk mình thoải mái hơn nhiều. Đối tác là 1 bạn dạng hot boy dù trẻ nhưng theo mình đánh giá là chững chạc và thành đạt. Lúc gặp nhau lần đầu khung cảnh 3 người vk mình và bạn ấy đều ngại. Mình chinh chiến cũng nhiều nên có kn và dẫn dắt thế là 1 đêm thành công mĩ mãn vk lên 4 lần 2 lần vs mình và 2 vs b some. Khoảng 2 tháng sau có gặp lại và mình đã nâng cao trò chơi tụi mình some và mình về cho vk riêng với b ấy. Đây chính là nền tảng của tụi mình trong trò chơi này và khoảng tg ấy mình nhận ra vk mình là ng rất tuyệt trong trò chơi này nếu gặp đúng đối tác. Và đó là....
Đỉnh điểm: đó là 1 b ở miền bắc đi công tác ở chỗ mình. B cũng có trên diễn đàn nếu b đọc dc mình xin gửi lời cảm ơn đến b vì chúng ta đã có những giây phút thực sự thăng hoa. Cá nhân mình đánh giá b này phù hợp cho các cặp đôi tìm some cho vk. B tuyệt vời từ ngoại hình mức độ ga lăng và cách chơi 1 ng đam mê thực sự. Mình ko kể rõ dc vì chắc dài lắm. Kết quả vk mình lên 7 lần hay nhìu hơn trong 1 đêm , và mình đã ghen khi 2 ng sinh ra để cho nhau và quên đi sự tồn tại của mình . Nhìn thấy vk mình như thế mình mới hiểu đây mới là cuộc chơi nè (mình đi some cũng rất nhiều nhưng chưa bao giờ có cảm giác đó, lúc nào cũng có khoảng cách giữa b some và người ck ý mình là cách quan tâm của người vk cho b some và ck mình) lần đó mình cảm thấy vk mình rất tuyệt ...
Kết : bài viết của mình để chia sẽ những gì mình đã trải qua mong là gây hứng thú và cho các b 1 chút kinh nghiệm với trò chơi này. Chúc các b có 1 sức khỏe tốt và 1 sự nghiệp thành đạt để có những cuộc vui cho riêng mình.
Vài hình ảnh về cuộc vui gần nhất của vk ck mình

• Like
Reactions: tatotato