Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Cảm xúc tình dục của genz

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Hi tất cả anh chị đang đọc bài viết này,em là một member đã tham gia diễn đàn từ lâu nay mới dám lên bài để chia sẻ cảm xúc từ tình dục của một ngừoi trẻ như em.
Em thì hiện tại 23 tuổi cũng vừa tốt nghiệp và đi làm cty,em có quen bạn gái từ cấp 3 đến nay cũng chịch chọt được 5 năm rồi.Em và bạn gái cũng hay xem các bài chia sẻ trên box nhật ký mây mưa và riêng em rất thích nhưng chủ đề public,outdoor và anal. Sau khi xem các topic đó bọn em cũng đã thử qua hết và cá nhân em rất thích cảm giác quan hệ lỗ nhị với bạn gái trong lúc public cảm giác vừa chơi vừa sợ phải liếc qua liếc lại rất phấn khích.Nhưng dạo gần đây em cảm thấy bản thân mình rất muốn quan hệ với một ngừoi con gái khác như kiểu swing hay some,người yêu em là con gái nhà lành nên không chấp nhận được việc đó dù em đã có gợi ý dụ dỗ ẻm.
Em thì từng có ý định xin some với các anh chị đăng bài nhưng hơi tự ti là cu em chỉ thuộc dạng đủ dùng chứ không to và dài nên cũng không dám mở lời nên cũng đành thôi,hi vọng sau này em ngừoi yêu đồng ý some,swing hay cuckcold thì em lại mở ra một trang mới về tình dục kkkk
Văn vẻ hơi lủng củng không có đầu đuôi nhưng hi vọng admin duyệt để em có động lực up thêm hình ảnh và video clip public anal lên cho mọi người xem ạ