• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
476
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
181K

Câu chuyện đầu năm vk khai xuân ăn được hồng hà nhi và tuyển thêm cặc some vk! Có phí nha!

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
118
63

Đầu năm xin chúc ae năm mới nhiều sức khoẻ an khang thịnh vượng!
Đầu xuân năm mới ae ko biết đã khai xuân hết chưa nhỉ? Mình thì chưa đụ được vk vì cv nên là ko ở cạnh nhau! Nhưng con đĩ của mình thì đã được khai xuân 1 con cặc 2k5 chưa đụ bh và còn trinh nguyên. Đúng là yêu đc vk dâm và đĩ là 1 điều may mắn. Trước đây vc có bàn với nhau là kiếm cặc còn trinh cho vk mút và uống tinh thì đúng là ý trời, cái điều gì đến cũng đến. Mình có quen 1 thằng e và cũng biết nó vẫn còn chưa có ny ngoan lắm cũng hay qua nhà chơi và cũng từng nghĩ đến gạ nó cho vk uống tinh rồi, vk cũng đồng ý nhưng vì chưa biết gạ e nó kiểu gì, thật tình cờ là hôm nay duyên số ntn e nó qua chơi nhưng lại ko gọi trước mình đi làm xa lại ko có ở nhà rồi đg đi làm nghe vk gọi bảo ck oi thằng e trc ck bảo nó qua chơi, mình lẩy số ngay như mở cờ trong bụng bảo vk cứ nói nó là a đi có việc tí a về cứ bảo nó vào nhà đợi. Vk mình chắc cũng hiểu ý mình rồi bảo thằng cu e vào nhà chơi. Mình điện vk liền và dặn vk tiếp e nó nhiệt tình đi vk e nó còn trinh đó vk xem dụ nó đụ vk đi rồi uống tinh nó hút sinh khí hồng hà nhi tốt lắm đó vk à, vk mình khi ấy nói chuyện đáng iu hẩn luôn, ngoan và đáng iu hẩn giọng nhẹ nhàng trả lời dạ vk sẽ ko để ck thất vọng đâu. Rồi mình tắt máy để cho vk mình tiến chiển. Vk mình ở nhà thì hay mặc mấy bộ lụa gợi cảm và sexy, ôi cái cảm giác đi làm mà cứ nghĩ cái cảnh vk mình ở nhà gọi tình e nó mà nứng nóng ran hết người. Ae nào đã cho vk đi đụ ng khác rồi thì cũng hiểu đc phần nào cx của mình bh nó rạo rực nóng ran người kích thích cặc nứng vô cùng. Cũng tò mò lắm ko biết vk mình gạ e nó kiểu gì nhưng sau vài tiếng vk mình có hồi âm và kể lại cho mình. Ôi cái cảm giác thấy vk nt nó hồi hộp tò mò và ngóng đợi thật là thú vị biết bao. Vk: ck ơi vk đụ được nó rồi vk iu à,

Nghe thôi mà nóng hết người, bảo vk kể liền cho mình nghe vì ko thể đợi chờ đc nữa.

Vk bảo: vk mặc bộ ngủ ở nhà rồi ko mặc áo ngực xong vk ngồi chơi nc với nó rồi gọt hoa quả nó ăn, rồi thi thoảng giả vờ cúi xuống lấy đồ thấy nó liếc nhìn vú vk hoài, xong rồi bổ táo cho e ăn, thằng này chắc cũng thèm vk ck à vk thấy mặt nó đỏ lên kiểu ngại ngùng rồi thấy cu nó cương lên thế là vk hỏi e ăn táo chị bổ thấy ngon ko? Thằng e luống cuống bảo ngon ạ. ( khi ấy ko ngon cũng phải ngon luôn ý, mà ko biết khen táo ngon hay nhìn vú vk mình thấy ngon) rồi vk mình vk cũng lẳng lơ mấy câu gợi tình nó bảo thấy a bảo e chưa ny còn trinh chắc cũng ngon lắm nhỉ, thằng bé khi ấy ngại ngùng vì mới lớn rồi ko để thằng e nó kịp phản ứng vk mình bảo e cho chị ăn thử e xem ngon ko nhé. (Ôi cái cảm giác đó nghe mà nứng quá)

Rồi vk ngồi sang cạnh nó xong đè nó ra ghế luôn rồi vk bảo để chị ăn e nhé! Thằng bé chắc phần cũng sợ mình về với ae chơi với nhau nên hơi ngại rồi bảo nhỡ a biết thì sao, vk bảo nó là a cho chị ăn e rồi e yt đi nếu a về thì some cùng luôn, thằng đấy nó ngạc nhiên vk càng kích thích ck à thế là vk ko để nó nói hay hỏi gì thêm đè nó ra hôn rồi cởi đồ nó ra xong lấy vú ấn vào mặt nó để nó bú vú vk rồi vk cởi quần nó ra mút cặc nó, cặc nó hồng to lắm ck à ngon nữa đúng là cặc còn trinh có khác. Mà cặc nó còn non chưa đụ nên ra hơi nhanh vk mút tí nó đã ra rồi, nó ra vk mút uống hết tinh nó, tinh trai trinh ngon lắm ck à đã lắm, vk thấy cặc nó còn cứng rồ vk ngồi lên ấn cặc nó vào lol vk đụ mà thằng này cũng ko chụ đc lâu. Tiếc cái là nó nhát sợ mình biết nên là ko cho chụp và quay lại. Nhưng có ít ảnh tn của vk mời ae xem

Nhân tiện đây mình vẫn tuyển cock với some nha!

Ai hà nội - quảng ninh - và hè này ai đi cát bà du lịch thì ib mình nhé!

Mình có nhóm telegram và zalo ai muốn vào ib mình nhé!