XinTaiADS

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Ngôn ngữ
Vietnamese
Total members
602
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
614K

CHỊ GÁI CHỒNG XA NHÀ LÂU NGÀY

Admin

Administrator
Thành viên BQT
18/1/23
2,252
163
63
lời đầu tiên chúc tất cả ACE 1 ngày làm việc hiệu quả và thành công nhé
công việc bận nên giờ mới có thời gian ngồi viết bài cho mọi người cùng chia sẻ
Trước khi xem clip đọc qua câu chuyện của e nhé các bác :
đang ngồi làm việc thì chị nhắn đến với nội dung : e xem chị thì nên dùng cái nào hả e
tôi : ai vậy ạ. dùng cái nào là nên dùng cái gì hả chị ơi
( gọi là chị nhưng hơn tôi có 1 tuổi thôi )
nói chuyện qua lại thì được biết ck chị là bộ đội ngoài đảo nên 1 năm về được có 2 lần thôi . về được ít hôm thì hết nhậu lại họ hàng - bạn bè nên thời gian để sex cũng ít nên chị bị thiếu sex trầm trọng
cũng tư vấn cho chị nên như thể nào cho đỡ stress ( nên dùng đồ chơi gì, thủ dâm như nào, đi massa yoni , thử train bdsm )
chị cũng kêu đó giờ đoan trang nên không có gì hết nên để vượt quá giới hạn chị rất ngại . vậy mình tư vấn cho chị 1-2 món đồ kích thích noài, vẫn đoan trang mà vẫn đạt khoái cảm hehe
đột nhiên không trả lời mình luôn rồi 2 hôm sau thì tự nhiên nhắn chị được không em ? rồi đùng cái gửi cái ảnh body hỏi chị có được không e . mình rất bất ngờ vì body thật tuyệt vời.
chị kêu 2 hôm vừa rồi đọc lại tin của e mấy lần mà lúc nào trong người cũng rạo rực thẩm du mấy lần nên quyết định phải gặp e cho bằng được
ok vẫn như quy trình của mình : nói chuyện , tìm sở thích , thân quen 1 chút , gặp mặt
Chị mạnh dạn mời mình đến nhà vì nhà riêng , có 1 bạn bé gái thì gửi ở lớp rồi nên có bế chị ra đường đụ cũng không sợ ai ahihi
1 ngày cho chị trải nghiệm masa yoni và 1 chút khoải cảm của toys mang lại . những cảm giác lên đỉnh mà từ ngày con gái đến giờ chưa có

LỜI CUÔI : AI ĐANG ĐỂ VK XA NHÀ THÌ NÊN ĐỂ Ý QUAN TÂM 1 CHÚT ĐẾN CẢM XÚC CỦA VK HAY NGƯỜI YÊU MÌNH NHÉ
mình có xin phép và chị đã đồng ý vì clip chị kêu mình quay lại để lâu lâu xem lại ( mình có cắt những phần lộ mặt trong video )

NGOÀI RA THÌ MÌNH CÓ NHẬN TRAIN BDSM VÀ MASSA YONI , PUBLIC CHO NỮ CÁC BẠN NHÉ. MỌI NGƯỜI MUỐN TÌM HIỂU HAY CÓ CHUNG SỞ THÍCH CỨ NÓI CHUYỆN VỚI MÌNH CHO VUI NHÉ ! RẤT HÂN HẠNH

Quảng Cáo