Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Chị gái kế toán ở cty

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Hello các bro, nay em xin chia sẽ lại câu chuyện của em với bà chị kế toán cty em
Côg ty em làm về vận tải vận chuyển hàng hoá cho các tạp hoá ... gọi là cty nhưng cũng có ít nhân viên lắm. Mấy ae lái xe và có 6 người làm giấy tờ, công nợ và thuế má. Mấy đứa làm văn phòng là con gái hết trong đó có chị kế toán này cũng xinh xắn, hay cười và thân thiện với mình lắm. Mình cũng mới vào cty làm được 2 năm còn chị kế toán ( chị tên M ) làm được hơn 5 năm rồi. Côg việc nói chug là cũng chả mấy khi gặp nhau nhưng đến tối vẫn phải nói chuyện trao đổi qua zalo. Chị thì có chồng và 1em bé rồi, thấy zalo cũng hay đăng ảnh gia đình đi chơi chung lên. Đợt này côg việc cuối năm nhiều thỉnh thoảng 2 ce cũng hay ntin trao đổi côg việc và động viên nhau nhiều hơn trước. Mình để ý thì đợt này ko thấy cM đăng ảnh cùng chồng lên nữa mà lại hay đăng stt buồn kèm nhữg bài hát buồn nên hôm 2ce đag ntin thì mình cũng hỏi cM là sao đợt này hay đăng stt buồn thế
cM: chán ko từ gì để diễn tả em ạ
M: có chuyện gì thế c, kể em nghe xem nào

cM: th chồng chị nó lại vừa báo nợ gần 500tr em ạ, năm ngoái cũng báo 800tr chị vay mượn của ôg bà bên ngoại rồi rút tiền tiết kiệm mới trả được ít thág thì nó lại báo tiếp 500tr này nữa thì theo em chị có nên đi nhảy cầu ko cơ chứ haizzzz

M: úi rồi, cái loại chồng này thì vứt đi chứ chị việc gì phải nhảy cầu

cM: chị chán lắm rồi, giờ kinh tế khó khăn gom góp mãi được mấy đồng thì lại thế em à, thử hỏi chị có nên bỏ quách nó đi cho nhẹ đầu ko

M: bỏ sừ đi chị ạ, bỏ đi xog em làm chồng hờ cho, thỉnh thoảng lấy chỗ mà bấu víu kaka

cM: giờ này còn trêu chị

M: em trêu đâu, nói thật mà. Lúc nào mệt mỏi quá thì em cho mượn vai mà tựa nàyy :))

cM: oke oke chị cảm ơn trước nhé hihi

Thời gian cứ trôi đi tầm 2 tuần sau thì thấy chị có ntin cho mình là 2vc chị đang li thân, mỗi khi nhìn thấy mặt th chồg là chị lại khó chịu muốn chửi mắng nó.... chị thì vẫn ở lại nhà còn th chồg chị về nhà ôg bà nội ở. Đứa bé con gái thì đi cùng bố về ôg bà nội chăm để chị tập trung cầy cuốc 1 thời gian gom góp trả nợ. Mình cũng động viên chị mong chị sớm vượt qua giai đoạn khủng hoảng này rồi cũng ko biết nên nói gì nữa.. đến hôm rồi cty mình có tổ chức đi ăn liên hoan đầu năm 2024, sau khi đi ăn với cty thì chị có ntin cho mình rủ mình đi uống rượu riêng với chị. Mình đồng ý ngay vì hôm sau cũng là chủ nhật được nghỉ nên báo oke với chị. Gửi xe về cty rồi mình và chị gọi taxi ra quán ốc uống rượu tiếp. Rượu ở quán này cũng khá nặng nên mỗi chị em uống thêm vài chén là cũng chém loạn xạ rồi kaka. Mình trêu chị bảo chị cứ uống cho nhiều vào rồi tí nữa thèm hơi chồng thì mệt đấy :)) chị xua xua tay bảo tầm này chị chịu, nghĩ đến nó thôi là muốn đánh người rồi chứ còn hơi hiếc gì nữa.
M: thôi em chả tin, chị nói ghét thì là ghét chồng còn đâu chuyện sinh hoạt vợ chồng, nhu cầu thì chị vẫn phải nhờ chồng thôi :))

cM: thế em hơi coi thường chị mày đấy nhé, tầm này mà thích chị vợt đc zai trẻ ngay, chị có thích hay ko thôiii nha zai ạ

M: à tìm đâu xa, zai ngon ngồi ngay cạnh chị đây. Nhìn thế thôi nhưg bên trong hơi ngon đấy gái ạ

cM: ngon hay ko thì chị phải thử mới biết đc

Đến đoạn này thì mình liều thử gạ xem chị có máu ko vì uống cũng khá nhiều rượu rồi mà, kinh nghiệm của mình thì thấy rượu à chất dẫn của mọi sự thành công cũng như thất bại :)))
Mình quay sag cầm ly rượu cạch ly với chị rồi bảo nếu chị muốn nếm thì em cũng sẵn sàng cho chị thử đấy, thử xem chị có dám hay ko thôi :)))))
Chị M bị mình kích thế thì nâng chén uống ực 1 cái rồi đanh giọng lại nói với mình là : Chị duyệt, cho mày chọn địa điểm.
Đến lúc này thì mình hơi bất ngờ vì chị đồng ý nhanh đến thế. Định thần hút nốt nửa điếu thuốc thì mình đặt xe rồi đưa chị về Hotel mình hay ở. Lấy phòng xog 2 chị em khoác vai nhau tung tăng đi vào thang máy lên tầg 6.
hết phần 1 và hẹn các bro ở phần sau nhé
Nhá tạm con ảnh