Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Chiều lòng em trai của bạn thân khi vừa 18 tuổi!

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Xin chào các đồng dâm, lại là mình đây (LFCparty), gần đây bị deadline dí đít kinh quá nên ko có thời gian update cho các bác về đĩ vợ nhà mình(cwl).
Trở lại lần này xin gửi đến các bác một siêu phẩm mới đến từ studio HULI-9193 (headphones). Các bác thưởng thức, cho tay vào quần và cum hết vào mặt đĩ vợ nhà mình nhé (lips)

Ai cũng có một người bạn thân, bám nhau như ứt với đít, vợ mình cũng vậy, hai đứa chơi với nhau từ nhỏ. Bạn vợ mình có một cu cậu e trai, và câu chuyện bắt đầu từ đây:nhay:. Cu cậu vừa có kết quả đỗ đại học nên cả nhà làm một cái tiệc tại nhà ăn mừng, vợ mình cũng sang chơi chúc vui cho cu em -100220-. Hồi xưa vợ hay trêu nó là sau này lớn lên lấy chị nhé, cu em thẹn thùng lắm: )).

Sau buổi tiệc vài hôm, cu em có chat với đĩ vợ đại ý "e đỗ đh rùi chị tặng quà e đi". Vợ mình hay trêu em nó là muốn gì chị cũng chiều : )). Cu em thì đã qua 18 mùa khoai sọ chưa một lần này nọ cùng ai, nay muốn ân ái cùng đĩ vợ nhà mình (cwl)

Thế hệ GenZ sau này được chăm chút từ nhỏ nên phát triển thật, vợ mình sau khi được thấy củ khoai 18 năm của em nó thì đầu óc lâng lâng, tay chân hân hoan, bim bim bấn loạn :139:

Nghe đồn ăn được củ nhân sâm 18 năm này sẽ trẻ lại 18 tuổi nên vợ mình rất háo hức, wax bim bim sạch sẽ (cwl)

Đúng là thanh niên trẻ tuổi, ko có gì ngoài trung tình (holidayspirit). Trong vòng 30p có thể xuất 3 lần (holidayspirit). Đĩ vợ nhà mình kể lần 1 cu em mới cho vào đã cum luôn :Banchulo:. Lần 2 đĩ vợ mình blowjob cum tiếp :ban2:, lần 3 thử được 2 tư thế cum nốt :138:. Đĩ vợ ngăn lại và hứa hẹn em nó lần sau chứ không nó muốn đụ đến lúc nổ dái mới thôi :ban:. Đúng là tuổi trẻ (holidayspirit).

Khoai to ko lo chết đói, mình mong cu em sẽ có một tương lại rực rỡ như cây hàng của em nó vậy
https://mega.nz/file/yipi2L6S#ULk9S...I#gxVzCwlwCAo3k4drAlI5O2kBChsFURg1H98cwvR0SNc