• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
470
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
179K

Chuyện Về Em Đồng Nghiệp Dâm Loàn .... Anh ơi Hiếp em đi ...

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
118
63
Mỗi lần nghĩ tới Loan thì con cu tôi lại cứng lên vì 1 chút thèm, 1 chút hoang dại, 1 chút bạo lực, 1 chút "rén" (* lo lắng) ....
Em đồng nghiệp quen biết cũng được hơn 4 năm, quen biết đã lâu vẫn tưởng em là cô gái vui vẻ hoà đồng với mọi người nhưng không ngờ buổi hôm ấy em làm tôi hết hồn vì không nghĩ sao em dâm tới vậy, Đó là buổi tiệc mừng ngày thành lập công ty tất cả mọi người đều ăn chơi tới tăng 3, rượu say khướt, đưa em về nhưng trời mắc mưa thôi thì vào ks trú tạm dù sao cũng mệt rã người chả kiếm chỗ nào khác được, lên phòng em cứ cười cười giỡn giỡn rồi còn không chịu nằm yên cứ xoay qua xoay lại, tôi nằm kế sau khi rửa mặt cho tỉnh người ngồi ghế 1 lúc thấy mỏi lưng cũng lên nằm kế bên, trong lúc cựa quậy k chịu nằm yên tay e quẹt ngang thèn nhỏ ... nó cũng đang chào cờ ... dĩ nhiên rồi nằm với gái đang say trong ks ai mà ko chào cờ ... e xoay mặt lại nhìn tôi cười .. nụ cươi có phần nham hiểm ... sau đó tay em nắm chặt cu tôi còn hỏi : Anhhhh cái gì đây, cái gì to to vậy, cho em xem coi, hihii ... Em vừa làm vừa giỡn làm tôi lại càng nứng thêm, Sau khi lấy lại bình tĩnh tôi cũng giả vờ giỡn lại, cũng lấy tay quẹt qua ngực em còn hỏi : Vậy cái gì đây nè, cái gì lấp ló to vậy Loan .... Em trả lời ngay: Cái mà đàn ông thích úp mặt vào đó hihi, Thế là em kéo tôi vào ngực của em ... Tôi vội hít lấy hít để rồi kéo áo xuống, em mặc áo 2 dây kéo 1 phát là lột được cả áo ngoài lẫn áo ngực luôn, vào tôi hôn lấy hôn để vừa hôn vừa bú đầu ti, người em thì quằn quại, chân em đạp liên tục lúc kêu sướng lúc kêu nhột rồi còn cười sặc sặc, miệng đầy mùi bia ....

Vuốt ve nhau cả buổi cả hai cũng không chịu nổi mà lột tung hết đồ ra, vì người quen biết đã lâu nên tôi hỏi nhỏ , Loan em biết anh là ai không, Em trả lời em biết anh mà, Anh là anh H biết mà hỏi gì , cái mặt em vừa nói vừa nhắm mắt trông thật sexy, Em nói vậy cũng thấy an tâm mà hoà cùng nhịp điệu căn phòng đang nóng lên từng ngày, Lao mình vào nhau và dập liên tục, Vừa dập em vừa rên ư ử, còn nói nhỏ, Anh hiếp em đi, Mạnh lên nữa anh, Sâu vô , ... Thế là trong cơn dập liên hồi mà thèn nhỏ không chịu nổi đã phóng ra hiệp 1, Vừa nằm xuống chưa kịp nghỉ ngơi em đã ngồi dậy đòi cưỡi ngựa tiếp, Phải chiều ý em thôi mặc dù thèn nhỏ không còn thẳng tấp nhưng vẫn phải ráng để em cưỡi ... Tay tôi vòng sau xoa mong em, Em vừa cưỡi vừa dập mạnh một hồi thì nắm chặt vai tôi và nói : Em ra rồi ... ư ư .... Mồ hôi cả hai hoà cùng vào nhau ướt hết cả giường gối khách sạn, Sau cơn dâm loạn em nằm cuộn người vào trong lòng tôi và cả hai ngủ một giấc không biết trời trăng gì đến tận sáng .... Sáng dậy em với vẻ mặt rất bình thường còn hỏi tôi rằng anh có đi tắm lại không, tí chở giúp em về nhà nha anh , nét mặt tỉnh bơ, chắc bây giờ em mới thấy ngại cố tỏ ra không biết gì, trên đường về hiểu ý nên cũng không nhắc gì chuyện tối qua, cả hai chỉ nói chuyện bâng quơ mà thôi.

Ai mà chả có 1 con người khác lúc say xỉn, quan trọng là khi tỉnh chúng ta đối mặt và xử lý thật văn minh, em và tôi vẫn tiếp tục là đồng nghiệp của nhau, trong tôi thì em vẫn là cô gái vui vẻ hoà hồng như em đã từng.

Ngoài Ra ZEN Có Nhận Dạy Kỹ Thuật Chăn Rau/ Máy Bay/ Cua Gái/ FWB cho AE Thiendia:

Giúp AE ( Tự Tin, Thuyết Phục tốt, Tiết kiệm Thời Gian + Chi phí , An toàn khi có gia đình, ...)

SHARE Rau/MB Không Giới Hạn + Dạy Kèm 1 vs 1 + Tài liệu + Hỗ Trợ Tư Vấn sau khi dạy với giá chỉ 1000K

Đăng ký trực tiếp vui lòng Kết Bạn/ Nhắn tin ZALO : 0566163553 , @zenchanrau

Xin Cảm Ơn BQT Thiendia, Anh Em đã ủng hộ !