• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
505
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
212K

Có ai chơi em gái như mình không

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
127
63

Mình từng bình luận chia sẻ ở một chủ đề rồi, nay mình viết lại lên đây về mình với em gái ruột mình .
Mình học đại học ra trường đã đi làm còn đứa e học hết 12 không đi học mà đòi đi làm. Nó ở chung phòng với mình, e mình xinh gái thon thon nhỏ nhắn nhìn thèm và kích thích lắm. Ở nhà thì bố mẹ mình quản chặt chỉ ăn với học chơi bời bạn bè thì có chừng mực nên lần đầu với mình là nó vẫn còn trình.
Chuyện là đêm đầu tiên khi 2 ae ngủ cùng giường nam nữ gần nhau nó kích thích ham muốn, nằm nói chuyện linh tinh một tí mình quay sang vuốt nghịch dái tai nó còn một tay mình sờ bụng nó xoa xoa và khen bụng e thon đẹp thế chẳng bù cho bụng a như bầu 4 tháng thế là con e nó cũng sờ bụng mình và bảo to thế ôm mới chặt, chặt mới thích. Nghe thế mình quay phắt sang ôm nó luôn nó cười hì cái, ủi cái dáng nhỏ thon thon của nó thịt nó mềm ấm ấp cùng mùi thơm thơm của con gái mới lớn nó kích thích làm sao. Chim mình chào cờ luôn làm mình nhích mông ra vì hơi ngại nhỡ chạm vào đứa e. Mình dí sát mũi mồm vào má đứa e để im và mình cảm nhận thấy nhịp thở của đứa e nó nhanh và dồn dập hơn bình thường. Rồi bất ngờ nó duỗi tay ra vô tình chạm vào con chim đang chào cờ cứng ngắt của mình, nó hơi dút tay lại lúc này mình cũng ngại mà chắc nó cũng ngại. Nhưng trong đêm tối yên tĩnh mà chỉ có một nam một nữ thì cả 2 đều có ham muốn quan hệ thôi. Có lẽ khoa học nói con gái máu hơn còn trai là có thật khi bất ngờ nó quay sang nói thầm vào tai mình là " anh có bao không". Mình thì từ lâu lúc nào Cũng có sẵn, nghe e hỏi thế vì đang máu mình không nghĩ gì được nữa chồm lên ôm hôn e nhiệt tình, sờ vuốt khắp cơ thể e, e rất nhiều nước ướt nhẹp. E máu thật ngồi phắt dậy tự cởi quần e ra luôn nhưng e vẫn nhớ bảo đeo bao vào a, nhưng mình bảo lần đầu của e à e bảo vâng, thế là mình bảo lần đầu thì đeo làm gì và mất gần một phút mình không đâm vào được vì e mình kêu đau và e mình quyết định mất một phát cho vào luôn hay sao ý, nó nhổm lên hai tay nó ôm mông mình vít ấn mạnh một cái vào luôn e nó đau nhăn măt lại mình để im một tí nhìn mặt nó bình thường thì mình bắt đầu nhấp nhẹ nhàng nhẹ nhàng được một lát thì e bảo vừa đau vừa sướng a ạ. Mất tầm 3 lần đầu quan hệ thì e còn kêu đau thôi. Từ lần thứ 4 trở đi thì thoải mái rồi. Ae mình nói thẳng là cứ an toàn, cứ coi như bình thường hàng ngày ra vào gặp nhau không phải ngại gì nên ae mình thoải mái vô tư như chưa có chuyện gì. Nhưng riêng về nhà thì ae mình ngoan không có bất kỳ hành động gì quá thân mật cả.
Do ae ở chung phòng trọ không gian kín đáo, thuận lợi nên ae mình quan hệ hằng đêm, thời gian đầu có đêm ae chơi nhau 3_4 lần, có đêm hết bcs ae mình máu quá chơi trần, cũng có lần mình xuất trong eg mình vì đứa e mình lúc nó sướng, nó lên đỉnh nó toàn ôm chặt mình, chân nó thì quặp chặt gồng dướn cao mông nó lên ép ghì sâu chim mình vào, lúc này âm đạo nó kiểu co bóp chặt làm mình kích thích sướng quá không kìm được xuất vào luôn.
Đứa e mình nó rất dâm có đêm mình chơi 2 phát liền nhau xong mệt ngủ gần sáng tỉnh thì thấy nó đang ngồi trên phi ngựa, nó bảo e xin lỗi đã làm a tỉnh. Thế là mình lật ngửa nó ra vừa hôn liếm môi mút lưỡi nó vừa dập kính thích lắm.
Mình thích nghe tiếng lúc nó sướng lên nó thở gấp, thở dốc rồi rên ú ớ ứ ứ nhẹ phê lắm. Nó dính vào món này nó còn ham muốn chủ động bạo hơn cả mình.
Eg mình nhìn xinh gái, nhỏ nhỏ thon thon nên mình dễ cưng nựng đổi được nhiều tư thế kích thích sướng lắm, giờ nó còn nghiện thổi kèn trước khi quan hệ nữa, có lúc mình không cho nó thổi nó bảo e phải làm thế mới được cơ, mà công nhận mỗi lần nó thổi kèn cho mình xuất ra rồi nó sóc sóc mấy cái chào cờ lại rồi ae quan hệ làm mình rất lâu ra mà nó cũng thích.