Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
573
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
384K

Cô nữ sinh Dâm Đãng và hai anh chàng May Mắn, KÈO 1 VS 2 bắn nước SIÊU PHẨM

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Hôm nay Sài Gòn mưa nên lại có thời gian ngồi viết bài cho anh em cùng thưởng thức.
Thật sự thì vợ chồng em cũng khá là may mắn khi những lần nổi hứng đổi gió tuyển some hay swing đều tìm được đối tác (mặc dù tuyển hơi gấp)
Nhận được tin nhắn từ một bạn trên diễn đàn cũng bằng tuổi ăn nói lịch sự và khá thoải mái lên set kèo cho vợ luôn. Em gọi là bạn A.

Đến gần giờ hẹn hai vợ chồng tắm rửa, cạo lông tỉa tót gọn gàng để đưa nàng đi bú Ciu Lạ. Đi đường bảo vợ lát vào thay bộ đồ học sinh a mang trong túi rồi đó. Với vào đánh bài lột đồ cho đỡ ngại.
~ Thôi. E k mặc bộ đó đâu. Với cả k đánh bài đâu, đánh càng ngại ý.
- Ơ! Lỡ bảo với người ta rồi, bạn ấy k biết massage thì đánh bài chút rồi chơi. K lẽ vào cái địt luôn hả :D
.....
Đến Ks thì bạn A đã đặt phòng đôi trước và đợi rồi. Do bình thường vợ chồng em hay đến trước, nay đến sau vợ e hơi tâm lý. Vào phòng cũng chào hỏi vài câu rồi cho vợ đi tắm qua cái nữa. Mà tắm xong ra quấn đúng cái khăn, k mặc đồ.
- Bảo đánh bài mà lại cởi hết thế kia thì thiệt ráng chịu nha!
.....

Ba anh em bỏ bài ra đánh vài trận mà cuối cùng em là người sạch đồ đầu tiên, rồi đến bạn A. Đúng là vợ e đánh bài bịp sao ấy. :D
Đợi mãi mới nhất được ván, nhân cơ hội bắt vợ đè bạn A ra bú cặc luôn cho nóng (Bài thì cũng chơi rồi, đến lúc chơi người thôi :v )

Rồi để cho hai anh em tự nhiên. Bú được lúc thì bạn A nứng quá đè vợ em ra chơi thế 69.

Bạn A được cái khoản bú mút cũng đỉnh, thấy vợ cứ nằm rên ư ử :v

~ Sướng lồn quá anh A ơi! Ư ư...ưmmmm
+ A bú lồn có sướng bằng chồng em không?
~ Dạ có! ư... sướng lắm anh ơi. Anh bú mạnh lên anh...

Nàng sướng quằn quại, lấy tay kéo đầu A vào cho lưỡi vào sâu hơn nữa...

Nhìn hai anh em bú nhau rên nứng quá mà em không chịu được liền cầm Cặc nhét vào mồm cho vợ bú.

Rồi một cái không đủ nhiệt, vợ em cầm hai con Cặc mà mút ngấu nghiến:
~ Ngon quá chồng ơi!!!ư... ư...

A nghe vợ rên với bú nứng quá không chịu được nên xin phép đeo bao để được đâm vào cái lồn đang xưng lên vì nứng...

Rồi em lại làm camera man để quay với chụp cho mọi người xem đây :v.

+ Lồn em bót quá. ơ Ơ... Gái một con đây hả em??
~ Sướng lồn quá chồng ơi. Ơ ơ... ư ưmmm. Địt mạnh lên anh A ơi. E sướng chết mất... ư ư...
- Có sướng hơn ck địt không vợ?
~ Dạ có. Sướng quá ạ. Địt em mạnh nữa đi anh A ơi. Ư ưmmm...
+ A a... sướng cặc quá ông ơi. Vợ ông rên nghe sướng quá. Aaa

Nhấp được khoảng 5 phút thì A ra mất. Chắc tại nghe vợ em rên phê quá. Với chắc lâu không quan hệ. Rồi em lại phải đút vào nhấp tiếp cho thoả mãn cơn nứng dở của vợ...

Hai vợ chồng vẫn tiếp tục nhấp nhô còn A đi tháo bao rửa ráy chuẩn bị slot 2.

Xong mãi vợ em cũng ra được một phát:

Cả ba anh em nằm nghỉ dưỡng sức nói chuyện một lúc, rồi em bảo vợ nằm xuống hai anh em massage cho, nay cho được phục vụ từ A tới Á... Và lại là tiếp tục bắn nước lần 2 :v

Massage một hồi thì cho vợ đè A ra mà bú liếm tiếp để tiếp tục slot 2.

Cơ mà mãi A k lên được. Em đành sang giường bên nằm để cho A đỡ tâm lý. Thấy hai anh em rên kinh khủng lắm... Mà A cũng nhấp được lúc rồi lại ỉu nên xin phép nghỉ. Để em làm nốt công việc còn lại.
Hai vợ chồng lại tiếp tục cuộc chiến solo, túm tóc vợ mà nhấp và vỗ mông:
Đét... đét...
- A địt sướng không vợ?
~ Ơ....ưm dạ có. Sướng lắm ck ơi, ck địt mạnh lên. Em sướng lồn quá. Ư....ư...
Vợ e rên mà các bác nghe có bác nào tâm lý k vững là chắc cũng ra :v. Do tập trung địt cho vợ đủ sướng lên e không quay chụp được quá trình... và đây là kết quả sau một hồi nhấp nhô.

Cảm ơn các bác đã theo dõi và đọc bài của vợ chồng em. Đợt sau mong được hữu duyên cùng anh em trên diễn đàn để ra thêm những siêu phẩm để đóng góp cho anh em xem trải nghiệm. Em xin cảm ơn ạ!