Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
386K

Cô vợ dâm mông bự và câu chuyện sau kết hôn (Phần 1)

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Xin chào các bác, đợt vừa rồi mình có chút việc phải đi công tác, ngoài ra còn đưa cô vợ mông bự đi du lịch để lấy tư liệu, nên giờ mới có thời gian viết tiếp. Serie "Quá khứ bí mật của cô vợ mông bự" khép lại. Nay xin giới thiệu với các bác serie "Cô vợ dâm mông bự và câu chuyện sau kết hôn".
Hôm nay xin kể với các bác chuyến du lịch của vợ chồng mình với mấy cặp vợ chồng đứa bạn. Hè rồi mấy đứa có thuê 1 biệt thự trong resort ở Đà Nẵng. Nói về mấy đứa này thì đều là bạn thân của vợ chồng mình, ngoài vợ chồng mình còn 2 cặp và 1 thằng chưa có vợ đi lẻ cùng.

Khu biệt thự khá đẹp và riêng tư, mỗi căn có 3 phòng ngủ và 1 bể bơi riêng.

Nhá trước tấm ảnh mình chụp cho vợ ở phố cổ Hội An, nhìn vợ mình mặc quần bò ôm sát, khoe trọn cặp mông căng, chắc mấy thằng bạn đi với vợ nhưng cũng không thể rời mắt được khỏi bộ mông này.
Hôm đầu đi chơi, cả bọn có thuê xe máy chạy lên Bà Nà chơi. Vợ mình mặc 1 cái váy trắng, nhưng đáng nói là bên trong vợ mình không mặc áo lót, mà chỉ dùng cái dán che núm vú. Mình có bảo đi với bạn chồng mà thế à, thì ẻm có nói mặc thế cho đỡ nóng. Mình cũng tặc lưỡi, mấy thằng bạn mình chắc cũng ngắm no mông vú vợ mình rồi, vì đi chơi với cả bọn vợ mình cũng hay mặc như vậy, vợ chúng nó cũng ăn mặc mát mẻ, hehe nói chung cả bọn đều có lợi.

Tấm này mình chụp lúc ngồi trên cáp treo đi lên Bà Nà. Vợ mình thì ngồi bấm điện thoại, không để ý cái cổ váy rộng đã lồ lộ ra từ lúc nào. Mình giả vờ đứng lên rút điện thoại ra chụp phong cảnh, nhanh tay chụp luôn cảnh này. Có thằng H bạn mình, thằng này là thằng chưa lấy vợ mà đi lẻ ấy, cũng ra vẻ đứng lên ngắm cảnh, nhưng mình để ý là nó cũng nhìn vếu vợ mình . Nhìn bộ ngực phập phồng trong nắng thế kia ai mà kiềm lòng được chứ. Tự nhiên lại thấy hứng hứng khi có thằng nhìn lén vú vợ mình là sao hả các bác.
Trưa hôm đó sau khi chơi trên đó, cả bọn có vào nhà hàng buffet trên đó ăn trưa. Bàn ăn thì 4 thằng con trai ngồi 1 dãy cạnh nhau, 3 bà vợ kia ngồi đối diện. Mấy thằng cũng nhấm nháy tính toán với nhau trước hết rồi. Mấy chị em đi bê đồ về, thế nào cũng phải cúi người xuống, thế là mấy thằng tha hồ mà rửa mắt. Nhưng chả có ai không mặc áo lót như vợ mình cả, nhìn cặp vếu vợ mình thế kia mà bị mấy thằng nhìn có tức không cơ chứ. Mình nhanh tay chụp lại, tối về phải mắng con vợ dâm này 1 trận mới được.

So với mấy phần trước, lúc vợ mình còn trẻ với chưa chịch choạc nhiều, các bác có thấy cặp vú này quyến rũ hơn không ạ. Nó không còn quá săn chắc nữa, nhưng như này mới đúng là cặp vú của người đàn bà từng trải nè. Cũng đúng thôi, cặp vú này đã qua bao nhiêu thằng sờ, nắn, bóp, bú, mút rồi thì lại chả vậy.
Tối hôm đấy về, mình mới đưa cho vợ xem mấy tấm ảnh, bảo hôm nay mấy thằng được phen bổ mắt. Vợ mình mới cười trừ, bảo sao lúc ấy không nhắc người ta luôn.Đã thế hôm nay ông cho mày chết, mình đè vợ mình ra chịch ngay, chắc do nghĩ lại cảnh mấy thằng bạn nhìn hết vếu vợ mình làm mình hưng phấn hơn, nên hôm đấy rất sung sức. Vợ mình cũng vậy, làm tình khi đi du lịch luôn đem lại cảm giác mới lạ. Nghe tiếng phòng bên cạnh thằng bạn mình hình như cũng đang chịch vợ nó, vợ mình hết ngại, rên la thoải mái như ở nhà luôn.
Sau khúc dạo đầu, chỗ ấy của vợ mình đã ướt nhẹp rồi, tự dưng lại muốn trêu cô vợ 1 chút, thế là mình chỉ rà rà dương vật ở bên ngoài thôi, còn tay còn lại với cái điện thoại chụp lại. Ẻm mới van xin mình:
- Chồng, chồng ơiii... chồng làm gì thế, cho vào nhanh lên điii...
- Cứ từ từ đi đâu mà vội, vợ muốn lắm rồi à.
- Vâng, vợ muốn lắm rồi ạ, chồng cho vào đi màaa...
- Cho cái gì vào? Nói rõ xem.
- Chồng cho chim chồng vào người vợ điiii, nhanh lên vợ không chịu được nữa đâuuu...

Thấy ẻm đã ngoan ngoãn vậy rồi, mình mới nhẹ nhàng đút vào, vợ mình nằm im mà tận hưởng từng cú dập của mình. Chắc ẻm cũng biết hôm đó mình hưng phấn hơn mọi ngày, nên cũng rên la to hơn. Ai mà đứng ngoài cửa phòng thôi chắc nghe hết từng câu dâm đãng nhất mà vợ mình thốt ra. Bình thường khi doggy, vợ mình luôn nhổm người lên bám tay vào thành giường, bảo là nhổm lên như thế mới khoe trọn được đường cong, rồi như vậy thì vào sâu hơn, kinh nghiệm quá đi mất. Nhưng hôm ấy làm sao mà ẻm sướng quá, không chịu được, mới thấy nằm bẹp xuống cái gối ôm, tay thì bóp chặt cái gối ngủ, thấy lạ mình mới chụp lại như ảnh trên đó.

Không chịu nằm im 1 chỗ tận hưởng, vợ mình chồm dậy, đẩy mình nằm xuống, ngồi trên người mình trườn qua trườn lại mơn trớn 1 lúc. Lúc này vẫn bình thường, tay mình còn vẫn cầm điện thoại chụp ảnh được cơ mà. Tự dưng, ẻm lấy tay đút thằng nhỏ của mình vào, rồi dập liên hồi. Ẻm dập mạnh quá làm mình còn không cầm nổi cái điện thoại luôn cơ mà. Nhìn bộ mông càng ngày càng bự ra thế kia, chỉ được vài phút là mình đã ra. Có vẻ như vợ mình chưa lên đỉnh, hơi phụng phịu nằm xuống nghịch cậu bé của mình, rồi nói đùa:
- Sao hôm nay nhanh thế, vợ chưa kịp sướng gì cả.
- Vợ dập như vậy ai mà chịu được, còn thằng H ngoài kia đang cô đơn kia, ra mà dập với nó xem nó có chịu được không.
- Đừng có mà thách nhé.

Vợ mình cười tinh nghịch 1 cái rồi 2 đứa ôm nhau ngủ. Các bác có thấy hình như so với trước, mông vợ mình có ngày càng to ra không. Công sức mình bắt đi tập gym đấy các bác à, có dạo mông hơi chảy sệ, mình bắt đi tập ngay lập tức. Ngoài lề 1 chút, ảnh vợ mình đi tập gym đây. Ảnh màu là lúc mới tập, người còn hơi gầy và mông chưa nở lắm, ảnh đen trắng là sau 1 thời gian, mông đã nở nang rất nhiều. Nhìn cái quần legging bó sát vào cặp mông nảy nở, mấy anh ở phòng tập chắc no mắt.

Sáng hôm sau mình dậy thì vẫn thấy vợ đang nằm ngủ. Vợ mình thì rất thích khoả thân khi ngủ, nhìn vợ mình lúc này mà mình thấy nứng tột độ. Nằm không ôm chồng ngủ mà lại đi ôm cái gối ôm, hay lại tưởng tượng đấy là thằng nào không biết.

Mà thôi cho ẻm ngủ lấy sức đã, thế là mình mới he hé cái rèm ra, chỉ đủ để nắng chiếu vào chân vợ mình thôi. Rồi mình đi đánh răng rửa mặt, rồi ra ngoài phòng khách. Thấy thằng H đã dậy tập thể dục về rồi, còn mấy cặp kia vẫn ngủ. Tự dưng trong đầu mình loé lên ý nghĩ, hay để thằng H nhìn thấy cảnh vợ mình thế kia xem sao, tự dưng thấy nứng tột độ. Thế là mình về phòng, giả vờ vào phòng vệ sinh, nhưng lại khép hờ cái cửa ra vào thôi, ai đi qua nhìn vào sẽ thấy vợ mình đang trần truồng nằm trên giường. Bên trong phòng vệ sinh mình nghe thấy tiếng bước chân thằng H đi qua phòng, còn nó có nhìn vào hay không thì trời mới biết . Được tầm 15 phút thì mình nghe tiếng sầm cửa 1 cái, chạy ra thì hoá ra là vợ mình dậy rồi, thấy cửa mở nên ra đóng vào. Ẻm hỏi mình:
- Sao chồng ở trong phòng vệ sinh mà không khép cửa thế, ai người ta nhìn thấy vợ đang ngủ thì sao.
- Ui mới có hơn 7h làm gì có đứa nào dậy, chồng ra ngoài lấy nước uống vào quên khép cửa.

Thế là vợ mình cứ trần truồng nằm bấm điện thoại, chắc là nhắn tin hỏi mấy đứa kia dậy chưa để đi ăn sáng. Mình thì đang nứng với ý nghĩ thằng H kia đã thấy hết cảnh lúc vợ mình trần truồng ngủ. Thậm chí còn thấy cả con bướm mà đêm qua mình đã bắn đầy tinh trùng vào. Chả lẽ lại đè con vợ ra chịch tiếp, nhưng thôi tối qua mệt quá rồi, để dành tối nay vậy.
Tối hôm đó có 1 cặp đi gặp bạn, thế là chỉ còn vợ chồng mình và 1 cặp, với thằng H đi ăn cùng nhau. Nhìn vợ mình mặc cái váy 2 dây đi ăn thế kia, chắc khỏi cần ăn cũng no rồi các bác nhỉ.

Tối hôm đó về biệt thự, vợ mình có uống chút bia vào nên cũng mệt rồi. Ẻm mới thay 1 cái váy ngủ vào để chuẩn bị nghỉ ngơi. Tự dưng cơn nứng trong lòng trào lên, mình mới nghĩ ra trò mới. Nói thêm là vợ mình mà có chút men vào thì bạo dạn lắm, nên mình mới rủ thằng H và cặp kia vào phòng mình, vừa uống thêm tí bia với nhắm tí mực, rồi cả bọn ngồi xem phim kinh dị với nhau.

Phòng bọn mình thì nó dạng như thế này, có cái ghế băng bên cạnh giường. Ban đầu cả bọn ngồi dưới đất uống bia, vợ mình cứ nhéo tay mình, ý là đang mặc cái váy ngủ hở hang thế này mà gọi bọn kia vào làm gì. Mà tự dưng giờ đi thay đồ thì cũng buồn cười. Mình phải dí cho ẻm uống mấy lon bia vào, người bắt đầu nóng lên thì ẻm mới bạo dạn hơn, mặc kệ trong phòng có 2 thằng đàn ông khác ngoài chồng mình, ẻm vẫn tự tin diện bộ váy ngủ sexy mà ngồi nhậu. Sau đấy cả bọn ngồi xem film, mình với vợ mình và 1 con bạn nằm trên giường, chồng con kia nằm trên cái băng ghế cạnh giường, còn thằng H ngồi tựa vào đầu giường. Mình cứ nằm ôm vợ thôi, tại vợ mình cũng trùm cái chăn lên người, thi thoảng cho tay vào bóp vếu ẻm phát. Được 1 lúc thì cặp kia kêu mệt về ngủ, chắc là nứng quá về chịch chứ gì. Còn mỗi thằng H ngồi ở đầu giường. Lúc này mình mới kéo cái chăn xuống, để lộ bầu ngực của vợ mình ra. Mà ẻm hơi say thôi nên chưa phải kiểu nằm yên muốn mình làm gì thì làm. Cứ kéo xuống là ẻm lại kéo lên, bực mình ghê. Thế là 2 đứa thi gan, ẻm cứ kéo chăn lên mà mình lại tụt xuống, được 1 lúc thì ẻm chịu thua. Chắc do thằng H ngồi đầu giường không nhìn thấy được nên ẻm cũng mặc kệ, để yên như vậy, vừa xem phim vừa lướt FB.

Các bác thấy đấy, chỉ còn cách 1 tí tẹo nữa thôi là hở hết cả núm vú ra rồi. Chắc lúc này cũng ngấm bia rồi, người nóng nên vợ mình bỏ cái chăn ra. Không biết thằng H mà nhìn thấy vợ mình lúc này thì sao nhỉ. Nghĩ là làm, mình mới gọi thằng H:
- Mày lên ghế mà nằm cho thoải mái đi, có còn ai đâu mà phải ngồi dưới đất.
Nó mời lồm cồm bò lên ghế, vợ mình thấy thế mới kéo đại cái chăn đắp lên bụng. Nứng tột độ rồi các bác ạ, vợ mình lúc này chắc lại nổi máu phô dâm lên rồi, các bác đọc các phần trước chắc vẫn nhớ vợ mình thích khoe để các thanh niên thèm thuồng lắm.

Vợ mình chỉ đắp hờ cái chăn lên người, nhìn như thế này còn nứng hơn cả không mặc gì ấy chứ. Mặc kệ thằng H đang nằm ở ngay cái ghế bên cạnh. Mình thì giả vờ tập trung xem phim, nhưng vẫn để ý thì thấy thi thoảng ông H cứ quay qua nói chuyện với bọn mình, tranh thủ địa luôn bộ ngực của vợ mình. Lúc này thề với các bác là mình chỉ muốn đè vợ mình ra chịch ngay lập tực thôi. Mình mới trêu ẻm, kéo cái váy xuống 1 tí để lộ ra núm vú, thì ẻm quay ra lừ mắt ngay, hehe thế này là vẫn chưa mất hết lý trí rồi. Thế là 3 đứa cứ thế ngồi xem hết phim, mình thì nứng không chịu được, vợ mình chắc cũng đang kích thích vì được bạn chồng nhìn ngực, còn thằng H chắc cũng đang thèm nhỏ dãi cái bầu vú căng tròn kia.
Sáng hôm sau, lúc mới ngủ dậy thì thằng L, thằng tối qua xem phim với vợ trong phòng mình ấy, nó có nhắn là tìm giúp nó cái Airpod hôm qua làm rơi ở ghế. Quay sang cô vợ này vẫn đang ngủ, nay lại tử tế mặc váy ngủ hẳn hoi, không lột hết ra nữa à. Lại có trò hay rồi, mình mới chạy ra gõ cửa phòng thằng L, nhìn qua thì vợ nó cũng đang ngủ nhưng trùm kín chăn luôn không như vợ mình, tiếc ghê. Mình bảo nó qua mày vứt ở đâu thì vào mà tìm, tao tìm mãi không thấy. Ban đầu nó cũng ngập ngừng bảo thôi vợ mày đang ngủ, để tìm sau. Nhưng mình nháy mắt bảo cứ vào đi, nói qua về thằng L này thì đây là thằng bạn thân nhất của mình từ hồi cấp 3, mình với nó cũng thoải mái nói chuyện với nhau về mấy vụ sex các kiểu. Thi thoảng 2 đứa còn cho nhau xem mấy ảnh hot hot của các bà vợ (ảnh hot kiểu sexy mà các bà ngại up FB chứ không hẳn là ảnh sex nha các bác). Hôm trước cái vụ ăn trên Bà Nà mình với nó cũng nhấm nháy nhìn vú mấy cô vợ rồi. Thế là lăn tăn 1 lúc nó cũng chạy vào tìm, đương nhiên cũng liếc nhìn qua lúc vợ mình ngủ.

Lúc đó thì không chụp được ảnh vì th L còn trong phòng. Nhưng sau khi nó đi rồi thì mình lấy máy ra chụp ngay cái góc nhìn của thằng L cho các bác chiêm ngưỡng. Vợ mình mặc y nguyên cái váy ngủ hôm qua lúc nhậu, để hở thềm ngực căng tràn đầy đặn. Nhìn chỉ muốn vạch ra mà mút mát thôi các bác nhỉ.
Tối đấy mình với thằng L có chui ra 1 góc riêng với nhau. Nó khen vợ mình ngực đẹp quá, rồi bảo mông vợ mình chắc to lắm, mấy hôm mặc quần bó nó thấy hết rồi. Đương nhiên rồi, ai nhìn mà chả mê mẩn cặp mông vợ mình chứ. Mình thì cũng để ý vợ nó rồi, ẻm tuy body không đẹp như vợ mình nhưng được cái cũng biết ăn mặc. Thế là mình với nó mới trao đổi, bảo là tối nay về 2 thằng cùng chụp mông vợ rồi show với nhau, mình ok ngay thôi, gì chứ trước nay mình với nó vẫn show ảnh vợ cho nhau mà.
Vì tính chất công việc nên vợ mình luôn đem theo máy tính để làm onl, tối đó ẻm đang nằm thì bật dậy bật lap, tự dưng lại còn quay mông ra chỗ mình, tiện tay mình tụt luôn quần ẻm xuống làm 1 pô để trao đổi với thằng L.
Hôm sau 2 thằng lại hý hoáy trao đổi ảnh vợ với nhau. Bình thường thì mình với nó hay gửi qua mess, nhưng nay ở cạnh vợ nên phải trao đổi trực tiếp, gửi thì sợ ẻm check điện thoại sẽ thấy.

Ảnh vợ nó đây các bác, tuy không săn với to như mông vợ mình, nhưng cũng ngon lành phết đấy chứ.

Còn đây là con vợ dâm của mình, không tin được là nó không mặc quần lót các bác ạ. Ở chung biệt thự với cả đống người, mà cứ thả rông trên dưới, đi ra đi vào như bình thường. Thằng L còn phải bất ngờ, nó thì biết vợ mình dâm lắm rồi, nghe mình kể nhiều mà, nhưng dâm đến độ này thì nó cũng không tưởng tượng đến.
Để chứng minh cho độ dâm vô đối của vợ mình, mình mới bảo thằng L là sáng mày cứ dậy sớm, đứng ra bếp mà xem nhé. Thế là sáng đấy, vợ mình mới ngủ dậy, mình mới bảo ẻm ra bếp lấy cho chồng cốc nước đá với. Ẻm thì vẫn như mọi khi, không mặc gì đi ngủ cả. Mình bảo ẻm khoác tạm cái váy ngủ vào rồi ra, giờ chưa có ai dậy đâu.

Váy ngủ vợ mình khoác đây, chỉ nhích xuống dưới vài ly nữa chắc là hở hết núm vú rồi. Nhìn bộ ngực căng tròn, trắng trẻo thế kia, chắc anh em nào cũng chào cờ hết thôi nhỉ. Ẻm cũng lon ton chạy ra bếp, xong chạy vào nói với mình:
- Anh L dậy rồi kìa, vợ thấy ổng đang ở trong bếp, chết rồi không biết ổng có đánh giá gì vợ không, tự dưng bắt người ta ăn mặc thế này.
Vợ mình đâu có biết đấy là âm mưu của mình và nó. Sau pha đấy, thằng L cũng phải xuýt xoa vơi thân hình đồng hồ cát của vợ mình. Công nhận vợ mình body vừa săn chắc lại rất đầy đặn. Mình mới trêu nó:
- Ông khen gì mà khen kinh thế, muốn chịch vợ t lắm hay sao hả.
- Người ngợm vợ ông ngon thế thằng nào chả muốn chơi, lo mà giữ chặt vào không thằng khác nó húp đấy, t là t không bao giờ có ý chơi vợ bạn cả.
Được ngắm thoả thê body vợ mình, nhưng chắc thằng L cũng không nghĩ nó chỉ là 1 trong hơn chục thằng đã từng như vậy. Với sở thích phô dâm của vợ mình, từ bạn cấp 3, đại học, bạn của người yêu, bạn của chồng, đồng nghiệp .... đều đã ít nhiều được chiêm ngưỡng body tuyệt mỹ của vợ mình.
Đợt đó bọn mình đi, cả bọn có lập 1 group chat riêng để ai có ảnh đẹp chụp hôm nào thì share cho mọi người cùng xem ấy. Vợ mình thì thích chụp choẹt, cũng share lên khá nhiều ảnh. Mà có cái ảnh này rất buồn cười các bác à.

Các bác thấy sao ạ, chỉ là 1 tấm ảnh tự sướng rất bình thường, phía sau chụp mấy anh em đang bơi ở bể bơi. Cơ mà tối về mình nằm xem lại mới thấy, có gì đó sai sai. Hoá ra là vợ mình mặc cái áo bơi bé quá, nó tụt xuống lộ cả 1 ít núm vú rồi. Mình mới quay ra hỏi vợ:
- Vô tình up thật hay là vợ cố tình khoe hàng đấy hở.
- Chồng điên à, người ta gửi cả đống ảnh lên 1 lúc, ai mà để ý được.
- Thôi thế giờ xoá đi chứ ai để ý thấy thì sao.
- Ai mà để ý, làm như người ta cố tình vạch ra ấy. Không ai dâm dê soi mói vú như chồng đâu.
- Thằng H đang cô đơn mà nó thấy thì chắc nó nứng lắm đấy, vạch ra nó chả bú cho chùn chụt. Làm như mỗi tôi dâm dê.
- Có thách không, vợ vạch ra cho nó bú luôn, làm như đây sợ lắm.
Mình cũng tặc lưỡi, ừ thì thôi vậy. Mà thằng đàn ông nào nhìn ảnh như này chả zoom vào vú đầu tiên đúng không các bác. Chắc mấy thằng kia cũng thấy hết he hé cái núm vú của vợ mình rồi.
Phần 1 của serie "Cô vợ dâm mông bự và câu chuyện sau kết hôn" xin được hết. Rất cám ơn sự ủng hộ của các bác.
P/s: có tấm ảnh vợ mình ở biển, các bác cho nhận xét ạ. Vẫn là cái áo khoác đen mỏng như ở trên thôi, nhưng hôm trước lộ hàng rồi nên nay mặc bộ 1 mảnh kín đáo hơn chút. Đôi môi hờ hững quen thuộc vẫn đang chờ đón các bác nha.