Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Con đĩ chiều chồng địt không bao, xuất tinh trong

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Vợ sắp đến tháng nên nứng lồn gạ mình cả tuần trời, cuối tuần rảnh 2 vợ chồng quyết định đổi gió :))))
Bắt đầu vợ match chat chit với 1 cậu em trên tinder là du học sinh về nghỉ Tết. Cả 2 cũng xác định từ đầu chỉ là tìm đến nhau địt cho phê rồi say bye. Vợ cũng nói rõ với cậu em là đã có chồng và xu hướng td của mình
Chuyện gì đến cũng đến, thứ 7 vừa rồi cả 3 gặp nhau làm quen, ăn tối, uống say tới tầm rồi vợ chủ động book ksan. Vào đến nơi mình vờ vào wc để không gian cho đôi tình nhân. Ở trong wc được 10p đã nghe tiếng nút lưỡi, tiếng thở gấp, mình nứng cặc quá lôi ngay lọ xịt kéo dài xịt vào cu vài phát để giảm cơn nứng (còn xem thằng khác địt vào lồn vợ cho được lâu) rồi đi ra ngoài thì thấy cậu em đang cúi xuống, tay mân mê sờ lồn, lưỡi liếm khắp đùi, háng đến lồn vợ mình. Vợ mình chắc nứng lồn lắm rồi cứ ấn đầu cậu em sát vào lồn rồi chà lên xuống rên ư ử đm :))))) được khoảng 20p bú liếm móc cho nhau thì cậu em đeo bao rồi đưa cặc đến lỗ lồn vợ mình đút thẳng vào không chần chừ.
Mình ngồi ở mép giường dí sát mắt vào quan sát từng cử động của đôi tình nhân, từng cái nhấp, cận cảnh 1 con cặc to lớn đang ra vào cái lồn ướt đẫm nước của vợ. Nhấp được 1 lúc thì cậu em rút cặc ra cởi phăng cái bao vứt xuống sàn, đm lúc đấy 1 phần vì say, 1 phần vì nứng quá đầu óc mụ mị mẹ rồi đéo biết gì nữa, thấy mình không có động thái mẹ gì cậu em bắt đầu nhấp nhanh mạnh hơn như giã nát lồn con vợ mình. Cu mình ở dưới căng cứng, giật giật, nước nhờ rỉ ướt đầu cu mà mình chỉ dám sục đầu khấc nhẹ nhàng. Nuốt nước miếng ừng ực theo từng phát địt của thằng khác vào lồn vợ mình. Phê không tả
Thôi mỏi tay quá, văn mình không được mạch lạc với không được hay chỉ có chút hình ảnh để các bác thẩm.

Sau hơn 30 phút cậu em chơi vợ mình như con đĩ đủ kiểu (nứng quá toàn ngồi quan sát rồi sục chứ không chụp được) thì cuối cùng cũng chào thua, cậu em ghì lấy vợ mình rồi ra sức dập thật mạnh những phát cuối, thấy thân cặc với dái giật giật là mình biết con đĩ vợ mình đang banh lồn ra đón nhận 1 dòng tinh trùng ấm nóng của thằng khác vào sâu trong lồn rồi. Kết quả:

Thật sự lúc này chỉ muốn vùi đầu vào mà liếm hết chỗ tinh trùng của thằng khác xuất trong lồn vợ mình như trong phim ấy, nhưng mà vợ mình nhanh tay hơn vớ lấy cái ga giường lau hết tiêu, chắc xấu hổ :)))))