Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
386K

Con hổ bị bỏ đói 3 tháng

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63

Đây là bài viết đầu tiên của em - một cô gái tuổi hổ. Thú thật với anh chị là từ khi em quen được anh ck em hiện tại thì em mới được bộc lộ hết cảm xúc và nói hết những gì trong lòng mình muốn a/c ạ!
Ck em là người bày em lên đây đọc bài để hiểu được cảm xúc bản thân mình và học hỏi và trãi nghiệm! Em đã đọc nhiều bài viết của các chị và nhiều lúc tự tưởng tượng trong đầu mình! Nói lang man quá! Thật ra em uốn viết một bài về cảm xúc mà em bị ck em bỏ đói 3 tháng trời!
Em và ck em có việc nên xa nhau 3 tháng, tụi e cách xa nhau tới 400km hằng ngày chỉ biết call video tắm nhìn nhau cho đỡ nhớ chứ ko làm được gì hơn. Rồi cái ngày đùng một phát ảnh vào sg đi thi thì em liền lên sg để gặp anh! Khi vừa gặp anh em vui mừng muốt chết luôn ấy! Tụi em book 1 ks ở Binh Thạnh để tiện cho buổi tối gặp gỡ bạn của ck. 6h tụi em gặp bạn ở 1 quán nhậu gần cầu sg. Em có làm một ly bia còn ck em mấy chai! Tàn tiệc tụi e về ks! Cái không gian ks làm e ko kìm được nữa. Anh đi tắm xong anh nói em đi tắm, em biết mình ko thể từ tốn được nữa. Em tắm xong khoác chiếc áo choàng của ks đi ra, trong người tất nhiên chẳng có gì! Anh đang ngồi trên giường rồi
Ko thể chở đợi được nữa em xà vào lòng anh Ôm hôn ngấu nghiến như là mình được thưởng cho miếng nguyên câu trâu tươi ngon vậy đó! Em nằm mút cu anh say xưa chắc khoản 10 phút
https://greenupload.com/image/ad3a2... Sẽ cố gắng viết bài để sau này mình đọc lại!