• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
513
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
221K

Cuối năm đê mê bên vòng 3 của bà xã công sở đảm đang

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
128
63
Lời đầu tiên chúc các bác chuẩn bị đón 1 năm mới với nhiều thành công mới , nhiều tiền chén khỏe súng dài nhé
Cuối năm rồi 2 vợ chồng cũng đỡ bận hơn căn bản năm nay không có khách mấy nên không bận :))
Thôi ít tiền thì nhiều nện vậy , 2 vợ chồng tự tạo niềm vui cho nhau , năm tới cố gắng cày cuốc lại
Vợ em thì dân văn phòng chắc các bác ở đây hay theo dõi bài viết của em cũng đã quen , chẳng được gì chỉ được cái dâm ngầm. Cũng hay bị khách hàng gạ gẫm nhưng toàn dấu em nên không biết có đối tác nào khai thác được chưa.
Chứ em thì khai thác triệt để , mỗi lần đi công tác về là bổn cũ soạn lại trên bến dưới thuyền ngày 7 đêm 3 vào ra không ngớt .
Được cái em lại chỉ thích tư thế từ đằng sau , nay có video từ góc nhìn của em lúc làm tềnh với vợ chia sẻ cho các bác quay tay nhé ^^
Tiện đây các bác đừng xin share hay giao lưu gì nhé , khổ em vui miệng kể chuyện vậy thôi chứ 2 vợ chồng cũng không có nhu cầu khác lạ trong chuyện tình dục . Với vợ em thì lại chỉ gọi là tạm ok nếu có thêm thành viên là nữ để phục vụ chồng thôi chứ gặp các bác nam là chạy mất dép nên các bác thông cảm không cần nhắn tin em đâu nha
Có tí video tặng các bác xem

mega.nz

mega.nz
mega.nz

Quảng Cáo