Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
386K

Đám cưới ngày mưa

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Mùa thu là để uống trà.
Trời đẹp để ngắm, em là để yêu!
Hôm nay cuối tuần trời thu không hề đẹp, một cơm mưa bắt đầu từ đêm kéo dài cả ngày hôm nay. Trưa nay em đi ăn cưới, còn tôi sau những ngày bận rộn với công việc, mệt mỏi, lười nhác nên chỉ muốn đánh 1 hơi thật dài rồi nằm nhà chờ em về, nhưng em lại rủ rê tôi đi cùng với một lời mời chào rất hấp dẫn, e ngồi lên đùi tôi thủ thỉ vào tai tôi rằng " Em muốn tôi chở em đi rồi e thổi kèn tôi trên xe" . không thể nào chần chừ được bởi lời mời hấp dẫn ấy, rất nhanh tôi đã lê lết cái thân lười của tôi đi cùng em trong tâm trạng phấn khích chờ đợi. Còn em trong bộ váy ôm quá gối còn cái áo thì trễ vai với dáng điệu hờ hững.

Hai vc vào bàn tiệc ngồi cùng nhau, sao lúc đó trong đầu tôi lại muốn thò tay xuống dưới vén váy của em lên để sờ đùi, sờ cái khe ngay tại đó. Nhìn em với dáng vẻ ấy luôn hấp dẫn tôi không thể cưỡng lại được.
Ngồi trong bàn tiệc mà tôi chỉ muốn nhanh nhanh đưa em về để đ ị t một cái thật sung sướng, để thỏa mãn dục vọng trong tôi đối với em. Tàn tiệc do có chút men nên e chở tôi về, ngồi bên tôi ngắm e ko chớp mắt, trong đầu chỉ muốn sờ bầu ngực của em với cái núm cương cứng và được sờ vào L trong vỏ bọc bởi cái váy cồng kềnh kìa, tôi chỉ muốn xé toang cái váy phiền phức đó ra để thấy L đang nhe nhép nước.
Về đến ngôi nhà nhỏ dành cho hai đứa cũng đã 12h trưa, tôi và em cùng vào nhà tắm, hai đứa tắm rửa cho nhau, lúc này c ặ c tôi đã dựng đứng lên vì không thể chịu được sự hấp dẫn trần truồng của em, 7 năm chung sống nhưng càng ngày tôi càng mê mẩn cái thân thể này của e.
Chúng tôi tắm rửa thật nhanh và quấn lấy nhau từ trong nhà tắm tới lúc đi vào phòng ngủ, phải gọi đó là sự vồ vập mạnh bạo của cả hai đứa trong sự dục vọng đang dâng trào bởi nguồn máu dâm đãng nổi lên cuồn cuộn.
Tôi đẩy em ngã xuống giường êm ái để hôn khắp cơ thể em, tôi như muốn nuốt chửng đôi môi dâm đãng kia của em, hôn xuống cổ với cặp xương quai xanh, cùng với núm núm vú cương cứng của em, tôi đã mút một cái thật mạnh mặc kệ tiếng rên rỉ của em.

Tôi thật sự ko thể chịu được tiếng rên la ấy của em, thật sự rất hấp dẫn và kích thích tôi. Người em càng ngày càng nóng lên, e quằn quại trong từng đường liếm láp của tôi lên cơ thể.
Tôi dừng lại nhìn em, với ánh mắt đê mê của em, ánh mắt như muốn khuyến khích tôi hãy tiếp tục chiếm lấy cơ thể của em đi. Tôi nhẹ nhàng liếm từ cổ e, quanh núm vú, tôi trường xuống liếm dọc cơ thể e, lên cái mu đã sưng húp từ khi nào. Rồi tôi dùng 2 tay dang nhẹ 2 chân e ra, tôi " úp mặt vào sông quê " Ôi cái con "sông"ướt đẫm nước nguồn bởi sự ngọt ngào của em dành cho tôi. Tôi mê mẫn con sông này, muốn điên dại cùng em trên con "sông" này.

Nó làm tôi thỏa mãn trong sự sung sướng, niềm hạnh phục vô bờ bến, Em người con gái dâm đãng của tôi, đã làm cho tôi nghiện em không thể rời xa.