Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Đi chúc Tết đồng nghiệp và cái kết

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Hi all
30 tết Tỏa dành time hết cho gia đình nhỏ của Tỏa. Sang Mùng 1 tết thì cùng ông xã qua nhà ông bà 2 bên nội ngoại sum họp, ăn uống không khí rộn ràng vui tươi phấn chấn.
Sáng M2 Tỏa đi lễ Nhà thờ xong thì cũng như năm trước là ghé qua nhà trọ em đồng nghiệp xem tết nhất em sinh hoạt như thế nào, bánh mứt có đầy đủ không, thần thái có tốt không hay ăn nhậu bê bết, phòng ốc sạch sẽ không.
Tới nơi, lấy điện thoại gọi em đồng nghiệp mở cửa, bước vào thấy cũng ok, tươm tất sạch sẽ là thấy dễ chịu rồi
Em trai cực lịch sự mời Tỏa vào với tâm trạng mừng rơn như đứa con chờ mẹ đi chợ về
Thăm hỏi vài câu, rồi lại lao vào cuộc trò chuyện với các vô số các chủ đề mà không có điểm dừng. 2 chị em líu lo như cách xa nhau mấy mươi năm mới gặp lại dù mới gặp trong tiệc tất niên của cty rồi còn.........xong mới nhà ai nấy về
Thoáng chốc cũng tới trưa, em ý mời dùng cơm.....quen quá thân quá nên cũng chẳng ngại nhận lời ngay chứ Tỏa không khách sao do dự
Bữa cơm thân mật thắm tình tương ái cũng được dọn ra, kèm theo mấy lon bia, Tỏa thoáng đếm thì chính xác là 10 lon, "Ui sao bia nhiều thế em"
"Dạ vâng bữa 30 giờ còn nhiêu đó đấy chị, sẵn chị ghé thì mình làm cho hết luôn đi ạ", em ý trả lời rất vô tư
"Uống hết rồi chắc sẽ có gì gây cấn, vui vui đây...." Kệ muốn gây cấn sẽ cho gây cấn, để xem thử ai lỗ biết liền Tỏa nghĩ vui thế nên bảo "ok em, uống thì uống, mà chị xỉn em không được làm gì chị nhé"
Chị xỉn cứ ngủ đây rồi chiều tối về với chồng cũng được, phòng em còn ai đâu"
Rồi chị em.vui vẻ dùng bữa, rồi 123 zô, vài câu trò chuyện lại 123 zô.......
3 lon, Tỏa thấy nóng trong người, cảm giác mặt đỏ lên , nhìn em đồng nghiệp tự nhiên thấy em có gì đó rất quyến rủ, tại bia chăng, tại muốn xỉn chăng.....?
Thôi kệ chẳng quan tâm tại gì giờ Tỏa nên làm điều Tỏa thích thôi
Tỏa đứng lên đi ra đóng của phòng trọ lại, nắm tay em trai và bảo "Vào đây cùng với chị"
Em làm theo như cái máy dù biết chuyện gì sẽ xảy ra sao đó
Vào phòng Tỏa tự tuột váy ra đè em ý nằm xuống và cởi quần em ý 1 cách thuần thục như là cởi cho chồng mình, lúc này sự ham muốn và khao khát của Tỏa đã bùng cháy nên Tỏa hoàn toàn chủ động

Rồi thì bú lấy bú để như đang ăn 1 món ngon lạ, quý, hiếm

Càng bú càng sung càng hưng phấn, người Tỏa cảm giác càng nóng bừng nên Tỏa chủ động cởi bỏ lun cái áo đang vẫn còn trên người trong lúc bú. Giờ Tỏa hoàn toàn trần truồng để được thực sự thoải mái vẫy vùng

Trần truồng, Tỏa rất thích được vậy khi làm tình, vì được chạm vào tất cả những nơi mình thích mà không gặp bất kỳ vật cản nào nên Tỏa hưng phấn hơn, Tỏa càng bú cuồng nhiệt hơn với vốn dĩ bú là việc mà Tỏa thích làm nhất trong khi 2 cơ thế đang trần trụi, Tỏa không để dư 1cm của khúc thịt gân đó ra ngoài

Chắc do Tỏa cuồng nhiệt quá và chắc em ý không thể trụ nổi nên "Chị ơi, em không gồng được nữa đâu ạ"
Nghe câu ý làm Tỏa phì cười nên đành phải nhả ra và cũng phải cho em ý nghĩ chút để vào hiệp chính ý ạ
Trong lúc cho em xả hơi em bảo sao nay chị cuồng thế và vì em hay vì bia.....
Tỏa chẳng biết thế nào nên kéo em chồm lên người Tỏa, Tỏa chủ động co chân lên với tâm thế mời gọi

Ư ư ư.......a ....a.....a......
Vào 3 ra 7, cứ thế cứ thế...
Đi thì cuối cùng cũng đến đích, 1 chân chạm đích thì nghe tiếng gọi.....
"T.....ơi có trong phòng không, mở cửa cái......xe ơi thế T...."

Cả 2 giật bắn người vì ngoài dự đoán
......
.......
.......