Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
386K

Đĩ vợ dâm sục cặc bú cu ck - thèm bú thêm cặc mới - Xin ý tưởng gạ vợ some.

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63

Vợ mình thuộc dạng dâm đãng. Ra đường rất hay tia trai rồi về kể cho chồng. Ban đầu mình cũng nghĩ là chỉ đùa thôi. Nhưng càng ngày càng lộ rõ ý định. Suốt ngày chê cu mình. Nói muốn bú một lúc vài cặc.
Đoạn khẩu dâm mình với vợ. Video đã edit hơi kỹ các bác thông cảm.
Đây là lúc 2 vợ chồng vừa đi nhậu về, con đĩ lột quần mình rồi vừa sục vừa nói.
Vợ :" Chán cu chồng rồi, cầm con cặc cũ này mãi cũng chán, giá như giờ có thêm vài ba cặc cho vợ sục cho sướng tay, chồng đồng ý không. 4 con cặc trở lên, mỗi bàn tay sẽ vuốt sẽ sục 2 con, rồi cho bắn tinh hết lên mặt lên ngực."

Đoạn cuối mình đồng ý nên con đĩ gật đầu vẻ mặt rất hài lòng . Bàn tay con đĩ đúng sinh ra chỉ để sục cặc đàn ông, dẻo dai, mềm mại, thuần thục.

Lúc này là vừa sục vừa tưởng tượng được vuốt cu bạn chồng, lúc này con đĩ sục cu mình với vẻ mặt khó chịu, có lẽ vì mình chưa đủ sẵn sàng để cho vợ có thêm cặc mới, con đĩ nói chỉ sục cặc thôi.

Vợ " Còn một tay vẫn đang trống, bây giờ có cu vài anh, hay cu chó để sục thì sướng tay, vợ thèm bú thêm buồi, chơi cái buồi chồng mãi chán rồi, muốn được vài cu lấp đầy tay đầy mồm, một cu vào cắm vào lồn một cu cắm đít , vào lỗ mồm, lần lượt các lỗ "
Dù che mặt nhưng ae vẫn sẽ thấy khuôn mặt đĩ thõa thèm cặc của con đĩ vợ mình.

Mình " Đm con đĩ này, dâm gì mà dâm thế, một buồi chưa đủ hay sao , hnay say say mới lộ ra, mút cặc bố đi rồi bố sẽ suy nghĩ xem có nên cho thêm vài buồi đến thỏa mãn cái lỗ mồm lỗ lồn con đĩ này k, cái miệng lồn đúng sinh ra chỉ để bú buồi đàn ông, cái tay sinh ra để sục cặc, và cái mặt chỉ để vỗ cu vào mặt thôi, đúng con phò mà "

Lúc này vợ mình khẩu dâm tột đỉnh, vợ chồng mình hay khẩu dâm loạn luân
Vợ " Bố địt con đi, con là con đĩ thèm cặc, con muốn thêm nhiều cặc, chồng cho em bú cặc đi rồi em cho chồng chơi mẹ vợ "

Đến lúc này thì mình hết chịu nổi, ấn luôn đầu con đĩ vào con cặc bắt bú, con đĩ bú lút cán nhưng khuôn mặt vẫn tưởng tượng đây là cu một người khác, thèm muốn vài con cu chĩa vào cho thỏa mãn mồm lồn. Đúng con vợ phò.

Mình đang gợi ý some xem sao. Ae để lại cmt.