Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
573
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
384K

Du lịch cát bà 2024! Ae nào muốn some vk dâm đĩ của e thì ib đặt lịch dần từ bh nhé!

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63

Xin chào toàn thể ae đồng dâm.
Rất mong ae đọc hết bài viết của mình, để ae chúng ta có thể kết nối với nhau, cùng nhau trải nghiệm những cung bậc cảm xúc, những sở thích bệnh hoạn của ae đồng dâm chúng ta.
Tới đây e muốn biến vk mình thành 1 con đĩ dâm đãng mà bao nhiêu ae khao khát cũng như muốn vk của các ae được dâm và đĩ như vk e
E đã gạ vk e chơi some và cũng từng thử some với nhau, cái cảm giác some đem lại cho ae chúng ta đúng là ko ngòi bút của 1 tác giả nào có thể diễn tả đc hết, nó kích thích hưng phấn vô cùng, được thấy vk mình thoả mãn thấy ng khác đụ vk mình thấy những cảnh như thế chắc ai cũng vừa ghen vừa rạo rực khó tả lắm đúng ko?
Sau khi some vk e rất hào hứng và e có hỏi là vk muốn đc thêm bn con cặc nữa đụ, thì đúng là bất ngờ thật sự, vk e bảo bn con cặc cũng đc từ h vk sẽ làm con đĩ dâm đãng nhất của ck, ck muốn mang cái lol này cho ai đụ cũng đc hết. Chiều ý vk e luôn, xin phép vk đăng ảnh và đi viết bài để kiếm cặc về đụ vk liền.
Đúng là khi phụ nữ dâm thì ae ta chẳng là gì cả.
Xin giới thiệu với ae chút mình 93 còn vk 2k
Dáng vk cao 1m67 vú và lol vk chăm chút rất chu đáo nên ae mà đc trải nghiệm mút lol vk e thì chắc nhớ cả đời luôn.
Vk e đồng ý some 2-3-4 có thể chơi lỗ nhị, vì vk thích đc thảo mãn tất cả các lỗ, nói đến đây chắc ae biết vk e dâm tới mức độ ntn rồi chứ.
Vc e nhận some từ t3 năm 2024 tới tháng 9 ở cát bà! Nếu ae nào muốn some cùng vc e có thể ib để lại sđt e sẽ tự add và sẽ tạo 1 nhóm trên zalo để ae tiện chia sẻ với nhau cũng như ae ai mà some với vc e rồi có thể lên nhóm phản hồi ý kiến để ae biết ko lại bảo e mõm.
Và sau khi hết đợt cát bà thì sẽ nhận kèo ở hà nội và quảng ninh. Ae xa gần bốn bể là nhà! Ai có duyên thì ta gặp nhau. Và đây là ảnh vk e ae xem và cảm nhận nhé! Gu của bác nào thì vào đặt gạch trc nhé!
Yêu cầu vc e đơn giản lắm, lịch sự, tôn trọng phụ nữ, nhẹ nhàng tình cảm, độ tuổi thì từ 40 trở xuống.
Ko bệnh tật và ko mùi cơ thể nha!
Vì nếu thích có thể some ko bao nhưng phí cao hơn nhé!
Còn cái nữa là vc e nhận some tính phí nha! Bác nào ok thì ib e nhé!
Các bác cứ bình luận dâm để vk e đọc cho vk đĩ của e nứng nha!
Rất mong gặp được những người ae lịch sự đàng hoàng để cùng nhau thoả mãn đam mê.
https://greenupload.com/images/2024...1/16/FBFC76BB-FD85-447F-97E7-823711FED90E.jpg