XinTaiADS

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Ngôn ngữ
Vietnamese
Total members
603
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
624K

Đụ vợ của nhân viên cũ

Admin

Administrator
Thành viên BQT
18/1/23
2,252
163
63
Số là trước đây, thằng nv của t làm việc với t rất giỏi, nhưng lại cứ hay lục đục với vk, chữi vk mắng con là tật của nó. Rồi con vk nó phát hiện nó chiện gì đó t cũng ko rõ lắm, nên càng lúc càng căng thẳng, xong nó cũng nghĩ làm zề quê lun.
Rồi con vk trên này ôm con ở với ông bà ngoại, giải quyết sao đó t cũng ko để ý, đùng cái ra toà và vừa nhận giấy quyết định li dị của toà dc mấy ngày. T với con vk nó cũng biết nhau do mấy lần có nhậu nhẹt chung có gặp, nhưng t có cái tật rất kị giữ liên lạc với vk của bạn làm ăn hay bạn bè, nhân viên lính. Vì t ko thik ăn nhậu sỉn say cái alo “a ơi, khuya quá sao chưa thấy ck e về lại alo hỏi, rồi a tha cho ck e về đi a, cái lồn moá m ck m đâu pải con níc, nên t rất bực “. Em này thì trường hợp đặc biệt chút vì t đã nhậu chung với nó 3 lần (có thằng ck nó lun nha, và nhiều ae lính khác). Mà nó lại chủ động xin zlo t khi đi wc, kban để đó chứ t rất ngại nói gi, do cv đâu pải bạ đâu cũng ăn.
Dc cái con này chả bao giờ alo hỏi t sao mà ck e chưa về, hỏi chắc t xoá chặn từ lâu.
Nhưng lâu lâu lại nt t kể tội thằng ck, bà mịa nó t nge chỉ ừ ừ à à, chứ ko lẽ gặp t đi nói thằng ck nó là m hư vừa vừa thôi, thì ụ mịa sao a có sdt vk tui, là chết mịa. Nên t cũng nge và tr lời vài câu qua loa.
Rồi sau đó cứ cách 1 hôm lại nt hỏi thăm t nc chơi, ỉ mịa thấy có mùi rồi. Thôi thì ẻm cũng li dị thằng nv cũ của mình rồi, coi như e cũng tự do, setup lun cái hẹn mà ẻ nói pải dắt theo con chứ gửi mẹ, là mẹ lại la
Thế là qua rước e và cái kết

• Like
Reactions: Heodeokinh

Quảng Cáo