Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Em chỉ lên đỉnh được bằng ngón tay anh

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Anh em đồng dâm đã bao giờ cảm thấy bất lực khi địt xong cả 30 phút với con cặc to dài mà chị em ko lên đỉnh đc chưa? Và tôi vừa trải qua xong
Vừa trưa nay set lại đc kèo với cô em đang làm trong trường đại học Hải Phòng, quen thế nào và em ấy làm gì thì lại cả một câu chuyện dài anh em ạ.

Đang nhâm nhi cốc trà cúc xong với khách hàng chợt nhận được tin nhắn từ em:

- Anh à em vừa thấy xe anh đậu tại ngã 5, anh đi đâu đấy
+ Anh ngồi chờ bóng dáng em từ sáng tới h chưa thấy :(
- Trưa nay em rảnh, em mời a bún chả đc ko
+ ok em

12h 2 anh em dẫn nhau ra Trần Thành Ngọ quất 2 đĩa bún rồi tôi đưa em lên đồi Thiên Văn ngồi trong xe tâm sự chút về cs mấy tháng trời ko gặp

Đc lúc tôi ôm em lại và hôn, nc bọt ngọt của cô bé 94 tuy vẫn vương lại chút mùi tỏi ka ka, 1 tay vén váy và móc lồn em ướt nhẹp nhẹp, người em giãy nảy lên từng hồi, thấy tình hình ko ổn vì ra ghế sau mà địt thì chật mà lại bao cô chú thích đi tập thể dục trưa tò mò tôi vội vã đưa em ra một nn tại NLB,

như một thói quen , mở cửa bật điều hoà, vồ lấy nhau hôn hít liếm láp , em bú buồi tôi rất lâu khiến sợ mòn cả chim, tôi vật em ra liếm lớp lồn cũng ko quá hồng hào nhưng đc cái thơm mùi dâm dục

Đoạn 10 phút vật em ra địt nhấp từng hồi nhẹ nhàng rồi lại có lúc như liên khúc, đổi đủ tư thế cả ghế và nhà tắm cũng không quên bế em lên nhấp đc chục cái

và kết quả là em chỉ sướng không lên đỉnh đc, bằng cảm nhận tôi cũng đoán đc điều đó tuy em cũng có nói buồi địt em khó lên đỉnh lắm anh ạ, một chút hụt hẫng, chênh vênh ko tả nổi vì tôi cũng có phải là thằng quá kém cỏi đâu

nằm ôm nhau lúc 2 đứa đi tắm xong lại vào lằm ôm nhau, tôi lại quay sang hôn em, hôn môi, nút lưỡi, liếm tai, liếm vú và tay trái ko quên mân mê lồn em mà kỳ lạ sao lúc này lại ra rất nhiều nước khác với khi nhấp buồi vào trong, mân mê lúc thì nước lôi lênh láng tôi mạnh dạn cho 2 ngón tay đã được cắt gọn mài giũa cẩn thận vào sâu trong lồn em mà móc , em giãy người lên từng hồi và rên la , lúc này tôi và em đều đã biết em tới đỉnh

anh chị em đồng dâm có từng gặp và có phương pháp nào giúp tôi có thể dùng buồi mà địt em ấy lên đỉnh của chop đc ko ?