XinTaiADS

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Ngôn ngữ
Vietnamese
Total members
598
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
586K

Em gái 17 tuổi nay đã mất tích.

Admin

Administrator
Thành viên BQT
18/1/23
2,238
161
63
Tìm kiếm mãi vẫn chưa tìm ra 1 bé nào giống em hợp gu của ta...
Cái tuổi tràn đầy nhựa sống của em tuổi 17.
Face xinh kiểu kute mới lớn, gái 17 nhảy gãy con cu là có thật.
Cái miệng nhỏ chúm chím xinh xinh ấy thế mà ngậm con cu bú mút thì nhìn dâm vãi cả chưởng.

Body mình dây loli bụng phẳng lì nhưng vú real mềm bóp vừa tay, ti nhỏ hồng hào bú mỏi mồm chưa chán.

Cặp mông nhỏ tròn trịa cũng vừa tay vỗ với những nhịp doggy bạch bạch.

Đặc biệt u mê con sò lông cạo wax cắt tỉa gọn gàng mà nó thơm nó ngọt nước. Bú nhoè mồm cứ gọi là nước tràn bờ đê. Cảm giác húp nước con sò của em nó ngọt, nó u mê mà ta chưa tìm thấy ở hàng chục con sò lông khác mà ta đừng từng nếm qua...

Và đầu óc luôn luôn đờ đẫn như 1 thằng phê cỏ mỗi khi nhét con cu vào quả bím ấm nóng của em.
cảm giác chơi mà được quả bím nó co bóp tự nhiên vì sướng chứ không phải như mấy em hàng chủ động co bóp. Thực sự không thể nào kìm chế được mà phọt hết cả triệu tinh binh.

Đăng lên để sau này còn hồi tưởng lại ta đã có những khoảng thời gian nồng cháy bên em. :)
6 tháng bên em. Cả trăm triệu tinh binh đã ra đi nhưng cảm giác đê mê thì còn mãi
Em nay có lẽ đã đi tới 1 nơi nào xa xôi rồi.
Không còn liên lạc được em nửa.
Sdt thuê bao mà zalo em cũng không còn hoạt động. Thật đáng tiếc cho con trym của ta...

có lẽ 1 ngày nào vô tình nhìn thấy em làm idol ở đâu đó. Xinh đẹp như em hoàn toàn xứng đáng có 1 vị trí cao cấp trong xã hội này

Quảng Cáo