Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
573
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
384K

Em - Người con gái anh không thể quên

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Xem chùa đã lâu nay mới có dịp chia sẻ câu chuyện của bản thân
Tôi 1 người đã có gia đình - 1 ngày được cấp trên điều đi công tác xa nhà
Đến nơi làm việc mới 1 thời gian đầu rất buồn và vô vị, chán nản. Rồi 1 ngày em đến, em là nhân viên mới. 1 cô bé vô cùng xinh đẹp và đáng yêu. Dáng người nhỏ nhắn nhưng bù lại làn da trắng, dáng người đẹp ( khúc nào ra khúc ấy eo thon mông cong)
Thời gian đầu thầm nghĩ mình 1 thằng đã có gia đình lại còn hơn em gần chục tuổi thì làm sao có cơ hội. Rồi 1 thời gian tiếp xúc trong công việc, sau các buổi liên hoan chỗ làm. Em và tôi có nhiều cơ hội nói chuyện và gần gũi hơn
Trong các buổi nhậu khi tất cả đều say thì mọi người đều gán ghép rồi tạo cơ hội để tôi đưa em về. Sau nhiều lần như vậy thấy em không hề khó chịu hay bác bỏ những lời gán ghép của mọi người + linh cảm của 1 thằng đàn ông tôi đã nghĩ 50:50 là em có thích mình
1 Hôm tôi có anh bạn rủ đi nhậu liền nhấc máy rủ em ngay và em đồng ý. Hôm ấy em mặc 1 chiếc váy thật là xinh. Trong bàn nhậu tôi luôn mồm giới thiệu với mọi người em là người yêu, lúc này em chỉ cười và không nói gì. Cuối buổi nhậu trên đường đưa em về có sẵn hơi men trong người tôi liền đánh cược 1 phen.
Tôi: Muộn thế này rồi chắc khu trọ em đóng cổng rồi nhỉ
Em: Em không biết nữa, chắc là vậy
Tôi: Hay là về phòng a ngủ đi
Em: Thế ngủ như nào đc
Tôi: Em ngủ trên giường còn a ngủ dưới đất
Thấy em im lặng tôi vội vàng phóng thật nhanh về phòng. Vội vàng mở cửa bảo em đi vào. Vừa đóng cửa xong tôi lập tức đẩy em vào tường ghì chặt rồi hôn lên môi em...
Câu chuyện còn dài đây là Phần mở đầu chuyện tình của tôi và em. Hẹn các bác phần sau
Dưới đây là 1 vài ảnh lúc tôi và em còn ở bên nhau