Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
386K

[EV_NKMM2020] QN – Chuyến xe xưa - [Bài cổ động Event]

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Bài dự thi mang tính cổ động Event chứ không thi đua lấy giải.
Đây là một câu chuyện kể rất thật, hình ảnh cũng chân thực ghi lại 100% sự kiện có thật chứ không thêm bớt điều gì. Câu chuyện bắt đầu bằng việc mình và bx đi thăm một thành phố biển xinh đẹp. Để đổi gió cho chuyến đi bớt nhàm chán mình có liên lạc khẩn cấp với một vài anh em đồng dâm thiên địa để hẹn hò giao lưu (nói thật chứ đi thì nhiều nhưng mình ít khi có điều kiện gặp anh em trên này vì thời gian đi đâu cũng phải vội).
Tối đầu tiên có hẹn hò một anh em ở trên này, trước khi đi có nói qua với bx nhưng hơi buồn vì bx nhấm nhẳng: "đi chơi mà anh cũng hẹn bạn là sao". Mặc dù vậy nhưng thấy bx chọn bộ nội y nhỏ xíu và chiếc váy khá sexy khoe trọn đường cong của ngực (ảnh minh hoạ, chụp vội bằng đt nên hơi out net).

Sau đó hai người bắt taxi đến quán ăn và quán nước. Tại quán nước, mình chờ anh bạn mới hẹn qua diễn đàn tới. Qua hình thức thấy đây là anh chàng khá thư sinh, nói giọng địa phương và cũng nhiệt tình. Nhưng tan cuộc thì cũng muộn và mình hẹn anh chàng sang tối hôm sau gặp nhau, định bụng sẽ ra bờ biển rồi để anh ấy và bx dẫn nhau ra đâu đó gần đấy nói chuyện ôm ấp, mình sẽ chụp hình từ xa để có tư liệu báo cáo anh em (chỗ này nói thêm là mình và bx cũng chưa trải nghiệm việc giao lưu với anh em lạ ở một nơi xa thế này bao giờ).

Đến ngày thứ hai, đi thăm quan một số điểm ở địa phương, bx cũng khoe màu mè nhiệt tình ở bờ biển chứng tỏ cũng khá hứng rồi, mình vẫn giữ liên lạc với anh bạn hôm qua bằng tin nhắn.

Đến tối thứ hai, trước khi đi ăn tối nhắn tin thì anh bạn kia bạn bận đột xuất, thế nên phải dùng phương án B, tìm gấp 1 người bạn khác chống cháy, vừa hay gặp một bạn cũng lâu năm trên diễn đàn, bạn này có đi ô tô và nhiệt tình qua tận ks đón 2 vc mình. Cả ba người ra một quán bờ biển ăn uống rồi ra quán nước ngồi. Trước khi đi bx vẫn nhấm nhẳng (cái này bà do bx cũng chưa va chạm nên ngại người lạ) mình phải an ủi bằng cách chuyển 5 ngàn ngân lượng vào tài khoản của bà ấy mua đồ thời trang thì bà ấy mới vui vẻ hợp tác (đấy, phụ nữ mà, phải có thứ gì mua chuộc chứ không khó lắm). À, mà tả thêm là tối nay bà mặc một chiếc váy dây hững hờ và ngực chỉ dán miếng dán chứ không mặc áo chip. Ăn tối xong (mình trả tiền bữa ăn vì không muốn anh bạn kia hiểu lầm là mình lợi dụng vì dù sao bạn ấy cũng mất công đánh ô tô đến đón mình), cả 3 người ra quán nước bờ biển ngồi, không gian khá tối, quán sát bờ biển mà mình lại ngồi bàn xa nhất nên ít đèn và tối. Cũng phải xin phép người bạn kia chụp kiểu anh để chứng minh cho anh em (mình văn không hay nên anh em cứ xem ảnh hình dung nhé).

Sau một vài câu chuyện vui vẻ, thân tình và gợi mở. Mình nháy anh bạn cứ mạnh dạn "động chạm" lên bx mình. Lúc đầu định cho anh bạn dẫn bx ra xa xa nhưng bờ biển tối cũng khá đông nên kế hoạch đó phá sản, trong quán nước cũng khá đông nên mọi hành động cũng phải kín đáo. Anh bạn vừa nói chuyện vừa đặt tay lên đùi bx rồi sau một hồi cũng mạnh dạn xoa lên ngực bx, lúc ở quán ăn mình đã bảo bx tháo miếng dán ngực nên hai đầu ngực của bx có tác động lập tức cương cứng nhọn hoắt lên, xoa rất đã.

Các bác xem ảnh đoạn này cũng đừng ức chế vì mình phải chụp cam trước như kiểu tự sướng, lại ngược sáng, chỗ ngồi rất tối, về hậu kỳ mình đã kéo sáng hết cỡ mà anh cũng chỉ được thế này (điều mà mình cố gắng là mọi hành động đều được ghi lại để các bạn xem ảnh dễ hình dung nhất có thể). Sau khi nói chuyện ở bãi biển thì thời gian cũng đã muộn, anh bạn lại đưa đôi mình về khách sạn. Lúc lên xe anh bạn bảo: "Hay ông lái xe đi, để tôi và bx ngồi sau..." (hi hi, nghe thì hay nhưng lại nghĩ nếu mình lái xe thì tay đâu mà chụp ảnh phía sau, chả nhẽ cảnh hay thế lại không ghi lại được, vì trải nghiệm ấy trên xe với người lạ mình và bx cũng chưa thử bao giờ). Đành trả lời: "thôi, ông lái xe đi cho quen xe, tôi lái giờ mà cứ mải nhìn phía sau lại phi xe xuống biển thì mệt, tôi để bx ngồi ghế phụ cạnh ông là ok chứ", hi hi... Đành vậy.
Sau đó mình ngồi ghế sau nhìn bx và anh bạn ở ghế trước, anh bạn kia tay trái lái, tay phải đưa sang sờ đùi bx mình, đoạn này phải nói mình rất ức chế (cảnh thì hay mà trong xe lại tối om), các bạn nhìn ảnh mới thấy cái bực cả mình, thế này anh em trên diễn đàn sao thấy được gì.

Đang loay hoay bực tức với cái điện thoại và tìm cách tăng sáng cho video thì bỗng tay mình chạm đúng nút mở flash, trời ơi, đèn sáng lên trong xe, mọi thứ rõ như ban ngày (cái này thì thực ra cũng hơi ngại anh bạn kia lo mình quay lại mặt hoặc người đi đường còn đông nhìn vào xe sẽ thấy, nhưng mình cũng trấn an là tuyệt đối an toàn về hình ảnh khi công khai). Và sau khi có đèn flash, video rõ như ban ngày mình ung dung tận hưởng khoảnh khắc bx bị sờ mó bởi một bàn tay lạ, hết đùi lên xoa lên ngực, rồi lại về móc ở giữa hai chân, bàn tay lạ đang khám phá đám lông mu được cắt tỉa cẩn thận theo hình tam gác và chiếc quần silip trắng như gái Nhật. Lúc đầu bx còn ngại ép hai chân nhưng sau đó nứng dần thì tách hai chân, thậm chí còn dướn người lên cho bàn tay lạ kia sờ sâu xuống cái khe đang chảy nước dâm thuỷ ướt đẫm. Đoạn này mình chụp lại video nhiều ảnh, chỉnh sáng và up cho anh em xem cho đã nha.

Một cảm xúc thật hưng phấn lan toả trong mình, thậm chí đến đoạn cuối mình cũng không chịu được cơn nứng phải đưa tay lên vạch váy dây bx ra để xoa ngực cùng bàn tay lạ đang xoa hạt le phía dưới kia. Xe cũng đến ks. Vì vài lý do mà mình không thể mời anh bạn cùng vào để làm tiếp đến nơi (cái này thực cảm thấy có lỗi nhưng anh bạn bảo cũng có khá nhiều rau dưa quanh đây để sả nên mình cũng không phải ngại). Vào ks mà lòng cứ nghĩ mãi, cứ lâng lâng cảm giác lần đầu để bx được động chạm bởi một bàn tay lạ ở một nơi xa..
Bài viết mình chỉ thiên về kể và đặc biệt là cố gắng đăng nhiều hình ảnh minh hoạ nhất có thể, cảm xúc gợi mở để anh em tự cảm nhận nha. Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ.