• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
355
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
78K

Gái Dam thời mới lớn…

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,796
74
48

Cũng đắn đo hong biết có nên kể hong . Nhưng mà thoii chia sẽ cho mọi người nghe. Em là gái qê Camau , thiệt ra chuyện cũng lâu rồi tầm em đang lớp 6 ( em học trễ 1 năm), lúc đó dưới quê của emm hay có chơi mấy vụ mà Cô dâu chú rể . Bữa đó nhà của một đứa đi vắng . Cả đám vào giăng mền lên làm phòng rồi chơi vợ chồng . Em với 1 đứa dô một cái bộ liên quăng (Giường) . Đang nằm nói chuyện thì thằng kia quay ra hỏi em : “ Hôm qa Cha tao hun L** má tao” . - Em: “ dơ vậy sao hun”
-Nó : “ mà t thấy bã thích lắm”
- Em: “ vậy m thấy má m có lông hong” - ( lúc đó em mới mọc lông nên cũng tò mò sẵn hỏi)
- Nó : “ bã hong có” . Lúc này em cũng thấy lạ lạ
- Nó : “Tao mới có nè- ( nó kéo qần qa một bên cho em coi , chòi oiii lúng phúng)
Như có maudam từ nhỏ ha sao ă , mà tự nhiên thấy cáii ngại ngại mà cũngg muốnn rờ .
Em: “ cho t coii coii”
Nó kéo xuống , chòi oii conn cò bé bé nhìn như trái cà na í .
Xong cáii nó bắt em cho coii lại . Em cũng kéo xún . Lúc này bắt đầu có dâu gòiii nên cũng ngứa ngứa . Xong cái nó mới sờ sờ dô . Mà nó cứ sờ haii mép thịt nhột dì đâu luôn.
Rồi cái lúc này emm cũng hơii lồng bồng rồi , em mới nói nó : “mày thử như ba mày coi”
Thấy nó cũng do dự mà như là mới lớn ă nên nó cũng cúi xuống . Nó cứ vừa ngậm ngậm cạp cạp dô con búm em rồi vừa lấy tay vuốt vuốt mấy cọng Lông . Ngứa thiệc sự . Xong cái nó mới kêu em là saoo con ciiu nó ngổng rồi ( nứng nói mịa đi) . Em cũng ngậm lại cho nó . Nó cứ theo bản năng thúc thúc dô. Tự nhiên nghe tiếng bước chân ngoàii cổng . Tim em với nó như ngừng đập . Nhưng hong hiểu saoo miệng vẫn chưa buông con ciiu ngta ra . Xong rồi thì nó ra ( mà nước nó trong vắt hà , hong có đục ngầu ) . Mà do lần đầu em bị sặc ra tinhtrung bay loạn xạ nguyên người. Xongg hai đứa chui ra lẹ . Mẹ em lại gần la giỡn hớt cho dữ dô thúi ùm. Xong bắt em đi tắm . Nhưng hong ngờ hong do mồ hôi mà do congai me mới buscu ngtaa , bị ngta bắn đầy mặt còn trong qần lót là nước miếng ngta để lại trong búm .
còn khúc nữa mà viết dài quá gòi . Mấy anh muốn nghe thì em kể tiếp .
Sẵn mấy anh nhìn em xem có chút gì giống ng dam hongg