XinTaiADS

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Ngôn ngữ
Vietnamese
Total members
598
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
586K

Gái ngân hàng vừa thơm vừa ngon như múi mít

Admin

Administrator
Thành viên BQT
18/1/23
2,238
161
63
Hí anh em,
Hôm nay tôi lại kể chuyện đây 🤣🤣
Tôi có kể về em công nhân ở Khu CNC trong topic trước, đợt dịch này em ấy lại contact tôi các anh em à. Nhưng mà dài lắm nên tôi sẽ để topic sau vậy nhá.
Chuyện lần này:
Tôi có bà chị, gọi là chị nhưng nó bằng tuổi, do xưa đi học có đóng vai em trong kịch của lớp, rồi kiểu hs hay gọi nhau như anh chị ba mẹ trong lớp, gọi quen luôn. sau lên SG học tới giờ cũng chơi gọi là thân.
Giới thiệu sơ con này, giao dịch viên NH VP. Gái NH thì mấy bác hiểu rồi, ngon nghẻ. Mà nghĩ chưa bao giờ sẽ ăn dc con này. 1 phần do bạn bè, 1 phần kiểu gần quá nên thấy bình thường. Đợt nó chích Covid, về nhắn kiểu này "Ê mày tối rảnh qua tao chơi, tao sợ tối sốt, ko ai chăm, có mày cho tao đỡ sợ". Ngu đéo gì ko qua. Qua thì cũng ngồi nói chuyện, tối nó sốt thật mà may quá ko sốt cao mấy bác. Nó lại bảo mình lau dùm, nghĩ chết mẹ rồi có khi nào mình là thóc, thôi kệ đâm đầu cho gà nó ăn vậy, thì thật mình là thóc mấy bác. Lau nước nóng nhưng vẫn đàng hoàng nha, đéo có như JAV đâu 🤣🤣, tối mình sờ sờ xem còn sốt không thì nó chụp thay mình rồi ôm tay ngủ, cái tay nằm ngay bụng, xong. Nằm khều khều hồi tay cũng đút dc vào quần, chả biết xạo lồn hay thiệt mà nó ngáy khò khò, còn mình thì đm cứ canh đũng quần mà miết, 1 hồi ướt mẹ cái quần lót mà nó cũng hết ngáy. Xong, 1 đêm tới sáng 3 shot, nó nói còn mệt do sốt chứ đm ko sốt chắc bữa sau tao lết về.
Cũng như mọi topic tao hay đăng, chốt lại câu chuyện:
Ban đầu tao đéo hiểu do cái nghề chọn người hay người chọn nghề, mà gái NH đứa nào cũng non tơ, mơn mởn, sau đêm đục đẽo con này thì nó cũng tâm sự sơ sơ, t hiểu ra thế này
Mấy anh em cứ giàu đi, có tiền đi, tiền tỉ đi, rồi vào NH gửi tiền, lựa em GDV nào ngon ngon mà GD, nếu dc thì làm thêm mấy cái dv con con như mua bảo hiểm nhân thọ, bảo hiểm khoản vay, mấy em nó tự kết bạn zalo các bác tư vấn thôi. Lúc đó tha hồ chăn dắt. Mấy đại gia chăn gái NH cũng bằng cách đó đấy. Nó nói 1 sự thật, cái này thì em chưa kiểm chứng nhưng vẫn kể cho các bác, là hầu hết gái GDV NH đều ít nhất đụ khách 1 lần rồi, tất nhiên là những tay có tiền, thậm chí tụi nó còn chia sẻ với nhau "Thằng này nhiều tiền, dễ tính, hoa hồng nhiều" cho những con GDV khác hoặc còn trẻ, mới vào làm, thực tập.
Tình cảm trao đổi kiểu 1-1 nên ko hẳn là rau hay SGBB gì cả, giống FWB hay ONS hơn.
Tụi nó phải tự đánh bóng bản thân bằng chăm sắc đẹp, miệng lưỡi, vì vừa là bộ mặt của chi nhánh NH đó, vừa đẩy cao cơ hội để kiếm thêm hoa hồng, tiền, thậm chí danh vọng. Bởi thế hỏi sao con GDV NH nào nhìn cũng ngon cơm.

Quảng Cáo