Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
386K

Gặp lại ny cũ: Em ở Việt Nam 2 tuần nữa thôi, tranh thủ địt em đi!

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Chia tay không phải bởi vì hết yêu mà vì 2 đứa không cùng chung 1 định hướng về tương lai.
Em luôn muốn ra nước ngoài định cư, còn tôi chỉ yêu đất nước hình chữ S với những người phụ nữ xinh đẹp... 8 năm rồi kể từ ngày tôi và em rời xa nhau. Sau đó 1 thời gian tôi lấy vợ, còn e sang nước ngoài định cư. Chúng tôi có gặp lại nhau vài lần vì e hay về VN, từ đợt trước covid cũng phải gần 4 năm đến nay chúng tôi chỉ thi thoảng hỏi thăm nhau qua fb.
Đợt này em về VN có việc... Chúng tôi lại gặp nhau. 2 đứa dự định đi lượn qua những nơi chứa đựng bao kỉ niệm của 2 đứa, cùng nhau đi ăn hết những món ngon của HP nhưng thời tiết khắc nghiệt quá khi vừa đi 1 lát e kêu đau đầu, tôi phải trở e về nhà...
Em: Vú e đẹp ko, lồn em khít không, a liếm đi, a có thấy mùi nước lồn lẫn mùi nước đái ko? địt e mạnh lên a địt mạnh lên
Tôi: A địt bung lồn e ra nhé, địt cho bõ những ngày xa nhau
Em: Địt e đi, địt e nhiều vào, 2 tuần nữa e đi rồi, buồi ck e bé lắm, lại ko cứng, em ko đc sướng lồn...
Tôi: A bắn tinh vào lồn e nhé
Em: A bắn đi, bắn ngập tinh lồn e đi
Tôi: E ko sợ có thai à?
Em: A bắn đi xong e uống thuốc, em thèm những dòng tinh trùng ấm nóng bắn vào lồn lắm. Tinh trùng của chồng e gần như ko có
Tôi: Đừng sang đó nữa, ở đây địt nhau với a suốt đời được không
Vừa nói tôi vừa dập liên tục vào cái lồn dâm đang ưỡn lên vì sung sướng
xong 2 đứa ngủ thiếp đi, tỉnh dậy thấy e nằm quay lồn ra như này mà kích thích thật sự, buồi lại cửng lên nhưng ko quên chụp vài bức ảnh trước khi làm cái thứ 2.
Em: A vẫn giữ thói quen quay chụp khi địt à?
Tôi: Uh, nó làm a hưng phấn hơn mà. a chụp e trong phòng như này có được ko?
Em: Dạ e chiều anh mà, phòng e bao lâu rồi có ai vào đâu. A chụp đi rồi ra đây liếm lồn e nhé...

• Like
Reactions: Vdkavil