• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
513
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
221K

Hành trình đi tìm cảm xúc

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
128
63

Em: Chán anh nhỉ, em không nghĩ swing chán thế. Chẳng khác gì đổi bạn tình. Em thấy không có cảm xúc.
Tôi: Anh cũng không nghĩ lần đầu swing của 2 đứa lại tệ như thế.
Chơi với nhau 8 năm hiểu nhau vì tình dục đúng hơn là cùng gu tình dục. Cà 2 đứa đều là trường phái phải có "tình" thì chữ "dục" mới thăng hoa. Nhưng đúng là cái gì nhiều cũng nhàm cũng chán. Ngày xưa thì tuần 1 đôi lần, rồi đến giai đoạn tuần 1 lần, đến tháng 1 lần, đến cả năm có khi vài lần. Nhiều lúc chỉ gặp nhau caffe huyên thuyên vài ba câu chuyện xong về. Cho đến 1 hôm:
Nó: Em, chúng mình tìm 1 cặp cùng nhau sex nhé. Anh thấy trải nghiệm mới hay lắm abc...xyz.
Em: Không nói j, đứng lên về. 2 đứa giận nhau 1 thời gian
Bẵng đi, lần ấy em buồn lại gặp lại sex. Trong lúc đang sung sướng tôi đã thuyết phục được em. Chỉ là trải nghiệm thôi mà.... em đồng ý.
Nói là đồng ý thế nhưng phải qua gần 1 năm em với thông và tôi với chốt được kèo.
Cũng lang thang cũng đăng cũng tìm cũng ib nc nhiều nhưng gặp đc là cái duyên. Rồi ngày ấy cũng đến 28.2.204 . Nó sét được 1 kèo....

Quảng Cáo