• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
476
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
181K

(HN) Nổi hứng public ở homestay và cái kết

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
118
63

Chào các đồng dâm,
Chuyện là em bồ của mình đang quen, dâm loạn số 2 đéo ai số 1, ngoài ra em nó còn rất dị. Chẳng là tuần trước mình đi công việc trên Tây Hồ, muộn và mưa nên book cái homestay ở Đặng Thai Mai ở tạm qua đêm theo gợi ý của e ấy, chỉ thấy ẻm cười đầy dâm tà đã nghi ngờ lắm rồi. Em bồ mình thì ở Mỹ chưa về, nên hầu như bọn mình hay tương tác qua tin nhắn, đến tầm nửa đêm nứng quá vọc cu ra sục, thì e ấy đòi mình phải ra hành lang homestay sục. Thật là vl, tả qua chút thì đây kiểu homestay tự túc, tự đến tự mở cửa vào, ko có ai cả. Mỗi tầng có 1 phòng, đêm đó thì mình ở tầng 4. Nửa đêm lóc cóc trần truồng ra khỏi phòng, tính là chiều e ấy tý (mình cũng hay public ntn nhiều rồi) và cũng nghĩ thôi đi xuống tầng 1 lấy nước. Đme đi tới tầng 3 thì nghe tiếng thở dốc, mình đứng lại chăm chú nghe, rồi tiếng dập chóp chép, trym cửng tướng lên, được cái con cu của mình háu ăn, to dài tầm 17cm nên cũng tự tin lắm, người ngợm thì ko có mỡ bụng 
Nhẹ nhàng ra từng bước xuống, con cu thì giật giật, tai dỏng lên như chó nghe từng nhịp. Đcm bất ngờ vãi lon, có một đôi đang đụ nhau ở tầng 2 ngoài sofa phòng khách. Mình đ biết phải làm gì lúc đó, giật bắn mình, trym thì như khẩu súng lên đạn sẵn sàng bắn địch. Đôi kia thì bất giác quay ra nhìn mình. Rồi ae biết không, đme đến giờ tôi vẫn tưởng là mơ, như film vậy, ô a kia vẫy tay tôi lại, lúc đấy tôi sợ vl, sợ vì nhỡ lại bị tẩn, nhưng cũng nứng đcđ rồi nên đánh liều tới gần, thì em ny ông ấy quay sang cầm cu tôi bú mút  đme con cu tôi sợ hãi và sướng muốn nổ tung, ô a kia thì dập bạn gái liên hồi, nhanh vl như sắp out, tôi thì nứng đcđ, ôm đầu e ấy ấn vào cu, rồi nhấp vào mồm ẻm, tầm 2p out cmnl vào alo trong sung sướng vì kích thích quá đ kìm chế đc. Em ấy cười và nuốt sạch, người 2 bạn đó thì đầy mùi rượu. Ô a kia thì thấy ny nuốt tinh tôi cũng rút cu ra cum in alo ẻm. Kết thúc màn đầu tiên sợ vl, cả 3 ngồi sofa giữa nhà kêu sướng, thở dốc và nói chuyện qua lại. Hiệp 2 chúng tôi kéo nhau vào phòng quần tới 4h sáng )) đợi hiệp 2 phần sau các bác nhé

Sau đấy tôi mới biết là em bồ tôi biết cái homestay đó chuyên dân chịch và dân public, some ở đó nên mới dụ tôi book ở đó. Vì nứng quá nên đêm nay tôi lại qua book tiếp, chờ tới 1h đêm lại làm 1 vòng trần truồng xem có gì ngon không chứ nãy checkin đã nghe thấy rên la từ phòng khác rồi