Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Hoàn thành khoá đào tạo dâm loạn cho con Vợ Đĩ

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Chào các đồng dâm. Đã lâu rồi e mới đăng bài trên TĐ. Theo dõi và tham gia TĐ cả chục năm nay, cuzng đã từng đăng khoảng 5-6 bài về cô vợ xinh đẹp của mình cho a e thẩm. Bài nào cũng được ae hưởng ứng khá nhiệt tình.
Trước tiên thì xin phép khoe mông vợ yêu siêu ngon của tôi cho ae ngắm đã

Vẫn nhớ, hồi trc vào NKMM xem bài của mấy tiền bối đi trước kể chuyện some vs swing mà ám ảnh, mà ao ước k biết bao h vợ mới dâm hơn và sẵn sàng tham gia vào cuộc chơi ấy cùng mình.
Ấy thế mà, mưa dầm thấm lâu, ngày ngày tiêm nhiễm, thủ thỉ rỉ tai rồi quan trọng nhất là dành tình yêu thương, sự chăm sóc đặc biệt để "cảm hoá" cô ấy. Cuối cùng thì lý trí con người trong cô ấy đã bớt xuống để con THÚ dâm loạn trỗi dậy :v

Vào một ngày đẹp trời, tự dưng trong lúc 2 vc đang chịch, mình gạ gẫm "em có muốn được chơi một con cặc lạ không?"
Vào một ngày đẹp trời, tự dưng trong lúc 2 vc đang chịch, mình gạ gẫm "em có muốn được chơi một con cặc lạ không?"
Vợ tự dưng tỏ ra nứng x3 lần, "em có, em thích lắm...nhưng..."
Mình bịt mồm, k cho kịp nói "nhưng" nữa r nện những nhịp thật mạnh nút cán vào con bứm ướt nhẹp đầy nước dâm thuỷ của vợ

Con đĩ vợ giựt lên từng hồi, rên ư ử.. chắc vì nghĩ đến cảnh bị 2 cặc chơi cùng lúc nên sướng quá đây mà...
Mấy hôm nay trời chuyển thu, cứ đòi mình set cho kèo Some hoặc swing để thử cảm giác lạ. Kkkk, theo ae thì tôi phải làm gì giờ nhở?

Bonus mấy cái ảnh vc mình cho ae xem mà sóc lọ

Cây hàng của mình mập và cong, ae nào muốn cho vợ thử không? Kkkk

Con hàu thơm ngon, đợi ae vào húpppp

Cái mông gym đều đặn, k thể từ chối

Doggy đứng, tư thế yêu thíchhhhh
Nhân đây, đối với Swing thì xin tìm các cặp là vợ chồng có ngoại hình, kinh tế và độ dâm tương đồng. Có giấy khám sức khoẻ để đảm bảo cuộc chơi hoan hỉ. Chúng ta sẽ lập nhóm nc làm quen, giao lưu xem có hợp ko rùi gặp gỡ, nhậu vs nhau rùi tiến tới Swing, kể mà có 3-4 cặp mà cùng gặp gỡ một buổi thì thành Party sex, đúng với ước mơ của vợ chồng mình. Hehe (vc mình có thể fly swing)
Đối với Some thì mình muốn tìm 1 e trai Gym , lịch sự, đẹp trai, hàng họ ổn áp, yêu chiều phụ nữ và quan trọng là phải hợp gu vợ mình (vợ sẽ duyệt).
VC mình tìm ở khu vực HN và các tỉnh lân cận các bác nhé :D
INBOX - để lại sđt rồi chúng ta vào việc :p
Các bác nhớ Comment thật dâm cho con vợ đĩ của em đọc nhé. Thân!!!