XinTaiADS

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Ngôn ngữ
Vietnamese
Total members
598
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
586K

Lại một bé đam mê. Cứ hôn là phiêu. Từ giường ra nhà tắm, thay đồ rồi vẫn còn hôn 🫦

Admin

Administrator
Thành viên BQT
18/1/23
2,238
161
63
Good morning Rphang,

Sáng ngủ dậy, trời lành lạnh, gió thổi nhẹ qua những tán lá ban công nhà. Màu xanh của lá, từng khóm hoa đậu biết màu tím mới nở càng làm cảnh vật thêm phần thi vị. Đầu tuần thật đẹp 🥰

Chúc mọi người đầu tuần thật tươi vui và luôn may mắn nha 😘

Nói đến may mắn là có được tất cả. Lại tâm sự chút, khi khởi nghiệp, khi bắt đầu một công việc, may mắn gặp được người thầy tốt, người đàn anh tốt, ông chủ tốt sẽ giúp cuộc đời có bước bẻ ngoặt đáng kể, vì đó sẽ có một cuộc sống sung túc, đủ đầy hơn 😊. Hãy biết ơn và trân trọng nha 🙏👍

Như Lit cũng vậy, may mắn lại gặp được em trai thiện lành @Ông Chú Ụ Dạo trong hành trình tìm niềm vui trần tục này. Thật vui khi em trai cài Tin Tin và va phải bé K6 vừa đủ tuổi này. May mắn hơn là em trai lại đang thời kỳ “ăn nhiều nó ngán” đợi tiêu hoá bớt

May mắn thì tới thôi. Em trai đã tin tưởng mà. Bé cưng ơi, nothing to worry about me Anh Lit cực ga lăng và dễ mến mà 😘

Dưới dòng này vẫn là cảm nhận của Lit nha. Va nhau dễ vậy thì mốt cũng sẽ va vào anh em khác. Thấy khác chút thì cũng châm chước bỏ qua. Tình cảm bằng đôi mắt, bằng đôi môi, bằng cái lưỡi xoắn 360 độ thơm, đôi môi dầy cho bé nuốt… Partner như Lit chắc cũng êm á

Thật may mắn mà 🍀

Cuộc tình ta như dòng sông nhỏ
Em còn nhỏ, anh ơi liệu thật lòng ?

Đến với nhau, dù trong chốc lát. Đôi mắt này chạm nhau, trìu mến chút cũng đủ làm đối phương tan chảy. Nhưng bé ơi, ta đến với nhau hôm nay chỉ là FWB nên bé đừng hỏi anh như thế. 😍

Thật ra bé chả hỏi Lit chỉ nhìn ánh mắt dịu và chiều sâu của bé mà đoán thôi.

Bé trắng nõn, thơm mùi thơm của đứa nhỏ mới biết yêu. Bàn tay K6 thật đẹp, baby múp, da tay mềm mại. @LãoHạc2023 lâu rồi em không hỏi anh về bàn tay, K6 tay sẽ giống vầy đó 😊

Bé nằm xuống bên anh, kể ríu rít về những câu chuyện không đầu không đuôi. Bé cười nói, đôi lúc nhìn mình trìu mến. Bé tự học trang điểm, đôi môi đỏ mọng, mềm được tô chút son hồng và thoa chút son dưỡng. Mắt bé kẻ chút line, dậm thêm chút masscara làm hàng mi cong vút. Răng bé đều, nụ cười hút hồn 😘😊

***Êm lắm nha @Ông Chú Ụ Dạo . Cũng tại em, không phải tại anh dành với em nha 😘***

Bé bắt đầu hôn. Nụ hôn như lâu lắm rồi mới được hôn lại. Sâu và đầm quá. Lit hôn lại, đưa bé về định nghĩa “Hôn cho đẹp, cho êm, cho lâng lâng và cho lên đỉnh” . Bé ghiền cặp môi Lit, cứ thế mà nút, lưỡi đánh đều.

Thôi buông thả, Lit cũng hôn như tình yêu đầu vụn trộm. Cả hai như quyện vào nhau. Vừa hôn vừa lột đồ. Không thể dứt ra được Cái pha này giống mấy mấy cái film vồ lấy nhau nhỉ

Rồi bím bé cũng đã ra nhiều nước. Lit cũng thử liếm ngực, dùng chiêu “đá lưỡi đoạt núm”, bé run nhẹ, giật từng hồi. Hihi, chắc lâu quá chưa được XYZT rồi (đúng sai thì kệ đi, cứ cho là vậy, cuộc tình thăng hoa hơn )

Ngực bé to, đầy đặn. Form người chuppy nhẹ. Chưa biết giữ dáng là gì 😊 mà đẹp nha. “Sừng trâu” nữa rồi, nó quá tuyệt vời. 🥰

Lại nói nữa thôi: “Quả là may mắn” 🍀

Bé: môi anh đã quá. Anh hôn em sướng lắm 😊
Lit: môi bé cũng vậy, bé nút lưỡi anh cũng đã lắm nha 😘

Làm thế nào cũng không buông cái hôn 🫦 nhấp cưỡi một chút cũng cong người xuống hôn 🫦. Thiệt chứ đã ghê. Cảm giác thật luôn 😊

Nhìn form người bé nha. 3 vòng cũng khá ổn đó 🥰

Cưng gì đâu luôn. Sao đến với nhau mà như có thật vậy nè. Hihi. 🥰

Chưa hết đâu, baby này có cặp mông khá đã. Chưa biêt Kim Kardashian sao chứ bé này chắc hơn quá 😘

Dựng bé lên, đè bé xuống, xoay bé qua, đẩy bé lại. Lâu lâu dừng lại chút để bé hôn 🫦. Đam mê quá mà. 😊

Cảm giác như have sex với người tình bé nhỏ. Cực sung, mood tăng cao vùn vụt.

Khi mồ hôi bé đã chảy, Lit lại về truyền thống. Vừa hôn, Lit vừa hỏi

Lit: em thấy thoả mãn nhiều chưa ? Em đã được sung sướng chưa ? 😘
Bé: ứ ừ ư, em ra nãy rồi. Lúc doggy ý. Hôn em tiếp đi, rồi anh ra nhen. Anh làm em sướng í 😘

Trời, ta nói nó đã. Kiểu trả lời non nớt. Kiểu thều thào. Shot 1 đã out. Nhẹ nhàng rút BCS mà bím bé lại co thắt.

Lit: em tự co thắt được bím hở ? Nãy anh thấy em co thắt mấy lần lúc doggy á 🥰
Bé: em sướng em thắt được anh. Anh để ciu anh lâu chút đi. Nó ấm á 😍

Trời đúng đã mà 🍀 tình cảm quá 🍀

Nằm nói chuyện trời đất mây mưa thêm 15p. Bé bắt đầu liếm môi Lit. 🤭

Thôi rồi, đòi Shot 2 nè K6 máu quá mà
Lại hôn sâu, bé tự mò ciu Lit. 🙏

Lâu lắm rồi Shot 2 mà hồi nhanh đến vậy .

Mang bao rồi đẩy tiếp. Mồ hôi lại tuôn ra. Vừa đẩy vừa hôn. Cuối cùng lúc gần ra, tháo bao, bắn lên bụng bé . Bé cười, lấy khăn lau rồi ôm hun Lit tiếp 🤭

Thiệt, nói thật đó, bé nó ghiền hun. Y chang bé K1 hôm bữa luôn. Lỡ hun ghiền Lit hay sao đó

Thôi hết nha. Có vài clips kỉ niệm. Cưng bé quá 🥰
Cám ơn em trai @Ông Chú Ụ Dạo đã giao kèo tình cảm cho anh. Định rủ đi ăn Món Mexico mà đến giờ hoàng đạo, anh phải về. Tiếc quá 😊

Quảng Cáo