• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
513
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
221K

lấy phải 1 con vợ dâm sẽ như thế nào ??? trưa mặc đầm ngủ xuống lễ tân khách sạn !

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
128
63
khúc cuối có bonus thêm ít ảnh Gif (ảnh động) , các bác dừng lại vài giây xem nhé : các bác xem nhớ like và bình luận dâm dâm cho Vợ tôi đọc nha
xxxxxxxxx

có ai như vợ tôi không ? 3h chiều mặc nguyên bộ đồ ngủ xuống lễ tân mua nước .... ăn bận vậy đó !

tôi hỏi tại sao thì Vợ tôi nói thằng bé lễ tân dễ thương , nhìn mặt kiểu học sinh sinh viên đi làm thêm , thấy tội , nên xuống cho em nó rửa mắt !

tôi mới nói , em làm vậy có mà hại nó đó , nó nứng biết kiếm ai mà xã ?!

thì Vợ chui xuống gầm bàn bú cu thằng bé đó cho nó bắn ra luôn .... chồng thấy sao , Vợ tốt bụng không ????

trờiiii , em dâm quá rồi đó , thằng nhóc cũng ko tha !

tại Vợ thích mà , thích mấy đứa kiểu sinh viên , học sinh vậy đó , ngây thơ , con cặc chưa mở mắt , bú có tí mùi nước đái ... kích thích lắm !

em hư lắm , rồi không sợ khách người ta thấy sao ? 3h vắng tanh à , với dưới đó cũng tối mà , mà thấy thì đã làm sao , ai vô đây mà ko chịch chứ ... cùng lắm người ta bóp dú Vợ thôi chứ chẳng lẽ hiếp dâm Vợ ?! nhưng mà Vợ nứng quá này , chồng thấy 2 cái núm vợ săn lên không ???? lông lồn tối qua vợ mới cạo luôn đó , lát chồng nhớ bú lồn vợ nha !

Vú ai bú mà nát hết rồi nè ????

còn ai nữa , 4 5 thằng bồ củ , rồi chồng bú , con bú , rồi thêm mấy anh khách , anh Sếp , anh nào cũng bú cũng se muốn nát hết vú người ta .... rồi giờ chồng chê hả ??? chê thì cho tiền vợ đi làm vú đi !

anh đùa tí mà , cởi áo ra đi , anh chụp vài tấm cho anh em thiendia xem nè ....

đang chụp hình mà chồng làm gì đấy ????

anh nứng quá , cho anh cạ con cặc vô lồn em cái nha ! bữa trước em cho mấy thằng mua bảo hiểm đụ em rồi ... giờ tới lượt chồng em đụ em chứ ... sao , ko cho chồng em đụ em nữa à ?????

cho chứ , bao nhiêu con cặc em cũng tiếp hết đó .... cặc ai em cũng muốn chơi hết ... mà sao cặc chồng nước dâm không vậy ? để em cầm cặc chồng nhét vô lồn cho dễ nè ....

á .... cặc bự quá nè , sao mới đưa vô mà chồng lút cán rồi ???? nắm tóc vợ đi chồng , dựt mạnh lên chồng .... chịch như đang hiếp dâm vợ đii

á á , cặc đâm sâu quá .... á sướnggg .... thốn vãi lồn chồng ơiii ....

em rên bé bé thôi ..... phòng này không cách âm đâu .... người ta nghe đó

á á , sướng lắmmmm , vợ rên cho người ta nghe vô chơi vợ tập thể luôn , vợ muốn chơi nhiều cặc ... vợ muốn vừa bị chồng chơi , vừa được bú cặc , chồng kiếm người some vợ đi , 3 4 người chơi vợ cũng đượcccc , á á , sướnggg

bóp dú vợ đi chồng , đâm mạnh lên , tát vô mặt vợ điii ... bóp vú mạnh lên , nhéo vú vợ điiiii .... sướnggggg , sướng quá .... vợ đái nhaaa , sướng quá chồnggg ơiiii

nhấp mạnh nữa đi chồng , se đầu dú con đĩ này đi , con đĩ nứng quá rồi ..... điểm yếu của vợ là đầu vú với hột le đó , se hột le vợ nữaaaaaa .... sướng quá .... á ... vợ lên đĩnh chồng ơiiii .... chồng ra chưa ... bắn vô trong luôn điiii , vợ mới sạch kinh , bắn vô đi chồngg ... sướng quá , vợ ra nhaaaaa .... bợ ra khí dâm nè .... á á ... vợ đứng ko nổi luôn đó ..... sướngggg quá điii .... 2 mép lồn vợ sướng quá ..........

Quảng Cáo