• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
470
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
178K

Loạn luân với thím vợ

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
118
63

Xin chào mọi người,chả là hôm 8/3 em với bà thím vợ làm một trận mây mưa tơi bời,kể qua về bà thím em sinh năm 1983 cũng 2 con rồi cũng được gọi là bình thường,em là cháu rể 2 thím cháu thường hay tâm sự thế nào trời sui đất khiến lại đưa đẩy để em được xoạc bà ý,hôm 8/3 em đi làm về khá mệt mỏi thì tự dưng thím vợ em gọi điện,bảo hôm nay cháu có rảnh không đi uống nước với thím,thì em cũng đồng ý lên quán caffe ngồi bà ý kể lọ kể chai rồi đòi uống bia, thế là 2 thím cháu làm vài chai bả say em cũng ngà ngà lên em chở bà ý vô nhà nghỉ,2 thím cháu nằm nghỉ ngơi thế mà bà ý uống bia vào nên cơn nứng bím em đang ngủ thì bà ý ôm lấy em rồi tay thì cho vào chim em đánh thức chú chim nhỏ của em lên thế là chuyện gì đến cũng đến, 2 thím cháu vào tắm cho nhau rồi lôi nhau ra giường lúc đầu còn e ngại lên em bảo,thím có xem sex không 2 thím cháu mình cùng xem,thế là mở sex lên xem tay em vừa bóp vú vừa xoa lồn,lên cơn nứng quá em bò xuống banh 2 cái chân bà ý ra mà liếm như chưa bao giờ được liếm, bà ý nứng quá vứt điện thoại sang 1 bên rồi cúi xuống bú cặc em,phê dã man con ngan luôn rồi bà chịu hết nổi bắt em nhét con cặc đang cứng như đá vào lồn bà ý, cặc chui đến đâu là bà ý kêu đến đó..a sướng quá T ơi địt thím đi địt mạnh lên T ơi...đã lồn thím quá lâu rồi thím chưa được địt sướng như này... cặc cháu to quá nghe phê quá em địt như máy khâu đổi tư thế rồi out em định cho ra ngoài bà ý bảo bắn hết vào lol thím đi thím uống thuốc rồi....! Chờ tập 2 của em nhé