Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
386K

Lồn bót, mình dây, đít bự và cặc to của vợ chồng em. Tự xem tự nứng lồn luôn ạ

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Một sáng nứng lồn của em vô kho ảnh và clip của hai vc xem lại những gì cả hai đã có suốt 2 năm qua… chỉ có thể nói là tê tái ạ
Chồng em có con cặc dài bự, đút vô địt và nắc em chỉ có sung sướng, rên la và khẩu dâm khắp ks thôi ạ hehe

Lồn khít và bót lắm chồng em đụ 3 năm rồi vẫn khít ❤

Lúc nào trước khi địt đều phải bú cu chồng, chồng em cứ dí đầu em vô để em bú rồi nằm rên nhỏ nhẹ nghe đê mê lắm. Còn nói về kỹ thuật bú lồn thì khỏi phải nói, cứ phải đè ra bú lồn cho em thật lâu mới chịu, nứng lồn muốn chịch rồi mà cứ muốn bú lồn em rồi day hột le bú dú em. Đến khi đút con cặc vô nắc em thì chỉ muốn nổ tung cảm giác sung sướng càng sướng càng rên la. Địt 30-40p tê lồn phải van xin anh xuất vào đi nhưng không vẫn cứ dập mạnh không tha cho em luôn nhưng mà sướng phải biết cứ hở con cặc ra tí lại đút vào địt, 24h trong ks tối địt 2 hiệp khuya ngủ sáng ra lại địt 3 hiệp. Hở ra cái là lấp đầy cái lồn em k cho em nghỉ

Dưới đây là clip em dập con cặc của chồng em mời ae quay tay

không biết ae xem dc clip không
Nói chung là hai vc em hợp nhau từ chuyện giường chiếu đến cả trong suy nghĩ và tình cảm vợ chồng thắm thiết. Thật sự hạnh phúc lắm. Sắp tới nếu em siêng và có hứng em sẽ up thêm các lần làm tình của vc em vì mới đặt 6 bộ đồ địt khiêu dâm lưới ren bodysuit các thứ chồng em nghe có đồ mới khoái khoái liền