Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
573
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
384K

Lồn em nứng quá để em ngồi trên địt trước nhé!

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Em có kì học nghiệp vụ tận 1 tháng trong SG.
Cảm giác tuần gặp nhau ít nhất 2-3 lần. Mà giờ nghĩ xa nhau hẳn 1 tháng thì cả 2 đứa đều không chịu được.
Mình thì công việc bận không thể vào cùng em
Em thì cứ gửi ảnh vú, lồn trêu tức mình. Gửi cả clip e móc lồn thủ dâm. Rồi em gửi cho những chiếc silit e mặc rồi còn dính đẫm nước lồn, em bảo với mình :Em treo silit e mặc rồi trong phòng, để khắp phòng toàn mùi lồn e, anh có thấy nứng buồi để vào đây địt em ko???????
Sau tin nhắn đó là mình gạt hết công việc sang 1 bên, book vé vào với em.
Tiếc là chỉ được 1 đêm bên em...2 đứa ở 1 nơi xa, không vướng bận công việc, gia đình...Bên nhau thật thoải mái...
Vừa gặp nhau em vội quỳ xuống vạch buồi mình ra mút - "buồi a ngon quá, nhiều gân quá, em liếm sạch buồi a này, a đái vào mồm em đi"
Mình sờ tay xuống lồn thì thấy nước lồn đã chảy thành dòng xuống đùi e. Bú liếm, mút mát, 69 các kiểu xong không thể chờ đợi đc nữa, mình địt đút buồi vào lồn e dập thì e ngồi phắt dậy: "Để e ngồi trên cưỡi cho lồn e đước ra a nhé, em nứng lồn không chịu đc nữa rồi"

Thế là em ngồi trên cưỡi, dập lồn liên hồi vào cái buồi cứng ngắc của mình. Tầm 3 phút thì em đã xuất, e vẫn chưa muốn xuống đòi ngồi trên cưỡi tiếp để ra lần nữa. Và cũng chưa đến 5 phút sau em lại ra lần nữa...

Mình nứng quá vất điện thoại ra 1 góc tập trung địt em. Sau thế truyền thống, doggy thì buồi mình cũng bắn ngập tinh trung vào cái lồn dâm của em...

Xong xuôi e lại treo chiếc silit vừa mặc trong phòng rồi thay quần áo để 2 đứa đi ăn…khắp phòng đâu đâu cũng là những chiếc silit mặc rồi, đậm mùi lồn của em

nhưng bộ lót ren đỏ của e lại làm tôi nứng cặc, không chịu nổi lại đè em ra địt tiếp.