Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Một buổi some tình cờ trước dự định! Tiện tuyển thêm nhiều ae vào nhóm some của vc mình! Để chuẩn bị cho 1 mùa hè năm 2024 thật là ê cái lol của vk mì

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63

Xin chào tất cả ae đam mê. Bh cũng 3h sáng rồi! Ko thể ngủ đc vì vẫn còn lưu luyến và vương vấn buổi some tình cờ và thật thú vị.
Chuyện là dư này! Vk mình quê ở xa nên tết này để vk về quê, trước khi để vk về quê thì 2 vc có thống nhất với nhau là để qua tết tầm tháng 3 mới bắt đầu some tiếp nhưng đúng là thời tới cản ko đc, cái gì đến cũng đến.

Hôm đó 2 vc tối có làm tí công nghệ để tâm sự với nhau, hâm nóng tc trc khi để vk về quê khi đụ nhau thì vk mình sướng quá rồi chắc lại nhớ lần some đầu tiên của 2 vc, tự nhiên đg địt vk và thủ thỉ tai vk :

Ck: vk ơi ck địt cái lol vk sướng ko?

Vk: ck địt lol vk sướng lắm, ck địt vk mạnh nữa lênnnnn…..điiiiiiiii, ck ơi ước gì bh có com cặc nữa cho vk bú thì sướng biết mấy, vk muốn 2 con cặc như lần trước ck à!

Mình thật bất ngờ khi vk mình nói ra với mình câu đó, cảm xúc khi ấy thật là kích thích, chắc chỉ có những ae nào từng cho vk some mới hiểu đc. Khi đó tr đầu lẩy số luôn muốn kiếm ai đó về đụ vk cùng mà tối rồi biết kiếm ai bh. Vừa đụ vừa nghĩ mà ko ra thôi đành gắng đụ vk để thoả mãn lol vk thui rồi nói với vk

Ck: bh kiếm ai đc vk iu ai bảo vk ko nói ck sớm để ck kiếm cặc cho vk đụ

Vk: bh ck kiếm ai cũng đc miễn là có cặc đụ vk

Mình thì cứ ừ cho qua vì 9h rồi chẳng biết gọi ai nên đành ừ cho qua chuyện.

Thế rồi ma xui quỷ khiến nào ko biết thằng e chơi cùng nó nt rủ a ơi đi nhậu với e, e qua đón a ae mình tâm sự tí e nay bị ny đá buồn quá.

Mình như mở cờ tr bụng thế là nt ok qua đi a đg nhà!

Thằng e nó cũng ko biết vc đg đụ nhau đến đón thì mình rủ nó bảo buồn thì vào đây ae làm tí ts chứ h lạnh đi đâu. Thằng bé cũng ok luôn. Khi vào thì thấy ny mình đg đắp chăn nằm đó, 2 ng nhìn nhau chào nhau vk mình nhìn thằng bé với ánh mắt đầy ẩn ý, biết là ck mình dẫn dụ e nó về lg rồi nên cũng thoả mái. Sau 15’ ngồi chơi thì mình đè vk mình ra đụ thằng bé nó thấy mình đụ chắc cũng nứng lắm rồi, sau đó mình thủ thỉ với vk

Ck: vk ơi thằng này ok ko? Ck bảo nó đưa cặc vk bú nha

Vk: dạ đc ck à, ck bảo nhanh lên vk nứng lắm rồi.

Thế là mình bảo thằng e lại đây bỏ cặc ra cho vk a bú đi e, thằng bé sững sờ tưởng mình đùa, thấy thế bảo nhanh lên ko phải ngại đâu vk a cho rồi. Thế là thằng e thẹn thùng làm theo.

Rồi thấy tầm 10’ sau thì thằng bé đỡ ngại 2 ae hiểu ý nhau rồi đổi cho nhau để thằng bé đụ vk mình, vừa đút cặc vào đụ mấy cái nó bảo a ơi lol vk a địt sướng thế? E chưa đc địt cái lol nào múp nhiều nước và lại khít ntn, a đúng là số hưởng mà, a cho e sau này đụ cái lol này cùng a nữa đc ko a?

Mình thì ok nhưng vẫn nói nó câu: chịu khó đụ đi e cứ làm vk a sướng thì sau sẽ đc đụ tiếp còn ko sướng thì ko có cửa nữa đâu. Thằng bé hiểu ý mình và từ đó nó bú liếm lol vk mình cũng như địt lol vk mình rất hăng say và nhiệt tình. Còn vk mình thì đc 2 con cặc thay nhau phục vụ chỉ biết rên la, tận hưởng những phút giây được 2 con cặc phục vụ.

Sau khi đụ nhau đc gần 3 tiếng thì thằng e xin phép ra về để lại mình và vk mình tiếp tục đụ nhau và tâm sự với nhau. Hôm sau thằng e nó nhắn hỏi thăm và cứ khen lol vk mình suốt. Vk mình cũng đọc và có vẻ rất khoái.

Câu truyện thì còn nhiều và dài nhưng mình vắn tắt thôi, hẹn ae vào những câu truyện sau nha!

Tiện đây mình muốn tuyển thêm ae some nhưng có phí nha! Ae nào thích some thiện chí muốn some với vc mình thì cứ nt riêng và để lại sđt luôn nhé! Mình sẽ add hết và sẽ cho vào 1 nhóm để tiện trao đổi

Một số ae ko thấy mình add vì ae để lại số mà ko mở tìm kiếm thì gắng chịu nha!

Lưu ý: một số thành phần ko hiểu hoặc sàm thì lé lé hộ cái nha!

Một số thành phần cm kiểu vô học hoặc là não ngắn thì cũng biến luôn hộ!

Và đây là 1 số hình ảnh video ngắn của 2 vc. Ae cùng thẩm nha!

https://greenupload.com/images/2024...1/21/47A4B129-E586-4FEE-A28E-75C62490599E.jpg