Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Ngoại tình lần 1.

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Văn chương mình lủng củng, mọi người đừng mong đợi gì nhiều. Chỉ là kể chút chuyện để giải toả chứ giữ khư khư quài có ngày bùng nổ.
Vợ chồng cưới nhau 10 năm, mình 2 lần ngoại tình, thật ra thì là ngoại tình với 2 người.
Người đầu tiên là con bé chung chỗ làm. Con bé khá đẹp, em nó có tập gym , mà về sau mới biết nó dâm nên hèn chi nó chỉ tập squat cho đít nó bự lên. Đợt đó 2 đứa dô kho soạn đồ, xong mở laptop lên check làm report , xong việc sớm, em nó nói a ơi mở phim gì con đi, mình mở web phim lậu lên tính lựa phim kinh dị, giết người gì đó có gì e nó sợ dựa dựa cạ cạ được phê phê thôi. Ai dè bấm ngay cái phim gì mà có con nhỏ là diễn viên nổi tiếng chết rồi, xong 2 thằng coi nhà xác hiếp cái xác con nhỏ, em nó coi 1 hồi nứng lên, liền đặt 1 tay lên đùi mình, ngồi sát dô mình , mình quay qua nhìn thì e nó khựng lại khoảng 3-4s rồi quay sang nhìn mình, lúc này trên màn hình là cặp dú của con diễn viên lồ lộ, mình cũng nóng hết cả người. Thấy e nó nhìn là mình hiểu rồi, tay trái quàng qua vai kéo em nó sát hơn, tay phải ôm gáy em kéo vào, mình hôn môi em 1 cái, cái thứ 2 đưa lưỡi vào quấn lấy lưỡi e luôn, giờ nhớ lại đúng phê, xong tay mình thò xuống bóp dú e nó ở ngoài áo, rồi tay trái đưa xuống bóp đít e, lúc này 2 đứa đứng dậy . Mình đẩy e nó sát dô tường rồi luồn tay phải dô kéo áo dú e xuống bố dú e, môi lại khoá môi e, tay trái bóp 2 bờ mông, rồi thọt dô quần thun của e mông láng nhưng ko mát vì lúc đó 2 đứa khá nóng, lại ở trong kho, xong mình kéo áo e lên lhom xuống bú vú , nút 2 núm dú e nó, khúc này hơi dô diên xíu sorry ae, nguoief e chảy mồ hôi, mình bú dú e nó mà nghe mùi mồ hôi như mùi hủ tíu, hôi quá làm tụt bà nó cảm xúc, nhưng ko bỏ qua được, mình ấn nhé vai em nó, em tự hiểu quỳ gối xuống móc cu mình ra, e nó nói đù cu a ngộ vậy, cu mình ko bự cũng ko nhỏ nhưng nó hơi lệch sang 1 bên, vì lúc nhỏ mặc quần lót ko đúng, xong e nó cười rồi bú liền, phải nói e nó dâm bú phê vãi, mình sắp ra nhưng sợ lần đầu mà cum in mounth e nó kỳ quá mình đẩy e nó ra, 1 phần sợ có người vào , mình chạy ra ngó chừng ko có ai liền đóng cửa lock nhẹ rồi quay vào. Mình tụ quần e nó xuống và đút trọn con cu vào lồn e nó đang chảy đầy nước ở thế doggy. Rât phê mọi người à, vừa đẩy vừa đưa tay bóp vú e nó, được 1 chút mình chịu ko nổi, nghĩ trong đầu sợ ra nó có bầu là mệt, liên kêu e nó xuống bú, mà phải nói e này dâm thật, kêu gì làm đó, xong e quỳ xuống mình cho e bú thoải mái, lúc này quyết định ra luôn, nhưng mãi ko ra, mình rút ra và bắt đầu sục, e nó thì ngậm và liêm đầu cu mình, được chừng 2 phút mình sắp ra, e nó như biết liền gạt tay mình ra deep throat cho mình và bú nút liên tục, cuối cùng mình bắt 1 loạt vào thẳng trong họng e nó, e nó nuốt hết ko sót 1 giọt, mà khúc sướng nhất là sau khi mình ra e nó vẫn tiếp tục mút, nút, với mình lúc này là sướng nhất. Xong e nó đứng dậy ôm mình, còn nói cu a ngộ nhưng đụ sướng quá, nghe mà phê, mình biết đó ko phải lời thật lòng, nhưng vẫn phê, sau lần đó tự nhiên mình hết muốn đụ e nó nữa, mặc dù cũng có hứa hẹn đi khách sạn đụ có máy lạnh cho đã, thoải mái, nhưng kiểu như ko có tình cảm, và địt được rồi, ko mặn mà lắm, nên mình cứ ợm ờ cho qua . Haizz lần đầu ngoại tình nó vậy đó mọi người ah. Giờ nghĩ lại ko thấy hối hận, hay luyến tiếc gì. Mình có ngu hay có phải loại bạc quá ko mọi người. Thank mọi người đã đọc đến đây.
Vẫn còn 1 lần nữa với 1 người khác. Nhưng để khi khác mình kể tiếp vậy.
Happy New Year mọi người nha .