Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
573
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
384K

Người đàn bà 30 ( phần 2)

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Chào các bác, sau bài up trước được mọi người ủng hộ làm vợ chồng em đọc comment rất hứng thú nên hôm nay vợ em đồng ý cho up thêm loạt ảnh mới, công việc cuối năm của 2 vợ chồng rất bận nên cũng không có thời gian để chụp thêm những tấm ảnh mới cho anh em thưởng thức, thôi thì mời các bác dùng tạm mấy ảnh cũ em cố gắng giữ được ( tuy quay chụp rất nhiều nhưng hầu như vợ em xóa đi gần hết :( )...
Có rất nhiều bác inbox để giao lưu some, swing, về việc này thực sự vợ chồng em vẫn chưa sẵn sàng cho lắm, vợ chồng ở với nhau hơn chục năm, về thói quen, hình thức, sự sạch sẽ của em đều rất ok nên có lẽ nếu tuyển some thì vợ em sẽ yêu cầu hơi cao một chút, với cả việc some chỉ là giúp 2 vợ chồng có trải nghiệm mới về cuộc sống tình dục để không ảnh hưởng đến cuộc sống gia đỉnh cho nên việc tiến tới some sẽ cần thêm thời gian, tuy nhiên tiện topic này em cũng ứng tuyển massa yoni ( có thể tiến tới some nếu phù hợp) cho vợ em thời gian trước tết âm lịch ( dự kiến vào đêm 28 âm lịch này), điều kiện ứng tuyển yêu cầu sạch sẽ, có kinh nghiệm massa yoni, không săm trổ, không hút thuốc, biết chiều chuộng phụ nữ, số zalo chuẩn để mình tiện check nhé.
Giờ các bác ngắm vợ em qua loạt ảnh mới với một vài bộ đồ ngủ sexy, vợ em rất chiều chồng nên sắm rất nhiều đồ ngủ sexy để cuộc sống tình dục của 2 vợ chồng được tươi mới hơn.
Vừa bú cu chồng vừa mặc nốt chiếc tất ren lưới, nhìn qua gương mình tí out.

Pic cũ nhưng up lại do cùng bộ ren sexy mình thích

Chổng mông khiêu gợi

Chuyển sang vài bộ khác để chồng chụp ảnh khoe anh em thiên địa

Chuẩn bị sử dụng kĩ năng BJ điêu luyện cho chồng

Đến lượt ngắm nghía cặp mông này và chăm sóc cô bé của vợ

Không chịu được, đành phải nhập cuộc, tranh thủ chộp bức này trước gương tặng các bác.

Rất hy vọng tìm được một bạn massa yoni thật ưng ý để cho vợ chồng mình có thể được trải nghiệm đời sống tình dục mới.