Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

NHẬT KÝ KHÔNG MÂY MƯA

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Khoảng ba năm trước mình quen B trên một diễn đàn “đen”. Mặc dù quen nhau qua một nơi không mấy trong sáng nhưng cuộc trò chuyện của hai đứa chưa bao giờ trong tối ;)
Lần đầu gặp, B xưng hô với mình là anh - em, mình cũng ậm ừ xưng theo. Nói chuyện được ba câu, mình hỏi ngay:

- Bạn sinh năm bao nhiêu nhỉ? Hình như nhỏ hơn mình?

Lúc đó B mới cười và thú thật là nhỏ hơn mình một tuổi. Cu cậu đúng kiểu một cậu bé Sài Gòn gốc Bắc với chất giọng lai đặc sệt. B khá hiền, nói chuyện giống ông cụ non, lại còn hay văn vở với mình. Cậu bé làm nghề viết nên văn viết vận vào cả lời nói.

Mình và B hay hẹn nhau đi cà phê nói mấy chuyện sở thích, đọc sách, xem phim và công việc. Thi thoảng hai đứa sẽ đi xem phim và tám cả tối về mấy bộ phim đó. Có một lần duy nhất B rủ mình đi xem cậu đá banh thì lần đó mình bận.

Với B, mình thấy có nhiều sở thích chung và quỹ thời gian của hai đứa cũng khá giống nhau. Tuy nhiên B chỉ là bạn, nhất định là bạn thôi. Cậu là mẫu good boy mà mình muốn giới thiệu làm chồng cho những em gái xung quanh mình. Riêng với mình, gu của mình phải bad hơn xíu, vậy nên có lần B đề nghị tìm hiểu thì mình đã cắt ngang và quăng cho cậu một vòng friendzone chắc nịch.

Sau hôm đó, B vẫn vui vẻ mỗi khi mình rủ đi chơi. Cậu còn nói đùa: “Buồn, vui hay bực bội, T cứ gọi B. B sẵn sàng có mặt, vì B còn ế dài dài…”

Bẵng cái giãn cách xã hội bốn tháng, mình với B cũng chẳng có cơ hội gặp mặt trò chuyện. Hết dịch, rạp phim mở cửa, mình nhớ ngay tới B và ping cậu trên facebook:

- Hey, mai chiếu Hard Hit, đi coi không B?

Lần đầu tiên sau ba năm chơi chung, B trả lời gần như ngay lập tức (trước kia cậu phải typing rất lâu rồi mới nhắn cho mình 1 tin cực dài và đầy đủ thông tin, lần này thì khác):

- Mai B đi cầu hôn bạn gái, xin lỗi T nhé.

Mới bốn tháng thôi đấy...

P/s:
Mình dư sức để cưng chiều bản thân mình, vậy nên ở cạnh một người không nghĩ đến cảm xúc của mình, thì mình không cần.

20.10 vui nhé các Chị đẹp. :)