Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
573
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
384K

Những trải nghiệm trong 10 năm Some, Swing và Cuckold (đồng thời tuyển 1 nữ hoặc 1 cặp đôi cho trải nghiệm sắp tới)

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Cuộc vui nào cũng có lúc tàn, mọi người hay nói như vậy. Nếu tàn rồi thì mình phải tạo ra cuộc vui mới hào hứng hơn, thú vị hơn đúng không mọi người. Trong tình dục cũng không ngoại lệ, cuộc vui nào rồi cũng nhạt dần, vì vậy con người luôn tìm thêm những thú vui tình dục mới kích thích hơn, thỏa mãn hơn.
Cũng vì nhu cầu đó mà some swing đã ra đời ở Mỹ và đã thịnh hành và phát triển rất nhiều ở đất nước hình chữ S chúng ta. Đó là những cuộc vui hoang dại, những trải nghiệm mới lạ cho những ai lần đầu thử mùi vị của some và swing, và hơn hết đó là những cuộc vui an toàn, nơi chúng ta tìm thấy những tri kỹ không chỉ trong tình dục mà còn là cuộc sống thường nhật, nơi chúng đã tin tưởng nhau từ trên giường đến ngoài đường để sống hết phần “con” bên trong con người chúng ta.
Nhưng đó là câu chuyện của 5 năm về trước. Một lần nữa cuộc vui lại ko còn vui như lúc đầu, một lần nữa chúng ta, những con người ham mê tình dục lại phải đi tìm niềm vui khác, 1 lần nữa cũng từ Mỹ chữ Cuckold ra đời như một thú vui tình dục mới mẻ thay cho some và swing, và lại một lần nữa đất nước hình chữ S nhỏ bé lại không bỏ lỡ những xu hướng tình dục mới lạ này.
Vậy tại sao some, swing và cuckold lại được nhiều cặp vợ chồng yêu thích và tìm đến trải nghiệm như vậy ?
Theo trải nghiệm cá nhân của mình thì câu trả lời là sự an toàn. Tất nhiên nơi nào cũng có con sâu làm rầu nồi canh, nơi nào cũng có những thành phần không văn hóa xem những cặp vợ chồng tìm kiếm trải nghiệm mới lạ là một cơ hội để chịch miễn phí không phải lo lắng về trách nhiệm. Nhưng với mình là hoàn toàn khác, là một Bull đã có 5 năm trải nghiệm cuckold và gần 10 năm trải nghiệm some, swing thì mình thấy những cuộc chơi này là nơi mình tìm thấy những người bạn, những người mình tin tưởng ko chỉ về tình dục mà còn về cuộc sống đời thường. Trong cuộc chơi này mọi danh tính đều được an toàn, bảo mật. Cuộc chơi là cuộc chơi, khi hết cuộc chơi thì chúng ta trở lại làm bạn bè, là những người bạn tri kỹ có cùng những sở thích. Và cũng là nơi mình tìm thấy 1 nửa của mình.
Tất nhiên trải nghiệm của mỗi người là khác nhau, nhưng với mình sự an toàn cho các bên là lý do tất yếu để mình tham gia cuộc chơi này. Với một thế giới mà mạng xã hội phát triển 1 cách mạnh mẽ, cứ cách đôi ba ngày thì lại có tiêu đề “em A đi khách sạn với anh B”, “tiểu tam trộm chồng”.v..v.. thì thật sự rất khó tìm được những người cùng chí hướng tình dục có thể bảo mật thông tin của nhau.
Với tiêu chí an toàn là trên hết, cuộc chơi là cuộc chơi thì mình đã may mắn được giao lưu với rất nhiều cặp vợ chồng trong some và swing, cùng với 4 cặp vợ chồng trải nghiệm cuckold, ai cũng rất tuyệt vời và tôn trọng mình, vì vậy mình cũng rất tôn trọng họ. Nhất là những anh chồng thích chơi cuckold, sẵn sàng kiếm người để thỏa mãn cơn dâm của vợ mình mà không đòi hỏi lại gì cả. Nhưng vì lí do công việc mà mình phải đi Mỹ 4 năm trời, những người từng quen nay đã đi tiếp trên con đường trải nghiệm của họ nên mình cũng phải đi tiếp trên con đường của mình. Và một lần nữa lại rất may mắn khi trước khi về VN nghỉ ngơi mình lại kết nối được một cặp vợ chồng đang muốn trải nghiệm cuckold.
Sau một thời gian nói chuyện bọn mình quyết định tuyển thêm một bạn nữ hoặc 1 cặp đôi, để thêm vui cho trải nghiệm sắp tới.
Tiêu chí thì mình chỉ có 1 số như sau:
_Bạn nữ: dâm(tất nhiên), thích đi du lịch, sẵn sàng với tâm lý sẽ có 2 người đàn ông phục vụ mình, có giấy khám sức khỏe, nếu không có thì khi mình về có thể đi khám chung
_Cặp đôi: Sẵn sàng tâm lý tham gia cuộc some, swing này, thích đi du lịch, có giấy khám sức khỏe, an toàn bảo mật danh tính cho cặp đôi còn lại và mình.
Trước mắt mình chỉ có những tiêu chí trên, nếu bạn nữ hoặc cặp đôi nào quan tâm cứ inbox zalo cho mình, mình sẽ add để dễ nói chuyện thêm.
Để kết bài dưới đáy là hình ảnh của bọn mình :
Cô vợ dam dang

[URL='https://greenupload.com/image/4zzgUt']

Còn đây là ảnh của mình

[URL='https://greenupload.com/image/4zzF7S']