Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

(P2-Reup video) Vợ yêu đít to trở lại đòi đăng video doggy cho ae thiên địa thẩm du

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Bài viết hôm qua do em chưa biết quy tắc đăng video nên đã bị xóa video khỏi P2, giờ em xin đăng lại để mời các anh cùng xem nhé.
Có video mà ko được các anh xem em bớt cơn nứng đi mất... Hy vọng bài này ko bị dính lỗi nữa

Còn một số ảnh nhẹ nhàng, hôm qua chưa kịp up nay em up nốt nè

Cùng dạo đầu với em nào

Ôi, được các anh dùng tay sờ mông sờ lồn như thế em ko chịu được đâu, em đòi các anh doggy luôn đấy, để em làm con chó cái của anh nào, một con đĩ chó cái mặc quần lót ren đỏ anh nhé

Anh trai cu to lại còn dài nào muốn được doggy vào cái mông này, điểm danh cho em biết nhé

Dùng roi và hành hạ em đi

Giờ thì cùng xuất thôi

Lần đầu quay video nên em chưa biết nhiều cảnh quay, anh nào có thể training các quay Em sẽ hậu tạ theo yêu cầu của anh ạ.

P/S: VẪN LÀ để lại comment thật dâm đãng cho em nhé, nếu có thể cho em xin video khi các anh thủ dâm bắn tinh lên màn hình đang mở video của em thì cho em xin lại ảnh với ạ, em thèm được xem những bức ảnh như thế lắm.
Hy vọng có một ngày ck em sẽ đồng ý để em được tìm bạn some với các anh, em thèm vị cặc lạ lắm rồi.. huhu.. NỨNG QUÁ.