• Sự kiện nhận thưởng cùng VietDam.Pro - Mỗi bài đăng của bạn sẽ nhận được 200d - Mỗi khi nhận được 1 lượt thích bạn sẽ nhận được 20đ
  • Yêu cầu đăng người mẫu, model leak >> TẠI ĐÂY
Chào mừng đến với diễn đàn Việt Dâm
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn Việt Dâm. Hãy đăng ký và tham gia vào diễn đàn
Đăng ký

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
514
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
222K

Public nhà ông bạn chồng!!!

Admin

Administrator
Staff member
18/1/23
1,943
128
63
Lâu lắm rồi em mới trở lại diễn đàn, phần vì nhiều công việc, phần vì chụp tới chụp lui cũng có vài kiểu nên cũng không thấy gì đặc biệt để post lên cho các a xem, đúng ra bài này em kêu ông ck post nhưng ổng bảo thôi, để em post để người ta còn biết mình còn tồn tại, tính ra cả năm hơn rồi mới quay lại đây
Chuyện là chủ nhật vừa rồi, ngày tốt thế nào mà ăn một ngày 4 5 cái đám cưới. Có khi cả tháng chả có cái tiệc nào, đến khi có thì cả xấp thiệp, chả biết sắp xếp đến dự của ai .. Đúng ra là vc em tính chia ra đi, nhưng nghĩ lại lâu lắm r 2vc chưa có dịp đi đám chung nên nay quyết định gửi hết những thiệp kia và đi 1 đám nhiều bạn nhất, vui nhất…
Rồi vc em cũng lên đồ thật đẹp để cháy hết hôm ấy, nhưng ôi trời ! Người tính không bằng trời tính…. Tối đêm t7 tụi bạn nó đi đám quá chén, sáng ra đứa nào mặt cũng như ngào đớ cả, thành ra bàn tiệc hôm ấy chả vui vẻ gì, cũng may là còn 1 ông bạn thân của ck còn khoẻ… Thấy bàn tiệc k vui nên ông bạn rủ thôi về nhà ổng nhậu, ổng chở bạn gái ổng qua , nhậu êm êm dễ nc , ở đây nhạc đánh rần rần chả nghe được gì…
Nói xong thì tầm 15p sau cả 3 xin rút trước, ông bạn chồng dẫn về nhà ổng, nhà ổng cũng đi đám hết chả có ai ở nhà… Vào nhà thì ổng nói thôi 2 người ở đây đợi xíu, để ổng đi rước bạn gái r mua ít đồ khô gì nhâm nhi…
Má ơi, thiệt với các anh, cái dòng mà uống vào lân lân, thêm vừa hết đèn đỏ thì phải nói nó n.ứng k thế tả…. Ông bạn vừa đi thì nhào vào ck mà ăn cháo lưỡi, đang phê thì ck đẩy ra nói thôi, nhà người ta buôn bán, làm này người ta buôn bán ế chết à
Nước thì ra như suối mà gặp ông ck biết chuyện thế thì chả biết nên vui hay buồn… Thì ông ck lại bảo, sân nhà sau nó rộng rãi có cây cối này, cởi đầm ra cho a chụp vài tấm public đi, xíu về a bù cho…
Ơ! Mẹ bà! Thằng này m hâm à , chơi thì m sợ nhà người ra ế, mà kêu t cởi đồ ở nhà người ta ( chỉ là nghĩ trong bụng thôi)… Thật thì e cũng chả muốn đâu, cái đầm cởi ra khó lắm, mà nhỡ ai về bất chợt thì có mà đội quần… Nó thì cứ năn nỉ, e thì đang máu dâm dồn lên não, thôi kệ mẹ tới đâu tới, ai kêu ai nấy dạ thôi…
Thật thì lúc trước cũng chăm tỉa tót cho nhỏ em lắm, nhưng cuối năm nhiều việc quá , chả có thời gian đâu mà quan tâm đến nó… cũng may là lúc tác nghiệp thì thuận buồm xuôi gió nên không ai về… Lúc sau ông b về , 4 người chén chú chén anh… em thì chừa sức để chở ông ck về… nhậu xỉn quắc cần câu, bù lỗ đâu chả thấy, lại phải tốn công chở về

Quảng Cáo