Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
573
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
384K

Quá khứ bí mật của cô vợ mông bự (Phần 5)

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Như các bác đã biết ở phần trước, vợ mình đang có 1 mối quan hệ FWB với thằng cu em cùng xóm trọ. Vợ mình thú nhận cũng có chút tình cảm với nó, nhưng chưa muốn yêu đương gì cả, vì không muốn ràng buộc gì. Các bác đọc mấy phần đầu chắc vẫn nhớ thằng Đạt, bạn thân của vợ mình chứ. Đến tận bây giờ vợ mình vẫn còn chơi với nó. Nó theo vợ mình ra HN học cùng nhưng nay đã về lại SG làm. Mỗi lần về quê chơi vợ mình vẫn gặp và đi ăn với nó. Nói về thằng này thì mình cũng gặp nó mấy lần lúc vào nhà vợ rồi. Nhìn cũng hiền lành trí thức, chưa kể bố mẹ vợ mình cũng quý thằng này lắm, coi như con cháu trong nhà luôn.Nhưng đến gần đây mình mới biết giữa vợ mình và thằng Đạt này có chuyện xảy ra trên mức tình bạn luôn. Xin kể cho các bác nghe câu chuyện này.
Chuyện bắt đầu khi vợ mình vẫn ngày ngày chịch choạc với cậu cu em cùng xóm trọ kia. Chắc do mải mê với thằng nhóc quá nên vợ mình ít gặp mặt hay tâm sự với Đạt. Ông Đạt này thì theo tận vợ mình ra đây để học cùng, mà giờ lại bị ra rìa thế này nên chắc cũng tủi thân. Nếu các bác quên thì mình nhắc lại là thằng này rất tốt với vợ mình, ở phần 2 thậm chí nó còn thấy vợ mình lên đỉnh với nyc trong rạp phim rồi mà vẫn không dám làm gì.
Thấy tình cảm bạn bè xuống dốc, đợt nghỉ lễ 30/4 1/5 năm đó, vợ mình định về SG thăm nhà, nhưng thằng Đạt bảo từ hồi ra đây 2 đứa chưa đi chơi xa với nhau. Hay đợt này tranh thủ đăng ký đi tour Sapa. Vợ mình thì cũng ham chơi, vậy là ok thôi. Tour này thì kết hợp đi Sapa và leo núi Lão Thẩn hay Lào Thẩn gì gì ấy. Thế là hai đứa cắp đít đi thôi. Đêm đầu tiên là đi xe giường nằm. Vợ mình và nó nằm cuối xe, vợ mình ngại nằm cạnh mấy người cùng đoàn nên chui vào góc trong cùng, còn nó nằm cạnh. Chưa có gì xảy ra ở đêm này cả. Hôm sau đến thị trấn Sapa, thì cả đoàn lên xe để đến chân núi leo núi luôn. Suốt quãng đường đi, vợ mình say xe sml, thằng Đạt thì ân cần chăm sóc, cả đoàn còn tưởng 2 đứa là người yêu cơ. Mà chúng nó cứ kệ chả giải thích luôn. Bác nào leo núi rồi chắc cũng biết, trên đỉnh núi chỉ có cái lán, nam nữ cùng tour ngủ chung với nhau hết, y như hình dưới.

Cái chỗ này vợ mình kể là chả có điện nước gì luôn, trên núi mà. Nhà vệ sinh thì ở xa, ăn uống xong thì vợ mình lại buồn tiểu. Thế là mới bảo thằng Đạt dắt đi. Thế là nó cầm cái đèn pin đưa vợ mình đi. Khổ nỗi cái nhà vệ sinh cả chục người đi nên mùi quá thế là vợ mình bảo nó đưa ra bãi cỏ đi ở đấy luôn. Lần đầu tiên vợ mình đi tè trước mặt người khác, còn kể lại là thấy hưng phấn lạ lạ sao nữa chứ.
Thế là đêm đấy, vợ mình và thằng Đạt nằm cạnh nhau. Hôm đấy vợ mình kể là cũng mềm lòng với thằng Đạt lắm rồi, nó chăm sóc vợ mình tình cảm quá, chưa kể lại đúng ngày rụng trứng nên càng nứng hơn. Thế là đêm khi cả đoàn hơn chục người ngủ hết rồi, 2 đứa mới trùm chung chăn vào nằm ôm nhau. Ban đầu do lạnh nên thằng kia mới chùm thêm chăn cho vợ mình, sau đấy vợ mình mới bảo nó ôm lại cho đỡ lạnh. Rồi 2 đứa hôn hít, đá lưỡi nhau. Vợ mình thì nứng lắm rồi, nhưng do đang nằm giữa cả đống người lạ, nên chỉ dám cho thằng kia sờ mó chút thôi.
Hôm sau về đến sapa, bọn tour nó có thuê 3,4 phòng khách sạn để cả đoàn nghỉ. Nhưng mỗi phòng đến 4 người ở. Ban đầu là định ghép riêng nam nữ, nhưng vợ mình không muốn ở với người lạ, nên bảo thằng Đạt là ở chung với 1 cặp vợ chồng nữa cũng được. Cả ngày leo núi bẩn thỉu quá rồi, nên mỗi người thay phiên nhau đi tắm. Cặp kia thì mỗi người vào tắm lần lượt, đến vợ mình thì chả biết xấu hổ là gì, bảo luôn thằng Đạt vào cùng. 2 ông bà kia tầm hơn 30 tuổi rồi, cứ tủm tỉm cười, nghĩ bọn trẻ bây giờ bạo dạn thật. Khi 2 đứa cùng vào, thằng Đạt thì cứ đứng ngây ra chả biết làm gì, vợ mình mới nói:
- Thế bây giờ có tắm không, hay cứ đứng đấy tui tắm cho.
- Nhưng mà tui ngại lắm, hay bà kéo rèm vào tắm đi, tui chờ.
- Gớm nữa, đêm qua sờ mòn cả mông người ta ra rồi còn biết ngại à.
Thế là 2 đứa cứ trần như nhộng nhảy vào bồn tắm thôi. Vợ mình thì ngồi hẳn vào trong lòng nó. Để mặc cho nó sờ nắn, hôn hít. Có mấy tấm ảnh thằng Đạt chụp lại lúc vợ mình khoe bộ mông bự. Đây còn là lần đầu tiên có người chạm vào lỗ nhị của vợ mình nữa.

Lúc này nứng lắm rồi, nhưng vẫn còn đôi vợ chồng kia ở ngoài nên chỉ dám lần mò nhau chứ chưa dám chịch. Nhìn thân hình đồng hồ cát này mà vẫn có thể kiềm chế được, thật bái phục thằng Đạt.
Sau đó cả đoàn đi ăn, ăn xong thì mọi người đi dạo. Còn riêng 2 đứa này thì lần mò đi tìm mua bao cao su. Thế là tranh thủ lúc không có người trong phòng, vợ mình và thằng Đạt này lại đè nhau ra. Nó có quay lại clip nhưng lộ mặt nhiều quá, nên mình cắt tạm ra mấy tấm ảnh cho các bác xem.

Có ít âm thanh cắt ra từ video, các bác bật max loa lên nghe vợ mình rên thử nhé.

Như các bác thấy, vợ mình với lợi thế bộ mông hàng khủng, lại ngồi trên người thằng bạn thân mà dập. Sau nó có thú nhận là yêu thầm vợ mình từ lâu rồi. Nhưng chắc sau vụ này, thấy vợ mình dâm quá nên không dám mở lời hay sao ấy.
Vợ mình cũng khá bất ngờ với kỹ năng của thằng Đạt, vì nó chưa có người yêu bao giờ. Với mấy người cũ, lần đầu làm tình với nhau thì vợ mình chỉ cần ngồi nhún 5 phút thôi là tất cả đều ra hết rồi. Nhưng thằng Đạt này vợ mình ngồi nhún, cưỡi ngựa đủ kiểu mà 15-20 phút cu cậu vẫn chưa ra. Ban đầu thì vợ mình cố nhún thật nhanh, rên rỉ thật dâm để nó ra nhanh, vì lúc này không biết cặp vợ chồng kia về lúc nào. Họ mà về chỉ cần mở cửa ra thôi là thấy ngay 2 đứa đang chịch. Nhưng càng về sau cơn nứng càng lấn át, vợ mình càng hưng phấn khi chịch kiểu lén lút như này.
Được tầm 30 phút, với đủ mọi tư thế, mọi kiểu kích thích từ tay đến miệng, đủ mọi loại rên rỉ của vợ mình, thì thằng Đạt kia mới xuất. Vợ mình cũng lên đỉnh, vừa chịch lén lút kích thích, vừa đúng ngày rụng trứng, lại được chịch cu lạ, bảo sao mà không lên đỉnh được. Đêm hôm đó, vợ mình nứng kinh khủng, bảo là cả đêm gần như không ngủ được. Thằng Đạt thì chưa hồi phục kịp, chỉ dùng tay kích thích cho vợ mình. Bên kia thì cặp kia đang nằm ngủ, vợ mình chỉ mong được chịch lén trong chăn khi có người nằm cạnh. Thao thức cả đêm, sáng hôm sau cả đoàn đi chơi, vợ mình lại lấy lý do là mệt nên ở phòng nghỉ một chút rồi đi sau. Chả hiểu đi du lịch kiểu gì mà toàn nằm khách sạn chịch nhau.
Khi cặp kia đi rồi, vợ mình với thằng Đạt lại vật nhau ra. Đang mớn trớn hôn hít, vợ mình đang sóc lọ cho thằng Đạt, thì cặp kia quên đồ, ông chồng chạy về phòng lấy. Bất ngờ quá thế là không kịp trở tay luôn.

Nhìn vợ mình đang trần truồng, cầm dương vật thằng bạn thân mơn trớn, dí vào vú của ẻm, sao mà kịp mặc đồ chứ. Hình như ông chồng nhà kia nhìn thấy thoáng thoáng cơ thể vợ mình rồi. Vợ mình trùm kín chăn lên chui vào. Thế là vợ mình mới bảo thằng Đạt, thôi 2 đứa thay quần áo đi chơi vào luôn, rồi tụt ra mà chịch nhau. Nhỡ ai mà vào thì kéo lên kịp, có không kịp thì cũng bảo là bọn em đang thay đồ. Thế là 2 đứa còn nguyên quần áo, cứ thế mà chịch nhau.

Các bác xem kỹ năng cưỡi ngựa thượng thừa của vợ mình chấm được mấy điểm ạ. Lại còn nhấp nhô với thằng bạn thân nữa chứ.
Sau đấy, vợ mình mặc nguyên luôn cái váy ấy xuống đi chơi luôn. Tất nhiên là bên trong thả rông luôn rồi. Còn ông chồng nhà bên kia, sau vụ vừa rồi cứ để ý vợ mình. Vợ mình kể là người ta đã thả rông rồi, toàn giả vờ đi sát sát chờ vợ mình cúi
xuống để nhìn ngực. Bực mình nhẹ .

Đã thế trưa hôm ấy về phòng, lúc 2 cặp đang ngủ trưa. Vợ mình lén nhìn thấy là ông kia chưa ngủ, mới bảo thằng Đạt chụp cho mấy kiểu tạo dáng sexy, các bác nhìn vợ mình mặc như thế kia đi chơi, thì thằng nào mà không thèm được chứ. Ông kia nằm ngủ mà cứ thi thoảng ti hí lén nhìn vợ mình tạo dáng .
Đêm hôm đấy trên chuyến xe giường nằm đi về. Vợ mình và thằng Đạt lại nằm cạnh nhau, nhưng lần này là ở trên tầng 2, dẫy cuối cùng. Ngay khi lên xe, 2 đứa đã đắp chăn kín rồi sờ mó nhau bên trong. Tầm 2,3h sáng, khi thấy mọi người đã ngủ hết, vợ mình mới trườn người nằm lên người thằng Đạt, rồi nhẹ nhàng cởi áo ra cho nó bú.

Cũng chỉ dám bú vợ mình thôi chứ chưa bạo dạn đến mức dám chịch nhau trên xe luôn. Nhưng nhìn cái mặt vợ mình thế kia, chắc các bác cũng đủ hiểu là ẻm nứng đến như thế nào rồi đúng không.
Kết thúc chuyến đi, vợ mình sung sướng vì lại có thêm 1 con cu để phục vụ mình. Mình có hỏi là vợ không thấy mình như thế là quá dâm đãng à, 1 lúc mà vừa chịch thằng cu em xóm trọ, lại vừa chịch nhau với thằng bạn thân. Vợ mình mới doạ lại mình:
- Thế chồng nghĩ tự nhiên vợ biết nhún, tự nhiên vợ biết rên rỉ khi làm tình với chồng à. Còn nói kiểu đấy thì từ nay làm tình tôi cứ nằm im, muốn làm gì thì tuỳ.
Nói thế thôi chứ vợ mình càng dâm mình lại càng thích mà. Đỉnh điểm là những ngày vợ mình chạy 2 tua luôn, đi học thì chiều về phòng thằng Đạt chịch nhau với nó, tối thì về phòng vật nhau với cu em kia. Vợ mình cũng nói chả hiểu đợt đấy bị làm sao nữa, đầu óc chỉ nghĩ đến chịch choạc, cả ngày chả tập trung làm được gì.

Có 2 tấm ảnh, 1 tấm là đang chịch nhau với cu em kia, xong còn nguyên tinh trùng trong người, chạy về phòng chụp ảnh tự sướng khoe hàng gửi cho thằng Đạt .Đợt này vợ mình có vẻ ngả về thằng Đạt hơn, cu em kia chắc bị chơi chán rồi, nên vợ mình ít quan hệ với nó nữa.

Tất cả mấy tấm hình và video kia đều là do thằng Đạt kia giữ lại đến tận bây giờ. Mình phải bắt vợ mình xin lại nó bằng được. Ban đầu ẻm không chịu, nhưng sau khi bị mình bỏ đói 1 tuần thì sao mà chịu đc hehe.
Cám ơn anh em đã theo dõi, xin hẹn gặp lại anh em ở phần 6. Liệu vợ mình và thằng Đạt kia còn xảy ra những chuyện gì.