Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Quá khứ bí mật của cô vợ mông bự (Phần 6)

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Xin chào tất cả các bác, cám ơn các bác đã luôn ủng hộ serie của mình. Như các bác đã biết từ phần trước, vợ mình và thằng bạn thân tên Đạt đã có những quan hệ trên mức tình bạn sau lần đi Sapa. Phần này xin kể tiếp chuyện vợ mình và nó.
Thằng này lại rất thích quay clip những lần nó ân ái với vợ mình. Mà lại còn giữ lại đến tận bây giờ. Chắc vẫn nghĩ sẽ có ngày lại chén được vợ mình tiếp đây. Sau cái đợt du lịch Sapa ấy, nghỉ hè vợ mình và nó đều về SG thăm nhà. 2 đứa có hẹn mấy đứa bạn chung ngày xưa đi Vũng Tàu. Và đây cũng là dịp để nó và vợ mình tha hồ làm tình. Đi cùng vợ mình và thằng Đạt, có 1 con bé là bạn thân của vợ mình, với 2 thằng bạn nữa, tổng cộng là 5 đứa. Tụi nó thuê 1 phòng kiểu như chung cư có 2 phòng ngủ với bếp các kiểu luôn. Vợ mình với con bé kia 1 phòng, 2 thằng bạn kia 1 phòng, còn thằng Đạt trải đệm ngủ dưới đất. Lúc này bọn kia vẫn không hề biết giữa vợ mình và thằng Đạt có chuyện gì xảy ra.

Tấm ảnh chụp vợ mình ở phòng khách, với chiếc quần cũn cỡn. Chắc không chỉ thằng Đạt mà 2 thằng kia cũng nhỏ dãi với vợ mình mất.

Ảnh này chụp ở biển chiều hôm đó. Cái quần cũn cỡn thế kia, nhìn muốn lòi hết cả mông ra. Không cần mặc bikini nhưng chắc khối anh vẫn thèm thuồng.
Tối hôm đó mấy đứa có đi ăn hải sản, cũng uống vài chai bia. Vợ mình thì uống kém, nên tí là say. Phải nhờ 1 thằng bạn dìu về. Lúc này thằng Đạt kia không dám dìu vợ mình, sợ nhiệt tình quá lại lộ ra chuyện giữa 2 đứa. Lúc này cả bọn đều ngà ngà say rồi, nhưng thằng Đạt vẫn để ý đến vợ mình. Sau nó kể lại là thằng kia dìu vợ mình về, cũng cố tình động chạm 1 tí vào mông với đùi vợ mình. Nhìn vợ mình mơn mởn thế kia, không động chạm sờ mó 1 tí có mà gay anh em nhỉ.

Ngày hôm sau, thằng Đạt lại còn ra vẻ giận dỗi vợ mình, bảo là uống cho lắm vào, rồi để người ta sờ mó. Vợ mình thấy nó đáng yêu quá, mới thì thầm vào tai:
- Thôi để chiều khi bọn nó đi tắm biển, t đền bù cho.
Nói là làm, khi bọn kia đi tắm biển hết, vợ mình lại lấy lý do là say chưa tỉnh để nằm ở nhà. Còn thằng Đạt thì đi với bọn kia, rồi bảo về sớm tắm trước. Vợ mình chờ mãi không thấy nó về, vừa mới đang thay đồ để ra biển chơi thì nó lại về. Và khi 2 anh chị ở riêng với nhau, chắc các bác cũng hiểu chuyện gì rồi đúng không. Thằng Đạt nhất quyết không chịu vào phòng ngủ, nó lôi vợ mình ra giữa phòng khách, ngồi ngay trên cái ghế mà vợ mình ngồi ở ảnh đầu tiên ấy, rồi hành hạ vợ mình. Vợ mình kể, hôm đấy nó như thằng bạo dâm, kiểu ghen vì chuyện vợ mình bị động chạm, nên nó chịch vợ mình rất mạnh. Các bác nhìn ảnh dưới có thể hiểu, vú vợ mình mà nó bóp như mấy con hàng ở quán bia ôm. Vợ mình thì cũng không vừa, nhìn cái miệng đang há hốc ra kia, chắc các bác hiểu ẻm đang phê cỡ nào. Xem trong clip mà mình nóng hết người (xin lỗi các bác clip lộ mặt nhiều quá nên mình không up). Vợ mình bị hành hạ như vậy mà vẫn thốt ra những câu hết sức dâm dục:

- Ahhhh hôm nay ông làm sao thế, ahhhh.... nhẹ thôi ông bóp tôi đau quáaaa ....
- Con đĩ này, hôm qua mày được thằng T sờ mò chắc nứng lắm đúng không.

- Không, D không biết chuyện gì, ahhhh D sayyyy màaa.... Đạt ơi đút sâu vào, D sướng quáaaa....

- Giờ mà thằng T đi về nhìn thấy cảnh này thì sao, D làm gì?????

- Ahhhhh.... D cho nó chịch D luôn, giờ bảo làm gì D cũng làm, nhấp mạnh lên Đạt ơi.....

Sau từng nhịp nhún của vợ mình, thằng Đạt cũng xuất tinh ồ ạt. May là đợt đấy vợ mình vẫn bắt nó đeo bao, chắc ẻm chỉ cho ai là người yêu thật chơi trần thôi. Đêm hôm đó vợ mình cũng nứng lắm, muốn chui ra phòng khách chịch nhau với thằng Đạt, bảo là nghĩ đến cảnh chịch nhau lén lút khi có mấy đứa bạn đang ngủ trong phòng là đã thấy nứng lắm rồi. Mà mải nói chuyện với con bạn kia nên ngủ lúc nào không hay.

Ảnh vợ mình mặc áo bơi đi tắm biển, không quá hở nhưng vẫn đủ sexy đúng không các bác
Sau chuyến đi đấy thì 2 đứa có về SG thăm nhà. Nhưng với 1 người phụ nữ dâm đãng như vợ mình thì sao có thể chịu được khi không được chịch. Thế là 2 đứa set kèo chịch luôn, nhưng điều đáng nói ở đây là chúng nó chịch nhau ngay ở nhà vợ mình luôn các bác à. Cái này thì vợ mình không kể đâu, nhưng nhìn mấy tấm ảnh thằng Đạt gửi cho vợ mình, mình mới thấy giống giống phòng vợ, tra khảo 1 lúc ẻm mới khai. Chả là hôm ấy, bố mẹ vợ mình có làm bữa cơm, mời thằng Đạt ấy đến ăn nữa. Bố mẹ vợ mình quý nó lắm, lại cả chuyện nó ra HN học với vợ mình, nên 2 ông bà càng quý với tin tưởng nó hơn. Nhưng có ngờ đâu, đứa con gái yêu quý của 2 người đã đưa thằng Đạt vào tròng. Hôm ấy thằng Đạt sang chơi, 2 đứa đã nhấm nháy với nhau rồi. Vợ mình còn đặc biệt chuẩn bị cả bộ đồ lọt khe mới để sẵn sàng phục vụ thằng bạn thân. Vợ mình làm bếp xong, đưa thằng Đạt lên phòng chơi, đương nhiên là mặc sẵn cái quần lọt khe dâm dục kia. Nói thêm là bộ lọt khe này vợ mình vẫn giữ đến tận bây giờ. Thi thoảng còn lôi ra mặc khi làm tình với mình chứ.

Không thể ngờ cô vợ hiền dịu, nết na của mình lại sẵn sàng quỳ rạp xuống thổi kèn cho thằng bạn thân. Cứ ngỡ là chỉ thấy bộ mặt dâm dục ấy khi làm tình với mình, hoá ra với bất kỳ người đàn ông nàng cũng trưng bộ mặt ấy ra, miễn là làm cho nàng lên đỉnh. Bố mẹ vợ mình toàn bảo, bố mẹ coi thằng Đạt như người trong nhà, coi nó như anh trai con D. Nó tốt lắm, chăm sóc con D, thương con D như em gái. Cảm động quá, có người em gái nào quỳ xuống thổi kèn cho anh trai thế kia không vậy các bác.

Hôm đấy vợ mình chỉ dám thổi kèn rồi cho thằng Đạt xuất tinh vào mồm. Sau đấy còn ngồi ưỡn ẹo để nó chụp ảnh nữa. Nhìn bộ mông kia chắc thằng đàn ông nào cũng sẽ lao vào mà đè vợ mình ra doggy nhỉ các bác.

Tấm ảnh vợ mình cưỡi ngựa được chụp khi chịch tại phòng thằng Đạt. Đợt này có vẻ hơi rậm rạp, hình như thằng này thích vợ mình để như vậy hơn. Sau mình bắt phải tỉa tót gọn gàng đi.
Cũng may là mấy vụ chịch choạc lăng loàn đấy chỉ xảy ra trong thời gian ngắn, tầm mấy tháng thôi. Tự dưng sau đấy, vợ mình kể là lại thấy sống như thế rất phí. Nên tự dưng tu tâm dưỡng tính, tránh xa mấy cuộc mây mưa bừa bãi, tránh xa cu em trọ cùng, tránh xa thằng bạn thân Đạt. Đến đây thì serie "Quá khứ bí mật của cô vợ mông bự" chắc là cũng hết rồi các bác ạ. Hoặc nó sẽ còn tiếp nếu như mình khai thác thêm được gì. Cám ơn các bác đã theo dõi. Để kết thúc, xin tặng các bác tấm ảnh vợ mình, đợt lễ 30/4-1/5 vừa rồi vào SG thăm nhà, đi uống cf với thằng Đạt. Nhìn cách ăn mặc vẫn ra gì và này nọ lắm các bác nhỉ, dù có già hơn mấy năm trước nhiều. Vẫn cái biểu cảm không thể ngậm được môi, lúc nào cũng phải he hé ra, nhìn cứ dâm dâm sao.

Vâng, xin cám ơn các bác đã theo dõi và ủng hộ mình suốt thời gian qua. Dự định mình sẽ viết tiếp 1 serie mới, kể chuyện cô vợ dâm này từ lúc quen mình, rồi mấy vụ kích thích mình bày ra với ẻm. Hẹn gặp lại các bác vào 1 ngày không xa.