XinTaiADS

Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Ngôn ngữ
Vietnamese
Total members
598
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
586K

Quà tặng bất ngờ từ cuộc sống

Admin

Administrator
Thành viên BQT
18/1/23
2,238
161
63
Hôm đó t đi check 1 bé k9 ở Bình Chánh. Vì bé ở cùng gia đình nên t mặc áo khoác xe ôm để lỡ gia đình bé có thấy cũng ko lớn chuyện. Sau khi xong xuôi chở bé về nhà thì t cũng mệt nên ghé quán nước bên đường nghỉ ngơi 1 lúc.

Ngồi trong quán nhìn ra t thấy bên kia đường có 1 cặp đang gây lộn. T ko chứ ý nhìu vì thằng con trai thì ko quan tâm ròi, còn em gái thì mặc đồ rộng thùng thình nên nhìn cũng chả đoán đc body ra sao nên t xem như ko hấp dẫn mà bỏ qua. Lát sau thì bạn trai kia phóng xe bỏ đi còn em gái thì đứng quẹt nc mắt. Chuyện cũng ko có gì nhưng ở khu vực này đường vắng, mới hơn 8h mà người thưa thớt nên t cũng hơi quan ngại cho em gái. Đoán chắc lát thanh niên kia quay lại nên t cũng chỉ ngồi lơ đễnh nhìn trộm em gái cố đoán xem em này body như thế nào.

Rồi bỗng em gái nhìn vào quán thấy t. Rồi tiến tới làm t toát mồ hôi tưởng ẻm tới mắng vì nhìn trộm. Ai ngờ ẻm tới nhờ t chở về ktx ở Bình Thạnh. T ngớ người 2s rồi nhớ ra mình đang cosplay xe ôm . Cũng ko nỡ từ chối nên t chốt kèo luôn. Đường về cũng xa nên t và em đã trò chuyện khá nhiều, biết đc em là sinh viên mới lên SG học. Rồi em kể về chuyện cãi nhau với ny. Kinh nghiệm của t khi c gái đang kể ch thì ko phải ẻm cần mình giải thích lý lẽ mà đang cần 1 đồng minh nên t cũng bất chấp đúng sai phê phán anh bạn kia thậm tệ. Em có vẻ hài lòng lắm. Ông kia mà có trên đây thì xin tha thứ.

Đang trò chuyện cao hứng thì 1 vision girl phía trước tạt đầu xe làm t phải thắng gấp. Và đây là bước ngoặc của đêm nay. T cảm nhận 1 bộ ngực đồ sộ đập vào lưng mình. 1 cảm giác mềm mại êm ái dù chỉ vài giây ngắn ngủ cũng đủ làm thằng em t dù mới chiến đấu lúc chiều cũng đã bắt đầu rục rịch. T bắt đầu có ý đồ với ẻm nên chạy đường vòng cho xa. Rồi bảo để t chở bé đi q2 ngắm cảnh cho mát và đc bé đồng ý, t chở bé ra cầu SG ngắm cảnh, sang tận đảo kim cương ăn cá viên, đi lòng vòng khắp nơi tới lúc thấy hơn 11h rồi mới bắt đầu kêu về. Lúc này bé nhìn điện thoại rồi phát hoảng vì ktx đã đóng cửa. T đành thuyết phục bé vào ks ngủ đỡ, t hữa hẹn đủ điều nên cuối cùng bé đã đồng ý. Thế là t tấp vào 1 ks dưới chân cầu Thanh Đa rồi đưa bé lên phòng.

Bé ngồi bó gối trên giường, trùm nền kín người. T nghĩ kèo này khó, nhưng đã vào tới đây là thành công 1 nửa rồi nên phát huy hết ngón nghê miệng lưỡi nói ch đủ thứ để bé hết cảnh giác. Và khi t gần cạn hết chuyện để tám cũng là lúc bé đã ở trong vòng tay t lúc nào.

T lén vuốt nhẹ tóc bé rồi dần tới gáy và cổ. Bé ko phản kháng nên t dần lấn tới, chạm vào vai, eo rồi làm liều chạm lên ngực. Thấy bé vẫn nhắm mắt tận hưởng t biết thòi mình đã tới, thế là luồn tay vào bóp, cặp ngực to vật vã, t vốn chỉ ăn loli quen rồi nên lần này làm t có cảm giác rất mới lạ đầy thú vị. Rồi chiếc áo đc cởi ra. T cũng bất ngờ vì bé lại có thân hình thon gọn đường cong đầy đủ dù mang cặp ngực khổng lồ của mấy em chubbi. T cũng ko kềm chế đc nữa cởi sạch đồ bé ra làm luôn dù chưa tắt đèn.

Đêm đó t làm 2 shot, sáng dậy mở mắt đã thấy cặp ngực che hết tầm nhìn, t lại làm thêm shot nữa rồi mới chở bé về.

Sau lần đó t và bé ko còn liên lạc nữa. T biết bé chỉ dùng t để trả đũa ny thôi và cũng ko trách gì bé cả. Coi như đó là món quà bất ngờ bé dành cbo t và t mong sau này có cãi nhau với ny thì bé tìm tới t tặng quà nữa là đc rồi.

Nhưng cảm giác là mình bị lỗ. Tiền ks gần 300k mà bé trả tiền xe còn chưa tới 100k

Quảng Cáo