Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Series cuối năm 2023: Những câu chuyện không tiêu đề....P1: Trai đào hoa hay Gã tồi tệ?!

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63

Xin chào các mem của Thiên Địa, là 1 thành viên lâu năm nhưng ít đăng bài của forum, xin gửi tới tất cả mọi người lời chúc năm mới sức khỏe và vạn sự như ý.
Trong những ngày cuối năm bận rộn thì đâu đó vẫn có những khoảnh khắc lắng đọng cảm xúc, thay vì để cho nó trôi qua như mọi khi, hôm nay tôi xin chia sẻ cùng anh chị em- những người thiết nghĩ ít nhiều cũng có những điểm chung về mặt sex và những quan điểm cuộc sống...
Xin lưu ý là series này sẽ không có ảnh, tôi không muốn việc up ảnh làm ảnh hưởng đến mạch cảm xúc của mình... Rất mong các anh chị em thông cảm và cùng sẻ chia quan điểm nhé.
Là 1 người đàn ông 9x đời đầu, tự nhận là hết sức bình thường như bao người khác, nhan sắc trung bình, không giàu có, không quá giỏi trong các vấn đề cuộc sống, nhưng bản thân lại hết sức được lòng các cô gái. Dẫu biết đối với bản thân của 1 người đã có gia đình, vợ đẹp, con ngoan, thì việc có thêm 1 mối quan hệ tình cảm khác giới là không thể nào chấp nhận được, nhưng nếu nó không xảy ra thì thiết nghĩ ở forum sẽ không có những bài viết như thế này... Có lẽ khi con người khá đầy đủ rồi, không phải lo nghĩ quá nhiều cho cuộc sống thì bắt đầu phát sinh những thói hư tật xấu chăng?!

Từ trước đến nay nếu thống kê lại tất cả những mối tình ngoài luồng (tình cảm, ONS, FWB,...) thì chính tôi cũng không nhớ chính xác con số là bao nhiêu, chỉ nhớ là rất nhiều. Nói thêm là bản thân tôi không thích "ăn bánh trả tiền" nhé, mối quan hệ đó không mang lại cho tôi cảm xúc nên tôi chưa bao giờ thích nó cả. Bản thân là 1 người thích chinh phục, thích "gieo rắc" tình cảm cho đối phương, dù trong qua trình đó vẫn nhận ra bản thân mình đang làm sai, vẫn muốn "quay đầu", nhưng cuối cùng cũng đâu vào đấy.

Gu của mình là những bạn nữ có nhiều trải nghiệm và tâm lý, nên những cô gái mười tám đôi mươi chưa bao giờ mình hứng thú cả (lạ quá anh em nhỉ..hihi). Nhưng cô gái mình chinh phục đa phần là gái công sở, ngân hàng, làm dịch vụ,... Có lẽ bản thân tôi cũng có nhiều trải nghiệm sống, kinh nghiệm và kiến thức (già rồi còn gì..hihi) nên các cô gái dễ bị cuốn hút vào các câu chuyện và cả... kỹ năng sex.

Đỉnh điểm của của việc "ngoài luồng" trong năm 2023 là cùng 1 lúc 4 người trong mối quan hệ FWB, một sự thỏa mãn ngắn ngủi về mặt tâm trí nhưng là sự "mệt mỏi" về mặt "thể xác" và "tinh thần".

Series có 5 phần, 4 phần sau mỗi phần sẽ là câu chuyện kể về mối quan hệ với 1 partner, anh chị em đón đọc và ủng hộ nhé. Rất mong mọi người để lại ý kiến và chia sẻ quan điểm của mình.

Xin cảm ơn!