Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Series cuối năm 2023: Những câu chuyện không tiêu đề... P2: "Tường Vy cánh mỏng"

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63

Những dòng tinh trùng nóng hổi ồ ạt bắn xối xả lên khuôn mặt thanh tú của Vy, tuy không thích CIA cho lắm nhưng với riêng tôi, chỉ cần muốn là em chiều.
Có lẽ đối với tôi, Tường Vy là lựa chọn cuối cùng trong số các partner, nhưng em lại luôn là người luôn có mặt nhanh nhất khi tôi cần.
Một sự trống rỗng trong tâm trí tôi sau khi những giọt tinh cuối cùng rớt xuống miệng em. Không biết đây là lần thứ bao nhiêu tôi tự hứa với bản thân mình là sẽ dừng lại với em để cho em có thời gian và cơ hội tìm được một người tốt hơn và đi đến bến bờ hạnh phúc, chứ không phải là tôi- người không cho em được bất cứ danh phận gì.

Những ký ức về lần đầu quen biết em lại ùa về, khi đấy là khoảng 4 năm trước, khi ấy tôi đang là seller của 1 cty thiết bị điện, vô tình gặp được em khi em đang trò chuyện với ông chủ nhà trọ (ông ấy cũng là chủ nhà phân phối của cty tôi). Vài đâu trêu đùa vô thưởng vô phạt và cũng không quên xin info của em, và ngay sau đó là những tin nhắn hỏi thăm, cưa cẩm nhau trong 1 vài ngày tiếp theo.
Và với khả năng của 1 best seller, rất nhanh chóng em đã rất cởi mở với tôi, và cả...cởi đồ.

Đấy là 1 ngày hè oi bức khi tôi rủ em đi ăn, tất nhiên đâu phải chỉ ăn thông thường, mà phải có tí cồn mới đúng "quy trình" đưa gái lên giường chứ anh em nhỉ?! Sau các câu chuyện trên trời dưới đất thì cũng đến "bài" cuối cùng:
- "Uống có tí mà cũng nhức đầu ghê ấy em..., em có mệt không?"
- " Cũng mệt quá anh, buồn ngủ ghê"

Nghe đến đây thì biết đến 90% là máu dâm thượng não em nó rồi, mọi việc đã an bài. Bây giờ chỉ nghĩ việc phải chơi em nó thế nào cho em nó mê mình thôi...hihi.
- "Uhm em, vậy thôi tìm chỗ nghỉ ngơi tí cho khỏe rồi về nha em"
- "Dạ"
Một cái "dạ" nhẹ nhàng còn mang sự e ngại của em, nhưng như vậy là quá đủ cho 1 tay chơi già dơ nhanh chóng đưa em vào khách sạn gần nhất.

Sau các câu nói thủ tục như "em tắm đi cho khỏe rồi tới anh", "em cứ nằm nghỉ tí đi rồi về"... thì tất cả đã sạch sẽ và sẵn sàng.
Lần đầu em ấy còn e ngại, tắm xong vẫn mặc lại đồ như ban đầu, không những vậy còn đắp chăn , có vài "chướng ngại" mình cần phải vượt qua.
Làm sao những thứ ấy có thể ngăn cản con thú đang trỗi vậy trong tôi được, sau những chống cự yếu ớt của em thì em đã hoàn toàn lõa lồ trước mắt tôi. Em không phải dạng "mình dây cây cảnh", nhưng body em có sự cân đối mà theo nhiều người đó là 1 body đẹp. Đặc biệt em có cặp vú rất tuyệt, rất cân đối là mềm mại, đầu ti nhỏ và hồng hào làm cho máu nóng trong tôi thêm phần sục sôi.

Những cái hôn nhẹ nhàng vào gáy, những hơi thở ấm áp vào tai em, người em ưỡn nhẹ, sức chống cự yếu dần và chẳng mấy chốc em mềm nhũn ra, phó mặc cho con sói dữ đang "vờn" và chuẩn bị thịt mình. 1 tay tôi vòng qua nâng nhẹ cổ em lên để chiếc lưỡi thần kì của mình lướt đi từng đường trên cổ, trên tai, trên gáy,...và điểm đến cuối cùng là đôi môi mọng đỏ của em. Tay còn lại không thể để thừa, tôi xoa nhẹ vú em và se nhẹ đầu ti, 1 tiếng rên ư ử vang lên, em không thể nào thể nào tập trung mút lưỡi tôi được mà chỉ biết há miệng cho tôi nút lưỡi em. Với kinh nghiệm của 1 tay chơi gái thì tôi hiểu rằng nụ hôn đầu không thể nào sơ sài được, đó sẽ là ấn tượng lâu dài của 1 cô gái dành cho bạn, là người tinh tế hay vụng về thì nụ hôn sẽ thể hiện tất cả. Những đá lưỡi, xoay tròn liên tục, những cái cắn nhẹ vào môi, nước bọt của tôi và em đã hòa chung vào nhau. Thời gian như dừng lại, và chỉ có chúng tôi mặc sức làm tình, những cái ưỡn người liên tục, những tiếng rên bắt đầu dày đặc hơn...

Tay của tôi bắt đầu lần mò xuống lồn em (cho thêm phần hoang dại, tôi xin phép dùng từ "lồn"), miệng tôi thế ngay vào bầu vú. Tay thì khuề hột le, miệng thì liên tục mút và liếm khắp 2 bầu vú của em, tiếng rên ngày một lớn hơn, em phải dúng tay để tự bịt miệng mình. Em càng kiềm nén sự sung sướng của mình bao nhiêu thì tôi càng hứng bấy nhiêu, tôi đưa lưỡi khám phá toàn bộ cơ thể em không chừa 1cm nào, và điểm đến cuối cùng của chiếc lưỡi là chiếc lồn nhoe nhoét nước của em, tôi liếm sạch không còn giọt nước nào. Lúc này em như bừng tỉnh lấy tay đẩy nhẹ đầu tôi ra:
- "Thôi a, dơ lắm, a..a..a"
Tôi đâu cần phải dừng lại, lời nói đó càng làm tôi hứng thú và muốn được làm em quằn quại thêm. Tôi dùng chiếc lưỡi của mình thọc sâu vào lồn em rồi lại liếm dài lên hột le, sau nó nút nhẹ, mỗi cái nút vào hột le là mỗi tiếng "a" đầy kích thích. Tôi bú lồn em tầm hơn 5' thì em bắt đầu thở dốc nhiều hơn và tay bấu chặt gối, tôi biết chuyện gì sắp xảy ra và bắt đầu tăng tốc độ, 1 tiếng rên lớn kèm cái ưỡn đít hẩy lồn lên cao, 1 tia nước nhỏ bắn ra khiến em co giật, em rên "gru gru..." như con cái tới mùa động dục. Tôi mỉm cười đầy đắc thắng, biết mình đã thành công đưa em lên Everest..hihi.

Một cái hôn nhẹ lên môi:
-" Em sướng hông?"
Em không trả lời, đáp lại bằng 1 cái đánh vào ngực tôi. Tôi lại hỏi tiếp câu lúc nãy, nhưng em vẫn không trả lời và quay mặt đi tỏ vẻ giận dỗi nhưng lại mỉm cười tình cảm.
-" Nhìn em sướng là anh cảm thấy rất hạnh phúc", tôi lại mồm mép.
-" Xạo", em lườm tôi, vật tôi nằm quay lại và em đè lên người tôi. Tôi cảm giác em chuẩn bị "trả công" cho tôi..

Kỹ năng của em không quá tốt,em là kiểu người phụ nữ với quan niệm truyền thống, không dám thể hiện sự dâm dục của mình. Có lẽ từ trước giờ em chưa gặp được người có thể dẫn dắt em. Em cảm thấy sự chủ động của người phụ nữ trong tình dục là tội lỗi, là sự xấu hổ, em theo khẩu dâm là sự đồi trụy nên dù trước giờ em có sướng cách mấy vẫn không dám rên lớn hoặc nói ra. Có lẽ vì thế mà em không thể thỏa mãn được tôi, chí ít là về cảm giác thỏa mãn tâm trí.

Kỹ năng em không tốt nhưng bù lại em có sự từ tốn và kiên nhẫn, em lướt nhanh trên cơ thể tôi nhưng dừng lại rất lâu ở con cặc tôi, em không có nhiều skill bú nhưng em mút cặc tôi rất lâu như mút kẹo vậy, chiếc lưỡi xoay vòng trên đầu khấc rất nhẹ nhàng, chiếc lưỡi kéo dài dọc thân cặc tới 2 hòn dái và em liếm nó rất tình cảm. Nước miếng của em ướt đẫm cặc tôi, em liếm nó sạch sẽ như 1 cô lau công cần mẫn, khi sắp không chịu nổi nữa tôi kéo em lên và bắt đầu đưa đầu cặc chà lên xuống lỗ lồn em chuẩn bị tách 2 mép lồn xâm nhập vào động thiên thai, nơi mà đàn ông nào cũng muốn khám phá.

Mỗi 1cm cặc tôi cắm vào thì mặt em lại thay đổi biểu cảm theo, từ rên nhẹ, bịt miêng đến cuối cùng là gương mặt ngây dại đáng thương. Mỗi cú dập của tôi là mỗi sự kiềm nén không cho tiếng rên quá lớn vang lên, nhưng tôi đâu để em yên, càng kiềm nén tôi càng muốn hành hạ em để em bộc lộ hết sự dâm dục của mình.
Tôi giả bộ chậm lại và dừng lại hẳn, chỉ để còn lại đầu khấc, khi em bắt đầu thở ra thì tôi lại thúc mạnh.
-" a...." Sau 1 tiếng rên lớn em lại bịt miệng mình.
- "Anh chơi em sướng hông?", một câu hỏi "ngu người" mà thằng đàn ông nào cũng muốn hỏi người đàn bà của mình...
- "Anh chơi em sướng hông?, Em sướng cứ rên anh nghe đi.."
Em không trả lời, lại đánh nhẹ tôi.
Tôi đâu dễ bỏ cuộc, tôi lại thúc mạnh vài cái khiến em không kịp trở tay
- "a..a..a..."
- "Em rên vậy là sướng lắm đúng không nè..., sướng không, sướng không, trả lời anh nào"
Mỗi tiếng hỏi là một cái thúc mạnh, em tối tăm mặt mũi
- "Uhm, a..a.. e sướng"
Tôi mỉm cười ranh mãnh đầy vẻ đắc ý. Một chú cừu non sao có thể chống lại 1 con sói chứ.

Tôi chơi em đầy đủ các tư thế, truyền thống, doggy, vác cày, cưỡi ngựa.... Tôi bung sức, em rũ rượi, không khí sặc quánh mùi nhục dục.

- "Anh bắn vào miệng em nha, cho an toàn"
Em không trả lời, tôi biết em đã đồng ý.
Tôi quay lại tư thế truyền thống 1 lần nữa với những cú dập nước rút cuối cùng trước khi những dòng tinh nóng hổi ồ ạt bắn thẳng vào miệng em, vài phát cuối cùng tôi rút ra bắn trực tiếp lên mặt em, 1 ít bay vào tóc em. Tôi kêu em há miệng ra tôi xem, miệng em đầy ắp tinh trùng trực trào ra, vương vãi trên mũi, má, mắt, tinh trùng bê bết trên tóc.... 1 hình ảnh đầy dâm dục mà thằng con trai nào cũng muốn bản thân mình tạo ra. Buổi first dating thành công mỹ mãn.

Mối quan hệ không danh phận kéo dài khoảng 1 năm với những cuộc làm tình bất tận thì đến lúc cũng thoái trào. Em biến mất không 1 lời từ biệt, sau đó được tin là em có chồng và có con hiện đang sinh sống ở Phú Quốc đã 3 năm nay. Cuộc sống của em đầy đau khổ với 1 người chồng mê chơi hơn làm và nhà chồng lại đối xử không tốt với em. Em ly hôn, và những người đàn ông đến sau cũng toàn lừa dối và lợi dụng tiền bạc của em.
Có lẽ em đẹp nhưng số phận cũng bất hạnh như đóa hoa cùng tên với em- hoa Tường Vy.
Và đến cuối cùng, em với con gái nhỏ về lại quê hương và người đầu tiên em thông báo sự việc lại là tôi.
Lần đầu tiên tôi gặp lại em sau nhiều năm lại là khách sạn chứ không phải là ở quán cafe nào đó. Em đã tự tin hơn, nhiều skill hơn, thoải mái thể hiện hơn xưa. Tôi và em lại tiếp tục trong mối quan hệ FWB mà 2 đứa chưa xác định bao giờ.

Nhưng giờ đây, em chỉ là sự lựa chọn cuối cùng để tôi ban phát những giọt tinh trùng mà tôi cho là thừa mứa. Những cái đập cặc lên mặt, những cái tét mông, những cái bịt mắt trói tay em,...cũng chỉ là những cái cần có cho 1 cuộc làm tình không hơn không kém, sự trống rỗng vẫn là cái hiện diện sau cùng.
Liệu tôi có nên buông tay và đắt đứt hoàn toàn với em ấy không?!