Góc Sex

Tổng hợp các nội dung người lớn, sex, 18+

Quick Overview

Category
All Groups
Language
Vietnamese
Total members
574
Total events
0
Total discussions
1K
Total views
385K

Squirts toàn tập - "Anh làm chị ý squirts cho em xem với"

Admin

Administrator
Staff member
18/1/2023
2,169
142
63
Vừa là câu chuyện vừa là một bài hướng dẫn chi tiết cách làm sao để squirts được, trong đó có thể nhiều điều rất khác so với những gì bạn từng biết nếu không nói là có những điều không nơi nào hướng dẫn , vì nó tới từ thực tế.
(Để chắc chắn điều trên, tôi đã phải "lội" cả những topic hướng dẫn từ 2014)
Không nói nhiều xem video đã nhé

Và đây...

Để xem thêm video squirts thì cứ xem bài trước của tôi

Chân ướt chân ráo phi từ bể bơi lên thì tin nhắn của ông em "Chiều nay em có một kèo massage yoni, anh qua làm chị ý squirts cho em xem với nhé, chị ý muốn thử"
Tôi: "Ok, nhưng anh chưa nói chuyện, chưa làm tâm lý cho bạn đó đên không ổn đâu, trưa em hẹn cafe để anh nói chuyện đã"

Và thế là sau vài tin nhắn trao đổi với ông em, tôi đã có 1 chầu cafe với 2 người để nói chuyện làm quen và hiểu nhau rõ hơn...
Diễn biến tiếp theo thì bạn xem video rồi đó. ;)

Hôm nay có vài bạn inbox hỏi tôi về squirts, sau khi đã lội gần chục bài từ 2014 và một số bài trên internet thì tôi đã hiểu vì sao đa số có đọc tham khảo trước nhưng không làm được, đơn giản vì các hướng dẫn không đầy đủ, không cụ thể chưa kể còn sai hoàn toàn.

Vì vậy tôi quyết định viết bài này thật chi tiết gồm video từng bước để chia sẻ lại kinh nghiệm của bản thân.

ĐẦU TIÊN SQUIRTS LÀ GÌ?
Cái này trên diễn đàn lý thuyết cũng nhiều rồi, các bạn có thể tìm. Với tôi đơn giản là sự kích thích đến cực hạn làm người phụ nữ sướng tới mức bắn nước rất mạnh.

Nước mà squirts ra là gì?
Không phải nước đái, cũng không phải dâm thuỷ nhưng gần như vậy, mà nói chung cũng không quan trọng lắm

Vì sao có người lên đỉnh mà không squirts
Đơn giản vì squirts là squirts mà lên đỉnh là lên đỉnh, hai cái khác nhau. Nghĩa là lên đỉnh chưa chắc đã squirts, và ngược lại squirts không hoàn toàn giống cảm giác lên đỉnh.
Nếu bạn làm cả cảm giác này đến cùng lúc thì ... bùng nổ đấy.

08 SAI LẦM THƯỜNG GẶP KHI SQUIRTS MÀ ÍT NGƯỜI BIẾT VÀ CÁC HƯỚNG DẪN CŨNG BỊ SAI

01. Ít người squirts được vì còn do cơ địa: Sai
Hầu hết là squirts được nếu đúng cách, ngay cả những người có hội chứng OCD và thực tế tôi đã làm được. Nên bạn cứ tin là xem hết chia sẻ này là làm được chỉ có một số tường hợp đặc biệt (vd: Sợ cho tay, lưỡi vào bên trong. Sạch sẽ quá mức...) thì sẽ cần cách khác.

02.Phải dạo đầu kỹ & Cần thời gian lâu: Không hoàn toán đúng
Dạo đầu (khởi động) chỉ là điều kiện cẩn, kể cả không squirts cũng phải có dạo đầu nhưng chỉ là điều kiện cần, chưa phải điều kiện đủ. Hơn nữa cũng chẳng cần dạo lâu 3-5p là squirts được rồi.

03. Phải ân cần, phải dirty talk, phải chăm sóc này kia: Không hoàn toán đúng
Tương tự như cái số 2, cũng chỉ là điều kiện cần không phải điều kiện đủ, chưa kể có những người thích bdsm có khi lại không thích ân cần, nhẹ nhàng. Cần hiểu người phụ nữ trước.

04. Không làm tâm lý trước: Trước khi squirts cần xử lí 2 vấn đề tâm lý: Đầu tiên là nói chuyện để tạo sự gần gũi, hứng thú và thứ 2 là giải thích cho bạn nữ khi nào muốn te thì cứ te, không phải ngại, phải thả lỏng và thật thoải mái vì squirts có cảm giác tương tự như đi đái (không giải quyết được vấn đề này coi như fail 50%).

05. Để squirts Ngón tay thụt ra vào như lúc đụ: SAI
Sai lầm này do đọc nhiều trên mạng với xem jav mà không hiểu vấn đề. Cách đúng là ngón tay móc ngược lên trên và chuyển động lên xuống, vuông góc với bụng (Lát xem video của tôi sẽ rõ)

06. Squrits bằng con cu thì phải thật to, dài, dập thật mạnh: SAI
To khoẻ dài thì tốt nhưng để squirts thì không cần, 10cm cũng có thể sử dụng để squirts được.

07. Đoán biết sai thời điểm: nghĩa là chưa đến lúc squirts hoặc gần squirts nhưng ae không biết xử lí ra sao để qua mất thời điểm squirts. Ngoài ra đa số gặp tình huống cảm giác có nhiều nước và bên trong lồn nhóp nhép tưởng đó là squirts. Nhưng thực sự squirts là phải bắn nước rất mạnh, cảm giác nước tuôn ra ấm cả bàn tay.

08. Sai tư thế nghiêm trọng: Không đúng tư thế ở đây là tư thế của bạn nữ và tư thế để tay dẫn đến khó lên đỉnh hoặc mỏi ko dứt điểm được. Tư thế đúng là bạn nữ phải gập chân lên càng cao càng tốt, đừng có để 2 chân duỗi thẳng rả (Ngoài ra có thể squirts ở tư thế doggy, từ thế đứng...)

Ok, vậy là bạn nắm hiểu được vấn đề rồi giờ vào 7 bước chi tiết giúp bạn nữ squirts như suối nhé

Bước 1- Làm tâm lý: Phải nói chuyện tạo hứng thú và giải thích cho bạn nữ hãy thả lỏng và muốn đái lúc nào thì đái đừng có ngại, nói chung là sẵn sàng đón nhận (còn bạn nữ chưa hiểu thì cho xem bài này của tôi nhé)

Bước 2 - Chuẩn bị: Hương hoa, đèn nến :)p đùa đấy, ý là nước hoa hoặc nến thơm), ánh sáng, không gian... và đặc biệt là vệ sinh cơ thể, cắt móng tay (quan trọng), lông lá (nếu bạn nữ ko thích lông).

Bước 3 - Khởi động: Giai đoạn đầu thì nên khởi động và massage như dạo đầu lúc làm tình. Lưu ý massage toàn bộ bên ngoài và hạt le

Cách massage nhẹ bên ngoài

Cách massage hạt le

Cực kỳ lưu ý (âm vật) hạt le hay bị ẩn bên trong, để ý tay tôi đặt lên mu và kéo phần da phía trên, ngón tay nhẹ nhàng vừa day vừa đưa sâu vào bên trong, tách mũ âm vật ra để kích thích được hạt le THỰC SỰ, chỗ này đừng qua loa,

Như con cặc vậy, massage một lúc là hạt le cương cứng và to lên thì sẽ dễ massage và làm bạn nữ sướng hơn.
Bước 4 - Dò tìm: Tách nhẹ 2 mép lồn rồi từ từ đưa ngón tay vào và dò lấy điểm G. Điểm G nằm ở phía trên cách 2-3cm thôi nên đưa tay vào thì móc ngược lên, nhớ làm chầm chậm và nhẹ.

Khi nào thấy xoa xoa và lồn bạn nữ siết lại hoặc rên nhẹ thì chuẩn rồi đó

Bạn không nhất thiết cứ để tay mãi trong đó, có thể rút ngón tay ra rồi đưa vào lại cho bạn nữ quen dần, vừa đút vào để xoa điểm G vừa day hạt le

Bước 5 - Tăng tốc: Sau khi bạn nữ đã bắt đầu sướng thì nhớ gập 2 chân lên và hơi banh ra (có thể kê mông bạn nữ lên 1 chiếc gối ). Bạn có thể đều tay mà vuốt vào điểm G, thỉnh thoảng đưa sâu vào bên trong sẽ gặp một hạt to cảm giác như chạm đáy gọi là điểm A (Điểm A sẽ được đẩy ra khi bạn nữ sướng, nên lúc gần lên đỉnh nếu đang dập bạn sẽ có cảm giác như là đâm vào tử cung nhưng thực ra đấy là điểm A)

Đoạn này chú ý tư thế móc của tôi và cách gập chân lên
Tiếp theo là tăng tốc một chút, nhưng chưa cần quá nhanh, quan trọng nhất là bạn không bị mỏi và giữ đều được nhịp. ĐỪNG CÓ MÓC MÀ DÙNG CỔ TAY kiểu gì cũng mỏi rất nhanh, mà phải móc bằng bắp và khửu tay => CHÚ Ý CÁCH TÔI MÓC, CÁCH ĐỂ TAY, CÁCH DÙNG LỰC, CÁCH GIỮ CHÂN trong video dưới đây

Bước 6 - Squirts: Khi nào bạn thấy lồn bạn nữ co giật liên tục, rên to, cảm giác nước ra nhiều và nhóp nhép thì tăng tốc thật nhanh, nếu mỏi hoặc yếu thì dùng 2 tay chỉ 20-30s là sẽ squirts thôi

Xem lại video tôi squirts và tăng tốc

Video đây nữa => Ui không up được 10 video trong 1 post nên bạn xem lại video đoạn trên hoặc các bài trước nhé!

Bước 7 - Chuỗi và kết hợp: Nói chung lần đầu squirts sẽ khó nhất nên cần tập trung cao độ lần đầu, thứ 2 là squirts không phải lên đỉnh nên bạn nữ có thể lên đỉnh được tiếp, vì vậy sau khi bạn nữ squirts thì bạn nên đụ luôn và nhớ dập nhanh mạnh để bạn nữ lên đỉnh.
Xoa người và lồn khoảng 2-3 phút thì tiếp tục squirts => Cứ thế tiếp tục vòng lặp bạn nữ có thể squirts và lên đỉnh 3-4 (mỗi trạng thái)
Còn nếu bạn đỉnh hơn thì squirts được trên 5 lần và làm bạn nữ lên đỉnh được trên 3 lần cái đó gọi là squirts chuỗi.

Chúc bạn thành công nhé!

Bonus thêm cái video massage trong tư thế nằm

(Xem trong comment vì tôi không up được 10 video trong post)

Bonus 2:
Định viết mở rộng và chia sẻ thêm một số tài liệu mà mệt quá, tôi note thêm mấy thứ để bạn tìm hiểu nâng cao
01. Squirts với toy => Thử dùng chày rung
02. Squirts xếp chồng => nghiên cứu về các giai đoạn lên đỉnh của chị em (bản chất chị em có thể lên được 3 lên liên tục, lần sau sướng hơn lần trước và âm ỷ kéo dài hơn)
03. Nghiên cứu thêm sử dụng con cặc để squirts đề phòng trường hợp một số chị em ko thích cho tay hoặc kể cả lưỡi hay toy vào trong.
Ok rồi đấy, bạn có câu hỏi thì cứ comment, hoặc thấy không đồng tình ý nào thì phản biện nhé!

-MANO-